Duke Tachez
JF-Expert Member
- Mar 28, 2018
- 5,461
- 4,172
Hii ndio kazi mnaweza kutunga uongo na kutengeneza akaunti fake za social media za wanasiasa mkijifarijiMpaka sasa tangu interview yake na Stephen Sacker, kuna hits 82 milioni katika search engine za google na yahoo nyingi kutoka Europe na USA zikisearch Tundu Lisu ni nani!
Why? Nenda gazeti la Tanzania daima......Aibu nimeona mimi
Lissu alitisha sana kwenye ile BBC Hardtalk.Mpaka sasa tangu interview yake na Stephen Sacker, kuna hits 82 milioni katika search engine za google na yahoo nyingi kutoka Europe na USA zikisearch Tundu Lisu ni nani!
Haina shida atapigiwa kura za uraisi kutoka Europe na USAMpaka sasa tangu interview yake na Stephen Sacker, kuna hits 82 milioni katika search engine za google na yahoo nyingi kutoka Europe na USA zikisearch Tundu Lisu ni nani!
publicity is a publicity there is no publicityNazan wote walikuwa wanasearch kuona mtu mweusi alivyokuwa anambwela mbwela...mana wanamjua sackur interviews zake zilivyo hot...walitarajia kutakuwa na jipya lakin wamekuta utumbo tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Lumumba wanajua hilo? Ukiandika kuhusu Lisu, kila mmoja anlipuka, woga etcpublicity is a publicity there is no bad publicity
Wat cost do u incur to respect some1 feelngs and personal expresssion rather usng Abusing languageDesperate housewife wewe [emoji23].
Ndo maana unasifia vitu vya kipumbavu.
Eti Lissu kapata hits....so what? Who the hell cares?
Maybe only you and your husband do....[emoji23]
Kuna uzushi kuhusu Trump walileta?
Nikajua za TZ. Kazi kweli kweli.Mpaka sasa tangu interview yake na Stephen Sacker, kuna hits 82 milioni katika search engine za google na yahoo nyingi kutoka Europe na USA zikisearch Tundu Lisu ni nani!
Mpaka sasa tangu interview yake na Stephen Sacker, kuna hits 82 milioni katika search engine za google na yahoo nyingi kutoka Europe na USA zikisearch Tundu Lisu ni nani!
hahahaha... alafu ndio wanategemea kushika dola hao... labda kama wakisemaga dola huwa wanamaanisha USD $ [emoji23][emoji23][emoji23]You kamandas are so incredibly stupid!
Eti Lisu ana hits sijui ngapi....
I mean, really??? Hilo nalo ni la kujivunia? Ni bonge la accomplishment eeh??
Watu walio na low standards utawajua tu.
Stupid kamandas.