mkubhi
JF-Expert Member
- Sep 9, 2015
- 2,216
- 3,319
Wewe uko chooni eehh!?Usipokuwa tajiri awamu hii....sahau mkuu maana buku saba unazitendea haki..24/7 hrs uko mitandaoni...
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe uko chooni eehh!?Usipokuwa tajiri awamu hii....sahau mkuu maana buku saba unazitendea haki..24/7 hrs uko mitandaoni...
Sent using Jamii Forums mobile app
ataanzia keko kisha segerea wakina makonda watahangaika sana kumtafutia dhamana lakini tutamkomesha. pumbav sana
Unajuaje kama hafanyi Kazi!?? Na tunaamini vp kama Wewe unafanya Kazi na hauishi kwa Dada yako!?Unashangaa nini hapo kwani wewe unafikiri serikali inaleta maendeleo kwa mtu mmoja mmoja bila kufanyakazi?? Hata vitabu vya dini vinasema na asijefanyakazi na asile!! Sasa wewe acha kufanyakazi serikali itakuletea maendeleo. Mimi nasema hapana... you have to work hard mkuu!!
Duuuh! ni kazi,chama pinzani kikijakushika dola,baadhi ya watawala watakimbilia nje ya nchi.
Sent using Jamii Forums mobile app
we nawe hujielewi,mahiga kashasaini kuanza kulipa dola milioni 12Kalipe wewe basi na kimbelembele chako tujue moja.
Sasa tatizo liko wapi?we nawe hujielewi,mahiga kashasaini kuanza kulipa dola milioni 12
tatizo walitaka kutuficha kuwa ndege imekamatwa hadi mzalendo lisu alipoweka mambo hadharani.Sasa tatizo liko wapi?
Watafuatwa huko huko watakakokimbilia, usikute wakatufuliwa na "spoku" ya baiskeli.Duuuh! ni kazi,chama pinzani kikijakushika dola,baadhi ya watawala watakimbilia nje ya nchi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Unaongelea wazungu wa unga?nafikiri nchi za magharibi zinamuunga mkono bwana yule...
lisu ni mzalendo kwa rasilimali za nchi hii kuliko bwana yule na maccm yote na wazungu wanalijua hili....
Haya sawa, sasa nenda kamtoe selo huyo "mzalendo" wako.tatizo walitaka kutuficha kuwa ndege imekamatwa hadi mzalendo lisu alipoweka mambo hadharani.
Hata huelewitatizo walitaka kutuficha kuwad ndege imekamatwa hadi mzalendo lisu alipoweka mambo hadharani.
Lini?Duuuh! ni kazi,chama pinzani kikijakushika dola,baadhi ya watawala watakimbilia nje ya nchi.
Sent using Jamii Forums mobile app
Chadema hawana Furaha.Nchi imekua ya hovyo sana, inaendeshwa hovyo hovyo. Huyu Yohana anavuruga nchi, anafarakanisha taifa, anajenga chuki kwenye jamii. Wananchi wana manung'uniko, hawana furaha.
Watanzania
tuna bahati mbaya sana.