Umejuaje Kama adam nd aliemjaza Eva inawezekan ata nyoka nd alimjaza Eva alafa nyoka akaona noma akamwambia Eva akampe na Adam ili msala uwe wake yote hapo yawezekan
Hiki ndio hasa kilichotokea!
Nyoka alimtia mimba Eva yani ibilisi alijua kuwa akimla mbususu Eva kitachotokea ni mimba ila kwa sababu ya janja yake hio alipoambiwa na Eva kuwa anaona hajielewi elewi mwili wake mara anajisikia kutapika akaambiwa kampe mbususu Adam nae agonge kisha yeye akakaa pembeni kusikilizia kali!
Hii nafikiri ndio definition ya kizazi cha nyoka sasa!
Adam kwa kuwa alikuwa ndezi alishawishiwa na Eva kwa kuwa mkuyenge wa snake ulikuwa mtamu akaambiwa amuonjeshe na Adamu nae ili wasikae kizembe bustanini pale 😅!!! Adamu alipokula mbususu akaona utamu wake dah ikawa ni kamchezo ka kutafunana mpaka siku sir God amegundua kimeumana wakajikuta wapo uchi!
We ulishawahi kula apple ukawa uchi? Apple na uchi vina uhusiano gani??? Jiongezeni acheni akili za ki Sunday school hizo!
Tunda ni mbususu hata mfiche vipi wajuba tulishajiongeza 😅!!!
Mungu baada ya kusikiliza story kuwa nyoka ndio alikata utepe akajua kabisa kibendi ni cha snake ila Adamu kaangushiwa jumba bovu tu. Pia alijua mbususu ndio chanzo cha mabalaa yote duniani! Wizi,Ufisadi, Uongo, Uzinzi, Familia yani kila kitu unachokijua duniani kilianzia kwenye utamu wa lile tobo!
Yani binadamu utawa control kwa kila kitu ila sio pale shimoni Mungu mwenyewe alinyoosha mikono akajua imeisha hiyoooo!!! Bora awaondoe bustanini tu wakatesekee duniani huko waka hasso kutafta kula na kulea familia ila sio bustanini kwake!
Theme ya kuwakataza nahisi alitaka wafunge ndoa kwanza!