Tuone Uwajibikaji Kwenye hii National Blackout

Tuone Uwajibikaji Kwenye hii National Blackout

CUT THE BULSHIT MAN, And you think this is an excuse?....ivi ukiwa CCM kichwani kunakuwa na kitu gani ?...Ushajiuliza kwanini technical fault kama hiyo haiwez kutokea CHINA?..Okay imeshatokea, what was it exactly ?...Tunatoka tujue the technicality ya Tatizo ili watu wanaoweza hayo mambo waweze kushauri nini kifanyike ili jambo kama hili lisitokee tena, sababu it seems like watu wengi ambao, wako kwenye hizo system za kazi walipewa kazi kindugu na hawakofiti kufanya kazi zao, ila wengi ambao wako nje ya mifumo ndio wataalam ila sababu hawana connections hawana kazi...Yan ni upuuzi tu, watu wangapi wameathirika ? How are they going to be covered ? Is there even a plan ?...This country has a lot of mudafakaz...WAKE UP MAN THIS IS 21ST CENTURY..
uwajibikaji ni kupambana kushughulikia tatizo, kukimbia tatizo is just nonsense gentleman.

dunia nzima ilikosa internet kwasababu ya technical issue, we unazungumzia china tu?

USA mifumo ya kifedha iliingiliwa dunia nzima ikaathirika uliskia wapi kuna nonsense ya kuwajibika?

kuwajibika ni kushughulikia changamoto na sio hizo ngonjera na mipasho unabwabwaja hapo 🐒
 
Ifike mahali tuanze kuona uwajibikaji nchini kwenye mambo ya aibu kama haya ya National blackout concerning umeme wa gridi ya taifa. Emergency response system ya matatizo ya kimiundombinu kama haya yaliyotokea ilipaswa iwepo. Hatuwezi nchi nzima tukakaa saa 3 bila umeme na watu wapo tu maofisini.

Tuanze kuona assessment ya athari ya hii national blackout ikiwekwa wazi na pia hapo Tanesco kujumlisha na wizara ya Nishati, watu waanze kuwajibika. Huwezi kukuta nchi zinazoendelea zikivumilia mambo kama haya.
Vulnerabilities ni nyingi kwenye jambo kama hili. Security wise hatuko safe, Economic wise kuna production inapungua na mifumo mbali mbali ya pesa haifanyi kazi vizuri bila umeme. Socially, jamii inakaa in distress.

Waziri na katibu mkuu kama vipi wapumzike.
Hii sii kwa tz,iwapo ipo radhi kupora chaguzi,uwajibikaji unatoka wapi,maana yake ruksa kwa ukoo wa kambale mjukuu hadi kitukuu kufuga ndevu.
 
Gentleman,
it's just a technical fault na hakuna wa kupumzika. The respective institution officers are working hard to make it sorted in a very near time to come 🐒
Ama uwajibike wewe Tilalila kwa niaba yao wote kwa kazi nzuri waifanyayo?
 
Ama uwajibike wewe Tilalila kwa niaba yao wote kwa kazi nzuri waifanyayo?
Gentleman,
nikiwa humu jukwaani, kuwajibika kuchapa kazi ya kueleza ukweli mtupu, kwenye mambo ya msingi tu bila kukimbia changamoto yoyote ile 🐒
 
uwajibikaji ni kupambana kushughulikia tatizo, kukimbia tatizo is just nonsense gentleman.

dunia nzima ilikosa internet kwasababu ya technical issue, we unazungumzia china tu?

USA mifumo ya kifedha iliingiliwa dunia nzima ikaathirika uliskia wapi kuna nonsense ya kuwajibika?

kuwajibika ni kushughulikia changamoto na sio hizo ngonjera na mipasho unabwabwaja hapo 🐒
We jamaa bwana, Yan inaonekana umesoma shule lakin unachoniudhigi Mimi unaongoza kwa kutetea ujinga , kwanini mkuu ? Hivi Hawa madogo mnataka wakue na reference zenu Mzee ? Unakosea Hawa madogo....wafundisheni kulia wakiwa na huzuni, wafundisheni kusema ukweli hata kama Dunia nzima ikiwapinga. Kaka ujue Mimi sio hater lakin mwanangu wewe you are good at spinning, unaniundhi sana sometime. Wasomi wetu mnafelisha movement wazee.
 
We jamaa bwana, Yan inaonekana umesoma shule lakin unachoniudhigi Mimi unaongoza kwa kutetea ujinga , kwanini mkuu ? Hivi Hawa madogo mnataka wakue na reference zenu Mzee ? Unakosea Hawa madogo....wafundisheni kulia wakiwa na huzuni, wafundisheni kusema ukweli hata kama Dunia nzima ikiwapinga. Kaka ujue Mimi sio hater lakin mwanangu wewe you are good at spinning, unaniundhi sana sometime. Wasomi wetu mnafelisha movement wazee.
sasa gentleman,
ikiwa mimi natetea ujinga, na wewe si utetee uerevu na tuone huo uerevu wako unaotetea? mbona mihemko jukwaani huku ukiwa pointless?

kwamba tuwafindishe watoto wetu namna ya kukimbia changamoto na matatizo, right?

Na kwamba tuwafindishe watoto wetu kua uongozi ni kuvaa suti nzuri, kua na gari zuri, kunywa chai na kusoma magazeti na sio kutatua changamoto au matatizo yaliyopo na yatakayotokea, right?

That can not be me, wafundisheni wenenu hivyo, but sio mimi gentleman. Tena muwafundishe hata umeme ukiisha au ukikatika kwasababu yoyote ile wawajibike kwa kuziacha familia na nyumba zao, sindio gentleman?🐒
 
sasa gentleman,
ikiwa mimi natetea ujinga, na wewe si utetee uerevu na tuone huo uerevu wako unaotetea? mbona mihemko jukwaani huku ukiwa pointless?

kwamba tuwafindishe watoto wetu namna ya kukimbia changamoto na matatizo, right?

Na kwamba tuwafindishe watoto wetu kua uongozi ni kuvaa suti nzuri, kua na gari zuri, kunywa chai na kusoma magazeti na sio kutatua changamoto au matatizo yaliyopo na yatakayotokea, right?

That can not be me, wafundisheni wenenu hivyo, but sio mimi gentleman. Tena muwafundishe hata umeme ukiisha au ukikatika kwasababu yoyote ile wawajibike kwa kuziacha familia na nyumba zao, sindio gentleman?🐒
Niko na ishues right now, ila tutaendelea keshoo
 
Back
Top Bottom