TUNU PINDA: Profile


K

kiparah

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,176
Likes
43
Points
0
K

kiparah

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,176 43 0
Anatoka Tabora.

Baba yake alikuwa fundi wa magari ya Ikulu enzi za mwalimu Nyerere na Pinda alimpatia huko, kwa sababu yeye alikuwa Ikulu alikofanya kazi zaidi ya miaka 20 kama mmoja wa MAAFISA USALAMA.
 
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
3,270
Likes
1,387
Points
280
Ibada ya kwanza

Ibada ya kwanza

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
3,270 1,387 280
Cv yake ni mke wa pinda basi
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,927
Likes
8,872
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,927 8,872 280
Anatoka Tabora. Baba yake alikuwa fundi wa magari ya Ikulu enzia ya mwalimu Nyerere na Pinda alimpatia huko, kwa sababu yeye alikuwa Ikulu alikofanya kazi zaidi ya miaka 20 kama mmoja wa MAAFISA USALAMA.
JF zaidi ya Google!:poa:poa:poa
 
O

oldisgold

Senior Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
198
Likes
2
Points
0
O

oldisgold

Senior Member
Joined Oct 2, 2013
198 2 0
Anatoka Tabora. Baba yake alikuwa fundi wa magari ya Ikulu enzia ya mwalimu Nyerere na Pinda alimpatia huko, kwa sababu yeye alikuwa Ikulu alikofanya kazi zaidi ya miaka 20 kama mmoja wa MAAFISA USALAMA.
duh!

Umetisha

huyo baba yake aliyekuwa fundi wa magari ya Ikulu alikuwa akiitwa nani?

je majina kamili ya huyu tunu kabla hajaolewa na Pinda ni yepi?
 
O

oldisgold

Senior Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
198
Likes
2
Points
0
O

oldisgold

Senior Member
Joined Oct 2, 2013
198 2 0
Anaitwa Mzee Abdallah Rehani na anaishi Tabata.
sasa kama baba yake Tunu anaitwa Mzee ABDALLAH REHANI je huyu TUNU majina yake kamili (kabla hajaolewa na pinda) ni yepi?

Dont tell me alikuwa akiitwa BINT ABDALLAH
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,912
Likes
5,935
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,912 5,935 280
Mkuu Kwemwale
Hongera kwa kumwaga A-Z maana hapa JF
kila kitu hadharani bila kufichaficha chochote.
 
msumeno

msumeno

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2009
Messages
2,837
Likes
947
Points
280
msumeno

msumeno

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2009
2,837 947 280
ni utovu wa nidham tu hakuna kitu hapo ,, sasa cv ya huyu mama inatuhusu nini sisi,, wekeni na za watu wanao wahusu, kama wake zenu,, mama zenu,, na kaka, wajomba kila mtu hapa aweke cv ya mtu anaemhusu,, utoto tu hakuna kingine
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
Anatoka Tabora. Baba yake alikuwa fundi wa magari ya Ikulu enzia ya mwalimu Nyerere na Pinda alimpatia huko, kwa sababu yeye alikuwa Ikulu alikofanya kazi zaidi ya miaka 20 kama mmoja wa MAAFISA USALAMA.



kwa hiyo ni bookless siyo!kwa hiyo anachojua ni nanihiiiiiiii nimesahau vile
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,342
Likes
3,670
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,342 3,670 280
sasa kama baba yake Tunu anaitwa Mzee ABDALLAH REHANI je huyu TUNU majina yake kamili (kabla hajaolewa na pinda) ni yepi?

Dont tell me alikuwa akiitwa BINT ABDALLAH
First Name kabla hajaolewa ndio hilo la sasa la Tunu, na baada ya kuolewa alibadili dini kutoka uisilamu na kuwa mkatoliki, na akabatizwa kwa jina la Petronela
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,294
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,294 280
Mods ondoeni huu uzi.
 

Forum statistics

Threads 1,251,629
Members 481,811
Posts 29,778,237