Sasa hawa sisi huku wa nini kama ni majambazi si wamalizane nao tu huko huko.@Mshana jr kwa hiyo wamekuagiza uwafanyie kampeni ya kurudi home waje kutusumbua.Wakizidi kukaa huko wataendelea kuharibu jina la nchi yetu... Wako Malawi wamekamatwa kwenye matukio ya ujambaziView attachment 943365
Kwa Malawi navoijuwa wasivopenda wabongo sidhani kama hizo kesi zina ukweli kabisaWakizidi kukaa huko wataendelea kuharibu jina la nchi yetu... Wako Malawi wamekamatwa kwenye matukio ya ujambaziView attachment 943365
Lakini wezi
Wakizidi kukaa huko wataendelea kuharibu jina la nchi yetu... Wako Malawi wamekamatwa kwenye matukio ya ujambaziView attachment 943365
JovithaAlafu ma handsome kweliii
[emoji24]Wakizidi kukaa huko wataendelea kuharibu jina la nchi yetu... Wako Malawi wamekamatwa kwenye matukio ya ujambaziView attachment 943365
Dah... Ndio hivyo sasa...