Tundu Lissu ni uwezo wa malaika

Tundu Lissu ni uwezo wa malaika

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,266
Reaction score
98,310
Wana jamvi kushambuliwa kwa lisasi zaidi ya 30 kwenye mwili wa TUNDU LISSU na kuendelea kuwa hai hadi leo ni miujiza ya kitume kwa huyu binadamu na tumtumie ili aweze kutuvusha kwenye bahari ya shamu
FB_IMG_1535111232996.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Risasi 38 za Sub Machine Gun (SMG) zikuingie mwilini then upone aisee

Hata waliozicharaza hawakuamini kama jamaa kapona; walijua wameshamtoboa toboa kina kona ya mwili.

Miujiza huwa ipo hasa kama Mwenyezi MUNGU bado anamakusudi na wewe hapa duniani.
 
Risasi 38 za Sub Machine Gun (SMG) zikuingie mwilini then upone aisee

Hata waliozicharaza hawakuamini kama jamaa kapona; walijua wameshamtoboa toboa kina kona y ma mwili.

Miujiza huwa ipo hasa kama Mwenyezi MUNGU bado anamakusudi na wewe hapa duniani.
Naamini lissu yupo makusudi ili atuvushe pahala

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wachawi watanuna!!


Kweli si za mwanadamu kuishi zinahesabiwa na Mungu. Waliotekeleza uharamia huu sasa hivi wanajutia
Wachawi wana mbinu nyingi. Akirudi nchini si ajabu kumfuata tena TL pengine kwa staili nyengine ya Urusi wakali wa kutumia mate ya nyoka. Lkn tumuombe Allah amlinde na nia mbaya za watesi wake.
 
Muacheni Lissu kwa sasa apone apate nguvu ....... msije waamusha watu hasira wamrudie!!
 
Back
Top Bottom