Tundu Lissu aendelea kushikiliwa na polisi

Tundu Lissu aendelea kushikiliwa na polisi

haiji sasa
Ni suala la muda tu,we subiri.

Mbaya zaidi watu mnaosema kua HAIJI,ni watu ambao kupambanua mambo nakuona kua upinzani wasasa ni mkali,fikiria pamoja na shutuma za wizi wa kura jamaa alipata milioni 6 na huyu ambaye hakutegemea akapata 8,ila wewe huoni unalala unaamini hakuna kitu kama hicho,baki na akili hizohizo za akina Wasila ambao hawakutegemea kuondolewa na upinzani tena kamanda mdada.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usiseme Mungu aibariki cdm sema hivi, Shetani ibariki chadema kwani Mungu ni mpenda ukweli na amani kwa watu wake na sio mnavyotaka nyie kulazimisha kupata vitu/madaraka kwa nguvu na mshindwe milele yote.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usiseme Mungu aibariki cdm sema hivi, Shetani ibariki chadema kwani Mungu ni mpenda ukweli na amani kwa watu wake na sio mnavyotaka nyie kulazimisha kupata vitu/madaraka kwa nguvu na mshindwe milele yote.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbe unajua kuwa Mungu anapenda Ukweli? Mbona mkiambiwa Ukweli mnafunga Watu? Ninyi na Mwenyekiti wenu Mungu hawatambui na Shetani amewakana!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom