Tunnel Guru...!!!

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
13,518
2,000
Salaam wakuu,
kwanza kabisa i want to say thanks to the people i owe mpaka nimefanikisha kuconfigure TG and am now back online after shifting from PD Proxy. Sema issue inayonitatiza wakuu ni speed ya kobe, sijui ni servers ninazotumia au ni vp ila sometimes speed inakua slow sana tena usiombe kwenye torrent client kitu hadi 30Kbs mpaka inakera. Halafu kuna ka alert kanatokea sometimes kanachosema tanzanian tg users from now onwards should use VPN over HTTP. hapo imekaaje wakuu? shukrani.
 

Mwl.RCT

JF-Expert Member
Jul 23, 2013
8,867
2,000
Salaam wakuu,
kwanza kabisa i want to say thanks to the people i owe mpaka nimefanikisha kuconfigure TG and am now back online after shifting from PD Proxy. Sema issue inayonitatiza wakuu ni speed ya kobe, sijui ni servers ninazotumia au ni vp ila sometimes speed inakua slow sana tena usiombe kwenye torrent client kitu hadi 30Kbs mpaka inakera. Halafu kuna ka alert kanatokea sometimes kanachosema tanzanian tg users from now onwards should use VPN over HTTP. hapo imekaaje wakuu? shukrani.
  • Hatua ya kwanza: Start HTTP kama kawaida
  • Hatua ya Pili: Fanya settings zifuatazo katika VPN tunnel

  • Protocal: TCP
  • Server: Chagua ambayo ipo location moja na ile server uliyoweka kwenye HTTP
  • Use Proxy weka: 127.0.0.1: 6055 au 6052

  • Faida ya HTTP over VPN: System yote inakuwa na internet, huto hitaji ku_configure kila application/ software ili itumie proxy yaani: 127.0.0.1, Hivyo utaweza update antivirus na OS kiurahisi.
  • For more info contact your TG reseller
 

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Aug 11, 2012
5,616
2,000
Mkuu donlucchese
sikuhauri kutumia VPN hata kidogo kwa sababu mbili za msingi
kwanza utasababisha TCP port ziwe blocked maana zitaanza kutapakaa mtaani
pili ina-reconnect/colapse SANA tena SANA
Ila ukitakuona nakubania utamu basi soma chini na wewe uonje

1.Kwenye keyboard yako
+R
Kuna window itafunguka we Type CMD afu OK


2.Type ipconfig kwenye Command Prompt


3.Itafute IPv4/IP adress ya PC yako



4.Copy Ipv4 yako pembeni

5.Start HTTP tunnel kwa server yoyote e.g Canada Mpaka iseme succesfully connected

6.Navigate VPN tunnel afu jaza Rport yetu na lport yetu na sehemu ya IPv4 jaza afu Port tumia 6055 kwa ajili ya torrenting kuwa accepted
server mm natumia Canada5 TCP sababu HTTP natumia server ya canada pia



hapo start mpaka iseme succesfull

c.c nxon kejof2,Shaffin Simbamwene,Nanomyte etc

BROUGHT TO YOU BY CERTIFIED VPN RESELLER TANZANIA SINCE 2012

 
Last edited by a moderator:

hyle azniw

JF-Expert Member
Jan 27, 2013
205
195
je ntaweza je kuilimit sp¨¦ed nayo receive kiasi kikubwa iende kwenue torrent soft maana hata mm ina kwenda kdg sana
 

Mndengereko

JF-Expert Member
Mar 24, 2011
7,230
2,000
Kwangu mimi spidi mzuka tena mia mia,ila nishaanza kupata wasiwasi sijui kama hata mwezi tutamaliza na hii trick,umemwaga mtama kwenye kuku wengi.
 

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
13,518
2,000
Mkuu donlucchese
sikuhauri kutumia VPN hata kidogo kwa sababu mbili za msingi
kwanza utasababisha TCP port ziwe blocked maana zitaanza kutapakaa mtaani
pili ina-reconnect/colapse SANA tena SANA
Ila ukitakuona nakubania utamu basi soma chini na wewe uonje

1.Kwenye keyboard yako
+R
Kuna window itafunguka we Type CMD afu OK


2.Type ipconfig kwenye Command Prompt


3.Itafute IPv4/IP adress ya PC yako



4.Copy Ipv4 yako pembeni

5.Start HTTP tunnel kwa server yoyote e.g Canada Mpaka iseme succesfully connected

6.Navigate VPN tunnel afu jaza Rport yetu na lport yetu na sehemu ya IPv4 jaza afu Port tumia 6055 kwa ajili ya torrenting kuwa accepted
server mm natumia Canada5 TCP sababu HTTP natumia server ya canada pia



hapo start mpaka iseme succesfull

c.c nxon kejof2,Shaffin Simbamwene,Nanomyte etc

BROUGHT TO YOU BY CERTIFIED VPN RESELLER TANZANIA SINCE 2012

shukrani kaka, wala usiogope mi nafata ushauri siku zote wa more techncs as far as ni kitu ambacho am not so friendly with
 

donlucchese

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
13,518
2,000
Kwangu mimi spidi mzuka tena mia mia,ila nishaanza kupata wasiwasi sijui kama hata mwezi tutamaliza na hii trick,umemwaga mtama kwenye kuku wengi.
hamna kaka, hata sijamention ni basi gani natumia so ni ngumu kidogo kusannukia!
 

Mndengereko

JF-Expert Member
Mar 24, 2011
7,230
2,000
hamna kaka, hata sijamention ni basi gani natumia so ni ngumu kidogo kusannukia!
haya mkuu tatizo hawa unauthorized reseller ndo wanashida na watu wanaoenda kuwauzia wengine hata sio wa kupewa info wanapeleka tu kichwa kichwa kisa tamaa ya hela
 

ilonga

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
1,056
2,000
Toka jana jioni hii mambo imenigomea kabisa upande wa HTTP, kila nikijaribu napata "error:No HTTP connection using given port (6052):-Only TG port ...........(listed) will not work. You can try again". Nimejaribu list ya port zote,majibu hayohayo, nimebadili servers bado hamna kitu.
 

Mndengereko

JF-Expert Member
Mar 24, 2011
7,230
2,000
Toka jana jioni hii mambo imenigomea kabisa upande wa HTTP, kila nikijaribu napata "error:No HTTP connection using given port (6052):-Only TG port ...........(listed) will not work. You can try again". Nimejaribu list ya port zote,majibu hayohayo, nimebadili servers bado hamna kitu.
naoa kama unamwaga mtama kwenye kuku wengi mtafute resseler wako chemba akusaidie ikiwa hapatikani njoo chemba
 

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Aug 11, 2012
5,616
2,000
Mwisho wa Tunnel Guru ulikuwa jana kutumia line ya Zantel, tafuteni maujanja mengine

Mm niliwambiaga acheni kumpa settings hizi admin wa TunnelGuru sasa kuna mjinga yeye kukaa kimya hawezagi sasa mtajiju sasa...

Mm uzuri hizi huwa hazini affect ila naumia pale tu kama nimewauzia voucher watu afu kitu imebuma hata kama nina solution huwa sitaki kuwapa maana naonaga kati ya hao niliowauzia ndo causative agent
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom