Tundu Lissu ni uwezo wa malaika

Tundu Lissu ni uwezo wa malaika

Damu za watu zisizo na hatia ni laana Kwa nchi mambo huwa hayaendi hadi damu ile ilipe kisasi Kwa wahusika,ambalo hilo ni lazima kabla hawajamaliza mda wao duniani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mungu ni Mkubwa mimi niko kwenye sector kubwa wafanyakazi walipockia Lissu kapigwa risasi walichanganyikiwa Kwenye taasisi Kubwa mimi Ni mkatoliki Nilienda kanisani Nikasali Ilikuwa Ni Siku ya kuabudu Ekarist Nikamwambia Yesu wa Ekarist mponye Lissu Fanya muujiza Nilisali Mpaka nikalia machozi Nashukuru Mungu alijibu Maombi yangu hata Wale ambao hawasali walisali hata wapagani

Sent using Jamii Forums mobile app
Amen

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wana jamvi kushambuliwa kwa lisasi zaidi ya 30 kwenye mwili wa TUNDU LISSU na kuendelea kuwa hai hadi leo ni miujiza ya kitume kwa huyu binadamu na tumtumie ili aweze kutuvusha kwenye bahari ya shamuView attachment 845792

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna mtu nilikuwa namwambia habari hizi juzi,alishangaa sana!
Kibinadamu unaweza kufa hata kwa risasi MOJA,lakini kwa nguvu ya MUNGU risasi 38 mtu ANAPONA!!!!!!!!
HUU NI ZAIDI YA USHUHUDA.
 
Mungu Yupo.... Kama Mungu kakataa jambo hili lisitokee basi ujue anataka kuwaumbua wabaya wake au yetu

Sent using Jamii Forums mobile app
Watu wengine ni wapumbafu; wanafikiri hapa duniani tumekuja kuja bila mfumo wowote; yaani hakuna mwenye mamlaka ya kiuumbaji; sasa wamejua na bado laana itawatafuna; watakosa amani hata kama wana mamlaka makubwa hapa duniani. Huyu ndiye MUNGU ya Elia; Ibrahim na Yakob ninaye mzungumzia.
 
Mungu anampenda sana Lissu lakini kutokana na uasi anaoufanya huyu Lissu kwa taifa lake Mungu akaamua kumkanya ili aache ushenzi wake huo. Akaruhusu aumizwe vibaya Ila asife. Kama Lissu hataonyeka na kuacha kuuhadaa umma wa Tanzania basi tusishangae Mungu akatenda mabaya zaidi kwake

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama lissu angekuwa anafanya unachokisema hakika Mungu wa mbiguni angempiga hata na pigo la ububu ili dunia nzima ijue..... Lakini kwa kuwa Mungu wa mbiguni ni wa haki akaamua kumwokoa mtoto wake Lissu dhindi ya yule jiwe wa pale magogoni aliyejifanya mungu mtu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna mtu nilikuwa namwambia habari hizi juzi,alishangaa sana!
Kibinadamu unaweza kufa hata kwa risasi MOJA,lakini kwa nguvu ya MUNGU risasi 38 mtu ANAPONA!!!!!!!!
HUU NI ZAIDI YA USHUHUDA.
Nikweli kabisa mkuu na hili liwe fundisho kwetu sisi viumbe dhaifu tuwacha kushupaza shingo kwa shetani na sasa tumrudie mungu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watu wengine ni wapumbafu; wanafikiri hapa duniani tumekuja kuja bila mfumo wowote; yaani hakuna mwenye mamlaka ya kiuumbaji; sasa wamejua na bado laana itawatafuna; watakosa amani hata kama wana mamlaka makubwa hapa duniani. Huyu ndiye MUNGU ya Elia; Ibrahim na Yakob ninaye mzungumzia.
Wanapoendeshwa na yale mav8 na ulinzi wa binadamu 24/7 wanajiona wameshampindua na Mungu wa mbinguni ambaye alitamka iwe mbingu na ikawa, ambaye alitamka iwe nchi na ikawa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wanapoendeshwa na yale mav8 na ulinzi wa binadamu 24/7 wanajiona wameshampindua na Mungu wa mbinguni ambaye alitamka iwe mbingu na ikawa, ambaye alitamka iwe nchi na ikawa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ni kweli; lakini wanajua walikuwepo akina Mfalme Daudi enzi hizo; walikuwa na mamlaka makuu; lakini ilifikia wakaingia mgogoro na Muumba; mfalme Daudi anafariki anasema wosia kwamba " hajawahi kumwona mwenye haki akadhurumiwa au hata watoto wake wakalala njaa, mwenyezi MUNGU ni mwaminifu na wa haki daima"
 
