kunguni wa ulaya
JF-Expert Member
- Mar 16, 2014
- 4,131
- 6,143
Kwani hao wakina DAB wameomba msamaha mpaka awasamehe?Mwambieni atangaze msamehe, hakuna shukrani anayoweza kuitoa kwa kuponywa kwake zaidi ya msamaha.
Kwani hao wakina DAB wameomba msamaha mpaka awasamehe?Mwambieni atangaze msamehe, hakuna shukrani anayoweza kuitoa kwa kuponywa kwake zaidi ya msamaha.
HahahaNani mwenye kumbukumbu fupi kati yangu Na wewe? Mkapa alisema lini na JPM lini?
Anyway wewe si ndo ulimwambia britanicca kwamba eti "unajua mimi ni nani?" Siku ile mnazungumzia Russia Na Dr. Shika! So sikushangai.
Wewe lugha inapanda? Mnasikitisha unajua. No sense at all. Lugha ya kigeni ni nini ajabu MTU akiteleza.Halafu ana Phd lakini lugha haipandi kapita O level, A level, Bachelor, Masters na Phd lakini lugha inamgonga. Sijui hiyo thesis aliiandikaje.
Nimerejerea maandiko, maandiko yanasema "ndugu yako akikukosea..... " kwa hiyo aliyetendewa ndo analazimika kusamehe. Kumbuka Yesu alisamehe watesi wake bila wao kuomba msamaha. Hata hivyo kwa ubinadamu wetu hatuwezi kumjua kabisa mhusika wa tukio la lisu. Hivyo ni bora kusamehe kutimiza matakwa ya Muumba ambaye ndiye aliyemuokoa na kifo.Kwani hao wakina DAB wameomba msamaha mpaka awasamehe?
Kwani baba yako Mugabe yupo wapi? Afu wewe kichwa kamasi sana kijanaKama kutema ngeli ndio kutamfanya awe mzima basi sawa. Tsvangirai alitembea ulaya nzima na ung'eng'e wake sijui yuko wapi kwa sasa.
Mjanja wewe unayefagia vyoo vya Lumumba.Lissu zuzu tu. Na hakuna atakachopata kwenye siasa za Tanzania zaidi ya mateso. Anasema hana adui wa binafsi kwa hiyo kapigwa risasi na serikali.
Hafikirii nje ya boksi. Humo kwenye chama chake hakuna wanaotishiwa na kukua kwa umaarufu wake kisiasa. Hakuna watakaonufaika akiwa mlemavu ila anaendelea kubwabwaja na kuwapa kiki?
Kweli kabisaa na ujinga wake anaamini lile lilikuwa ni shambulio la kumuuwa? Kama hao wasiojulikana walipewa silaha za vita, magari, walinzi kuondolewa mpaka kamera ziling’olewa walishindwa vipi kuhakikisha wanamuuwa? Walikuwa na haraka gani ya kuondoka?
Copy n paste.Halafu ana Phd lakini lugha haipandi kapita O level, A level, Bachelor, Masters na Phd lakini lugha inamgonga. Sijui hiyo thesis aliiandikaje.
Hiki ni kingereza cha ukogo, ni bora uandike kwa kiswahili tu itapendeza zaidi.Wewe lugha inapanda? Mnasikitisha unajua. No sense at all. Lugha ya kigeni ni nini ajabu MTU akiteleza.
Come on guys, you can do more
Amsamehe nan?Mwambieni atangaze msamehe, hakuna shukrani anayoweza kuitoa kwa kuponywa kwake zaidi ya msamaha.
Anataka kufosi apate sababu ya ukimbizi wa kisiasa.
Usinipangie cha kuongea na lugha gani, and of course mm sijui kiingereza. Kwenu wajinga ni jambo la ajabu.Hiki ni kingereza cha ukogo, ni bora uandike kwa kiswahili tu itapendeza zaidi.
Wewe lugha inapanda? Mnasikitisha unajua. No sense at all. Lugha ya kigeni ni nini ajabu MTU akiteleza.
Come on guys, you can do more
Kamwambie makufuli na makonda siasa sio kushikiana mitutu siasa ni kushindana kwa nguvu ya hojaAnataka kufosi apate sababu ya ukimbizi wa kisiasa.
Wewe unawaogopa?Kamwambie makufuli na makonda siasa sio kushikiana mitutu siasa ni kushindana kwa nguvu ya hoja
Wewe kibaraka waoWewe unawaogopa?
Jibu swali wewe kibwengo; unawaogopa?Wewe kibaraka wao
Tanzania ni tone la damu ktk bahari, haina impact kwa hao anaoenda waambia.Bado Al-jazeera na CNN,na ambavyo jamaa English anaijua,dunia yote lazima ijue hali halisi ya Tanzania na yamkini hatua zikachukuliwa.