Tuone Uwajibikaji Kwenye hii National Blackout

Tuone Uwajibikaji Kwenye hii National Blackout

Hilo bwawa lilifunguliwa kisiasa lakini halikuwa tayari kuanza kazi. Toka umeme umeanza kutumika wa hilo bwawa mara kwa mara umeme umekuwa ukikatika, na hauko stable kabisa. Tukiingia kwenye maandamano keshokutwa ndio akili zitawakaa sawa.
Gentleman,
kwanza kabisa tunao umeme wa kutosha nchini, na technical issues ni mambo ya kawaida, kwasababu hutokea pia maeneo mengine mengi tu Africa na duniani kote.

Jambo la mwisho,
hakutakua na nonsense yoyote siku za maonyesho ya kimataifa ya kibaashara nchini 🐒
 
kama taifa inabidi tuanzie hapo, mindset ya uwajibikaji ni muhimu kwa ustawi na maendeleo ya taifa
mkuu ilipaswa serikali yote iwajibike kwa mambo mengi mabaya yalio tokea na yanayo tokea chini yao!
nani sasa mwenye huo udhubutu?
 
Haramu kwa haramu wanalindana. Pia wamemkuta yy wala hajali kuhusu watanganyika kabisa.
Kazi ni kipimo cha utu
 
Hivi Walisema Wataanza Kutumia Nuclear Kupikia Na Mabeberu Yatatuonea Wivu Sana
 
Nchi haina uwajibikaji hii, yaani mtu avurunde kama hivi kesho aandike barua ya ku-step down kwa sababu ya umeme kukatika nchi nzima, wakati huyo mtu hana plan B kwenye maisha yake!!

Sahau hilo, hakuna accountability, hakuna majibu kwenye situation za namna hii, itapigwa kimya, hata aliyeiba kura atapiga kimya na its business as usual
Sasa uwajibikaji hapo unakuta waziri hana kosa. Hili lipo nje ya uwezo wake
 
Umeme usirudi gharama za viwandani ziongezeke, watu watumie mafuta mengi kuzalisha umeme operation cost ziongezeke
 
Bila shaka uijui Vietee wewe, madaraka ni ulevi m'baya sana.

Hakuna wa kuwajibika hapo kwani hayo kwao ni mambo ya kawaida tu watakwambia yanatokea Duniani kote.

Ccm huu ndiyo wakati wa kuwaonesha wanachama na wananchi kwa ujumla makali ya chama kwa uzembe unao gharimu nchi.
 
Ifike mahali tuanze kuona uwajibikaji nchini kwenye mambo ya aibu kama haya ya National blackout concerning umeme wa gridi ya taifa. Emergency response system ya matatizo ya kimiundombinu kama haya yaliyotokea ilipaswa iwepo. Hatuwezi nchi nzima tukakaa saa 3 bila umeme na watu wapo tu maofisini.

Tuanze kuona assessment ya athari ya hii national blackout ikiwekwa wazi na pia hapo Tanesco kujumlisha na wizara ya Nishati, watu waanze kuwajibika. Huwezi kukuta nchi zinazoendelea zikivumilia mambo kama haya.
Vulnerabilities ni nyingi kwenye jambo kama hili. Security wise hatuko safe, Economic wise kuna production inapungua na mifumo mbali mbali ya pesa haifanyi kazi vizuri bila umeme. Socially, jamii inakaa in distress.

Waziri na katibu mkuu kama vipi wapumzike.
Viongozi wako bize na chadema
 
Wengine twataka kujuwa serikali imepoteza Kodi kiasi gani na nani awajibike..
 
Ni Tanzania ipi wenzetu mnaishi?

Kuna gazeti, nadhani mwananchi, limeripoti kukwama kwa abiria SGR kufuatia katizo la umeme. Comment ya juu ya wachangiaji inasoma "hata nchi nyingine yanatokea".
 
Gentleman,
it's just a technical fault na hakuna wa kupumzika. The respective institution officers are working hard to make it sorted in a very near time to come 🐒
CUT THE BULSHIT MAN, And you think this is an excuse?....ivi ukiwa CCM kichwani kunakuwa na kitu gani ?...Ushajiuliza kwanini technical fault kama hiyo haiwez kutokea CHINA?..Okay imeshatokea, what was it exactly ?...Tunatoka tujue the technicality ya Tatizo ili watu wanaoweza hayo mambo waweze kushauri nini kifanyike ili jambo kama hili lisitokee tena, sababu it seems like watu wengi ambao, wako kwenye hizo system za kazi walipewa kazi kindugu na hawakofiti kufanya kazi zao, ila wengi ambao wako nje ya mifumo ndio wataalam ila sababu hawana connections hawana kazi...Yan ni upuuzi tu, watu wangapi wameathirika ? How are they going to be covered ? Is there even a plan ?...This country has a lot of mudafakaz...WAKE UP MAN THIS IS 21ST CENTURY..
 
Sasa uwajibikaji hapo unakuta waziri hana kosa. Hili lipo nje ya uwezo wake
Unadhani uwajibikaji ni hadi uharibu wewe mkuu? Kuna wakati watendaji wako wakiharibu manake wewe ndio umeharibu, wewe si ndio boss wao! Umeshindwa kusimamia kazi, uondoke aje anayeweza.

Unaona UK mawaziri wakuu wanavyojiuzulu.
 
CCM NI WAPUMBAVU SANA MKUU, LAKINI NITAKUJIBU KWA KIFUPI ANAEVUNJA UTULIVU/AMANI NI....

1. Anayeteka watanzania Wenzetu akina Soka, Polepole, Mdude, Chaula nk.

2. Anayepiga watu Risasi Akina TUNDU LISSU, SATIVA AKWILINA MAWAZO NK

3. Anayezuia haki ya Kikatiba ya Mikitano ya Vyama vya siasa.
(Kushiriki mikutano ya hadhara na Mikutano ya ndani.

4. Anayezuia Maandamano ambayo ni haki ya kikatiba ya Tanzania.

5. Anayezuia na Kupora Haki ya watanganyika ya kuchagua kiongozi wanaye mtaka.

6.Anayeficha Kila aina ya mikataba, Bandari, nk.

7. Anayekandamiza uhuru wa vyombo vya Habari

CCM WAMETUONA WATANGANYIKA NI MALOFA SANA


AMKENI WATANGANYIKA
 
Back
Top Bottom