Ni kweli; lakini wanajua walikuwepo akina Mfalme Daudi enzi hizo; walikuwa na mamlaka makuu; lakini ilifikia wakaingia mgogoro na Muumba; mfalme Daudi anafariki anasema wosia kwamba " hajawahi kumwona mwenye haki akadhurumiwa au hata watoto wake wakalala njaa, mwenyezi MUNGU ni mwaminifu na wa haki daima"
Na pia mwenyezi mungu hazihakiwi na hakuna binadamu wa kujilinganisha naye wala kumpangia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mungu anampenda sana Lissu lakini kutokana na uasi anaoufanya huyu Lissu kwa taifa lake Mungu akaamua kumkanya ili aache ushenzi wake huo. Akaruhusu aumizwe vibaya Ila asife. Kama Lissu hataonyeka na kuacha kuuhadaa umma wa Tanzania basi tusishangae Mungu akatenda mabaya zaidi kwake

Sent using Jamii Forums mobile app
Roho ya Shetani haijifichi?!!!!!!!!!!????

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watu wengine ni wapumbafu; wanafikiri hapa duniani tumekuja kuja bila mfumo wowote; yaani hakuna mwenye mamlaka ya kiuumbaji; sasa wamejua na bado laana itawatafuna; watakosa amani hata kama wana mamlaka makubwa hapa duniani. Huyu ndiye MUNGU ya Elia; Ibrahim na Yakob ninaye mzungumzia.
Watu wanamna hiyo huwa hawana aibu wala hawana uwezo wa kujua baya na zuri maaana washa laaniwa tayari

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watu wengine ni wapumbafu; wanafikiri hapa duniani tumekuja kuja bila mfumo wowote; yaani hakuna mwenye mamlaka ya kiuumbaji; sasa wamejua na bado laana itawatafuna; watakosa amani hata kama wana mamlaka makubwa hapa duniani. Huyu ndiye MUNGU ya Elia; Ibrahim na Yakob ninaye mzungumzia.
Ategemeaye ndumba ni ngumu sana kuelewa,maana anaamini ataishi milele

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Risasi 38 za Sub Machine Gun (SMG) zikuingie mwilini then upone aisee

Hata waliozicharaza hawakuamini kama jamaa kapona; walijua wameshamtoboa toboa kina kona ya mwili.

Miujiza huwa ipo hasa kama Mwenyezi MUNGU bado anamakusudi na wewe hapa duniani.
Ila kwa kweli Tumshukuru saana Mungu na serikali kwa kufanya muujiza wa kuokoa maisha yake pale DODOMA GENERAL HOSPITAL.
Vinginevyo hata Nairobi asingefika.
 
Ni kweli; lakini wanajua walikuwepo akina Mfalme Daudi enzi hizo; walikuwa na mamlaka makuu; lakini ilifikia wakaingia mgogoro na Muumba; mfalme Daudi anafariki anasema wosia kwamba " hajawahi kumwona mwenye haki akadhurumiwa au hata watoto wake wakalala njaa, mwenyezi MUNGU ni mwaminifu na wa haki daima"
Mobutu alipozidiwa Morocco aliwaasa watu wasiibe wala kuchezea Mali za umma,Iddi amini alijutia sana uovu wake na kusema yote ya dunia ni batili,alikuwa akishinda msikitini Saudi Arabia kama alipata nafasi ya kufanya toba Kwa mola wake,Mungu atamsamehe,Gaddafi akupata nafasi ya kuomba toba kabla ajafumuliwa na dogo, ni ngumu sana kuelewa mambo ya universal kama unavaa hirizi.Ndumba upunguza uwezo wa kufikiri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom