Magonjwa Mtambuka
JF-Expert Member
- Aug 2, 2016
- 34,145
- 33,019
Lakini haibadilishi maneno ya Mkapa pale Jangwani. Unajifanya umesahau?Ikiwa kuna "mawaziri wapumbavu" basi kuna "wanachama" wapumbavu pia.
Lakini haibadilishi maneno ya Mkapa pale Jangwani. Unajifanya umesahau?Ikiwa kuna "mawaziri wapumbavu" basi kuna "wanachama" wapumbavu pia.
Na Mugabe yuko wapi?! Woote wako hospitalini wanatibiwa!! Kwa Mungu sote tuko sawa, japo kuna mijitu inajichukulia kuwa ndo wenye nchi . UPUMBAVU MTUPUKama kutema ngeli ndio kutamfanya awe mzima basi sawa. Tsvangirai alitembea ulaya nzima na ung'eng'e wake sijui yuko wapi kwa sasa.
Muulize Sirro japo hataki kuzungumzia jambo hilo!!Uchunguzi wa Polisi kuhusu issue ya Lissu umefikia wapi?
Wapi nimesema hatuko sawa. Wewe vipi wewe?Na Mugabe yuko wapi?! Woote wako hospitalini wanatibiwa!! Kwa Mungu sote tuko sawa, japo kuna mijitu inajichukulia kuwa ndo wenye nchi . UPUMBAVU MTUPU
Unafaham ukandamizwaji wewe, fika nchi jirani ukashuhudie ukandamizaji.Anataka taifa liwe huru kutoka kwenye ukandamizwaji
Chadema na jimbo lake hawajafika mbali, sembuse nchi.Tungekua na Lissu kama mia moja Tanzania tungekua mbali
We ndo mjinga,mnamfanya tundu lisu ndo kafara yenu sa ivi zamu yenu kama mnapenda mabadiliko andamaneni siyo mnapinga kelele jfHakunaga taifa la ufipa ilo unalijua wewe mgonjwa mtambuka wa akili
Namaanisha taifa LA Tanzania lililojaa wajinga
Ungeamini kwenye usawa nyinyi na CCM yenu hamkustahili kujiona bora mbele ya WaTz huku mmeitumbukiza nchi bondeni!!Wapi nimesema hatuko sawa. Wewe vipi wewe?
Wajinga ni nyinyi hapo, Leo mnaambiwa Fulani fisadi kesho mnaambiwa sio fisadi, na mnafuata tu kama wale wanyama wafuatanavyo.Hakunaga taifa la ufipa ilo unalijua wewe mgonjwa mtambuka wa akili
Namaanisha taifa LA Tanzania lililojaa wajinga
Hatua zikachukuliwa na nani, tutawaminya makende nyinyi na hao vibaraka wenu.Bado Al-jazeera na CNN,na ambavyo jamaa English anaijua,dunia yote lazima ijue hali halisi ya Tanzania na yamkini hatua zikachukuliwa.
Bonde gani. Kama ni hiyvo nenda kamlalamikie Lowasa na Sumaye, au unawaogopa?...mmeitumbukiza nchi bondeni!!
Anaforce kwani alijipiga risasi mwenyewe? Tumbo lako?!Anataka kufosi apate sababu ya ukimbizi wa kisiasa.
Nitajuaje sasa? Labda.Anaforce kwani alijipiga risasi mwenyewe? Tumbo lako?!
Kwani imebadilisha maneno ya mwenyekiti wenu kwamba kwenye baraza lake kuna mawaziri wapumbavu?Lakini haibadilishi maneno ya Mkapa pale Jangwani. Unajifanya umesahau?
Usijifanye umemsahau Mkapa pale Jangwani. Mbona una kumbukumbu fupi namna hii?Kwani imebadilisha maneno ya mwenyekiti wenu kwamba kwenye baraza lake kuna mawaziri wapumbavu?
Nani mwenye kumbukumbu fupi kati yangu Na wewe? Mkapa alisema lini na JPM lini?Usijifanye umemsahau Mkapa pale Jangwani. Mbona una kumbukumbu fupi namna hii?
Na bado; wewe unanijua mimi ni nani?Nani mwenye kumbukumbu fupi kati yangu Na wewe? Mkapa alisema lini na JPM lini?
Anyway wewe si ndo ulimwambia britanicca kwamba eti "unajua mimi ni nani?" Siku ile mnazungumzia Russia Na Dr. Shika! So sikushangai.
Msiojulikana.Anataka kufosi apate sababu ya ukimbizi wa kisiasa.