Tunawahitaji nyumbani hawa

Tunawahitaji nyumbani hawa

Udhalilishaji sasa huu kwanini wawapige picha warushe mitandaoni.? Maana yake nini?
 
They're still Tanzanians though... Warudi to wahukumiwe kulingana na tamaduni zetu ...[emoji16]
 
sasa waje huku ili iweje... kwa sauti ya watanzania wenzangu nasema hatuwahitaji tumeshawavua uraia

kenya wanaweza wakawachukua tu wakiwataka maana siwanapenda sana kutuibia vitu vyetu
 
Kwa Malawi navoijuwa wasivopenda wabongo sidhani kama hizo kesi zina ukweli kabisa
Hao jamaa ni kweli watu Wa KAZI.tena wana STYLE ZOTE,,UTAPELI NA HATA HOUSE ROBBERY...walikuwa south Africa,,Zimbabwe, Botswana,,Namibia
,,,kote huko wamesha Haribu...kwa wanaoishi CAPE TOWN wanajulikana sana HAO ,,,now wanaishi Bongo ,,lakini huwa wanakwenda kufanya UHALIFU,,,na kuja kuendelea na maisha mengine hapa Tanzania,, wote wana vitega uchumi vyao hapa Tanzania,, kama maduka,,stationary nk...USIKATAE MKUU,,,hao ni kweli WAHALIFU...ila kwa Malawi WATATOKA TU...pale hata ukamatwe na GUNIA LA MADAWA YA KULEVYA,,,mahakamani unapigwa FAINI AU KIFUNGO...na hao wana MTANDAO MREFU...lazima watakuwa wapo NJE TU...naona hyo case ni ya mwezi Wa 9/2018.....NAWASILISHA..
 
Ni kweli walitenda makosa hayo? Au chuki tu za hao jamaa labda kwa kuona hao wabongo wanapiga hatua Kimaisha na kuwaacha wenyeji wakicheza bao na kupangana kwenye vibanda vya sangoma? Maana ndiyo zao mkuu Mshana Jr
Mkuu hao watu ndy issue zao,,na WAMEANZIA SOUTH AFRICA,,,hao wote unaowaona MTANDAO WAO UPO south,,, then wanasambaa ZIMBABWE,, ZAMBIA,,BOTSWANA,NAMIBIA,,,WANA TAPELI dollars,,Euro FAKE..na house robbery ndy zao.....kwa watu Wa cape....hatushangai...
 
Back
Top Bottom