Tundu Lissu Ndani ya BBC--Focus On Africa

Tundu Lissu Ndani ya BBC--Focus On Africa

Bado Al-jazeera na CNN,na ambavyo jamaa English anaijua,dunia yote lazima ijue hali halisi ya Tanzania na yamkini hatua zikachukuliwa.
Hamna lolote mnataka kutusumbua kwenda huko kuweka mambo sawa wkt mnajua kbs lugha yetu ni kiswahili? na ughaibuni hatuendagi
 
Bado Al-jazeera na CNN,na ambavyo jamaa English anaijua,dunia yote lazima ijue hali halisi ya Tanzania na yamkini hatua zikachukuliwa.
ushauri waliupata kwa mahita wakajidanganya kuwa wakishamuua watakamata watu wawapeleke mahakamani kua ni wauaji wa lisu then mambo yaishe kumbe Mwenyezi Mungu alikua anawamonitor na mipango yao ikabuma sasa imekua ni disaster nadhani wanajuta
 
Mkubwa leo ametafuta kiki za kutokea kuzima attention ya Lisu kwenye vyombo vya habari
 
Ukichukua majitu flani ukiyakusaya yote akili zao huwezipata robo ya akili za Lissu.Asante mungu kwa zawadi hii tuongee mwingine ukipenda,Amina.
 
Kama anahisi kutokuwa salama kurudi nchini si aende akaishi uhamishoni kwa wale aliokuwa anatusaliti kwao wakati wa sakata la madini. Yeye aliwasaidia kwa kuwapa mbinu za kuibana na kuikomoa nchi, kwa nini wao wasimsaidie kupata mahali pa kuishi?
 
Bado Al-jazeera na CNN,na ambavyo jamaa English anaijua,dunia yote lazima ijue hali halisi ya Tanzania na yamkini hatua zikachukuliwa.
Hakuna chochote cha kutokea, katika Dunia hii , hakuna binadamu yeyote wa taifa lake ambaye alisigana na taifa lake akabaki Salama, nenda marekani, UK, Japan, German na kwingineko. Ukitaka kuingilia maslahi ya kitaifa lazima uondolewe kwa kupotezwa. JF Kennedy walipotezwa, ouko ( Kenya), kitu gani kimebadilika marekani or Kenya, watapiga kelele mwanzoni baadaye kimya kabisa na kubaki history.
 
Nachosema kujua Lugha Raha sana,unajiamini Mpk basi.....huna haja ya kukwepa waandishi wa kigeni....
Kuna jamaa mmoja alihojiwa nashangaa alikuwa anajibiwa na mwenzake

Ova

Vipi na wewe unatema lugha [emoji102]
 
Anataka kufosi apate sababu ya ukimbizi wa kisiasa.
Uneona ehh!
MAMA TANZANIA LINDA MIPAKA YAKO!
Mwenye Enzi Mungu unae jua yote ilinde nchi yangu Tanzania kwa nguvu zote!
Maadui zetu wafe wote pamoja na vizazi vyao milele yote!
Mother Earth take control!
 
Halafu ana Phd lakini lugha haipandi kapita O level, A level, Bachelor, Masters na Phd lakini lugha inamgonga. Sijui hiyo thesis aliiandikaje.

Nachosema kujua Lugha Raha sana,unajiamini Mpk basi.....huna haja ya kukwepa waandishi wa kigeni....
Kuna jamaa mmoja alihojiwa nashangaa alikuwa anajibiwa na mwenzake

Ova
 
Mama yako
Mama kafanyaje mkuu, me co mpenz wa siasa ila ni mtazamo wangu nikijaribu kulinganisha individuals kwa hoja zao, sijaona mwana ccm wa kumfikia Lisu. Sio ccm tu, chama chochote hata CDM yenyewe. Na ndo maana kutaka kuuwawa. Fuatilia historia ya wanadiasa walio uwawa Duniani, ni most bright. Mtu km Pole Pole, kile kiatu alichovaa hakimtoshi, mara mia hata alivokuwa Nape. Labda Polepole angepewa Shule ya msingi awe mwalimu mkuu.
 
Hakuna chochote cha kutokea, katika Dunia hii , hakuna binadamu yeyote wa taifa lake ambaye alisigana na taifa lake akabaki Salama, nenda marekani, UK, Japan, German na kwingineko. Ukitaka kuingilia maslahi ya kitaifa lazima uondolewe kwa kupotezwa. JF Kennedy walipotezwa, ouko ( Kenya), kitu gani kimebadilika marekani or Kenya, watapiga kelele mwanzoni baadaye kimya kabisa na kubaki history.
Kokolo, mtu kama Lissu ameingilia maslahi ya nchi wapi?! Katika swala lipi ?! Alichofanya Lissu ni kutetea hayo maslahi ya nchi

Nyamongo Lissu alitetea wananchi dhidi ya dhulma, bungeni daima Lissu ametetea wananchi dhidi ya maamuzi ya hovyo ya watawala na hata kwenye jukwaa la kisiasa na kwenye press Lissu amekuwa mkweli. Na mwisho ni kwenye mahakama amekuwa na hoja ndio maana kesi karibu zote anazimudu!! USIMCHUKIE MWENYE UWEZO SHIRIKIANA NAYE.

Cairo's
 
Back
Top Bottom