Tunda alilokula Adam ni tunda gani?

Tunda alilokula Adam ni tunda gani?

Nafikiri bustani ya Eden ilikuwepo kabla ya Adam na Eva, na tunda la mema na mabaya lilikuwa katikati ya bustani. Tubadili mtazamo kuhusu tunda.
 
Wanajamii forums ni muda mrefu sana nimekuwa nikipata ukakasi na kile kitendo walichokifanya Adam na Hawa pale Eden.Hivi "kula tunda la katikati" ukweli wake ni upi?Wengine hudai ni kweli walichuma tunda la mti uliokuwa katikati na wengine hudai walizini.Dhana ipi ina ukweli hapa?
 
Back
Top Bottom