Tungepima kila mtoto dna unahisi wote ni wako??


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,044
Likes
7,873
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,044 7,873 280
Sijajua kwa nini wanaweka bei kubwa kupima hii dna nimekaa nikaangalia jinsi
watu wanavyoisihi hasa kwenye mahusiano na kuamini kuzaa nje ya ndoa ni swala
la kawaida kabisa kama mnaishi bila amani miaka yotee...swali nikaja kwako unahisi
hao ulio nao wote ni watoto wako??na wakipima dna unahisi umewatunzia wangapi?
Bravo weekend
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Yaani balaa......... nakumbuka hao watu DNA mwaka jana nafikiri walitoa results fulani that revealed that zaidi ya asilimia 50% ya watu walioenda pima DNA na watoto wao, walikutaa hao watoto si wao....... Yaani hii Tanzania ni magamba kuanzia kwenye level ya familia...... Wengine hatuendi tushawazoea watoto ambao kumbe si wetu, na hatutaki aibika kitaaaaa.... Hahahahaaaaaaa. Ijumaaaaaaaaaa na za castle lite..........
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,512
Likes
535
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,512 535 280
kama hutaki ugonjwa wa moyo achana kuchek wanao, ishi kwa amani ukiwa una assume ni wanao.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,285
Likes
10,210
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,285 10,210 280
Kama ndivyo inabidi iwepo siku maalumu ya kupima DNA nchini tuongozane tukapme wote kama tulivopimaga ngoma kipindi kile tukiongozwa na yule jamaa yetu wa pale magogoni
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,044
Likes
7,873
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,044 7,873 280
kama hutaki ugonjwa wa moyo achana kuchek wanao, ishi kwa amani ukiwa una assume ni wanao.
umeamini sasa wanaume wengi kwenye familia wanatumika kama NGO kutunza watoto sio wao ama babazao walishakufa wao wanajua watoto wao je unahisi kuna umuhimu wa wanaume kupewa gawiwo la asasi za kiserikali ili kuweza kuendelea kuwatunza watoto hawa??
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,185
Likes
1,010
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,185 1,010 280
Sijajua kwa nini wanaweka bei kubwa kupima hii dna nimekaa nikaangalia jinsi
watu wanavyoisihi hasa kwenye mahusiano na kuamini kuzaa nje ya ndoa ni swala
la kawaida kabisa kama mnaishi bila amani miaka yotee...swali nikaja kwako unahisi
hao ulio nao wote ni watoto wako??na wakipima dna unahisi umewatunzia wangapi?
Bravo weekend
Kwa sasa sihitaji hiyo DNA test naishi kwa imani tu. Ila tukikorofishana tu naenda kwenye DNA test kwani baada ya hapo itabidi kila mtu aubebe msalaa wake mwenyewe. Kama kuna yeyote ambaye siye wangu kwa sasa wacha ale matunda ya kupendwa kwa mama yake.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Alafu mtoto kutokua wako sio tu kwamba wife alitoka nje... yaweza kua walipozaliwa watoto walichanganywa bahati mbaya....
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,659
Likes
1,974
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,659 1,974 280
Haya mambo mengine yanafaa ulaya na amerika. Lakini yana umuhimu pia
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,468
Likes
919
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,468 919 280
umeamini sasa wanaume wengi kwenye familia wanatumika kama NGO kutunza watoto sio wao ama babazao walishakufa wao wanajua watoto wao je unahisi kuna umuhimu wa wanaume kupewa gawiwo la asasi za kiserikali ili kuweza kuendelea kuwatunza watoto hawa??
<br />
<br />
nakupa vidole viwili!
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,468
Likes
919
Points
280
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,468 919 280
Alafu mtoto kutokua wako sio tu kwamba wife alitoka nje... yaweza kua walipozaliwa watoto walichanganywa bahati mbaya....
<br />
<br />
watoto wanapozaliwa huwa wanafungwa kanga ya mama,baadaye anawekewa alama inayofanana na ya mama. Ndo maana huwa kuna malalamiko ya kuibiwa watoto. Hii ya bahati mbaya,dah!....
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,044
Likes
7,873
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,044 7,873 280
kama ndivyo inabidi iwepo siku maalumu ya kupima dna nchini tuongozane tukapme wote kama tulivopimaga ngoma kipindi kile tukiongozwa na yule jamaa yetu wa pale magogoni
apsee kama ulipima sehemu moja pale mnazimmoja na yule jaamaa wa magogoni kile kipimo feki kajaribu
hata tandale waana zahanati nzuri kweli ...yale majibu yao sio kweli so nakushauri jaribu tena na kama
ulienda na shemeji mwambie nimefunuliwa turudi tena kupima
 

Forum statistics

Threads 1,213,944
Members 462,417
Posts 28,496,136