Tunaotumia Samsung S10 series tukutane hapa

Tunaotumia Samsung S10 series tukutane hapa

VPN wanaitumia kwa kuunganisha simu zote za nje....so azipitii kwenye njia iliyopangwa na TCRA ,Kila dakika moja ya simu inayopigwa kutoka Tanzania kwenda nchi nyingine kuna pesa inaingia serikalini (TRA)) kama kodi na nyingine TCRA, sasa kwa kutumia VPN hela yote anapata Halotel
Uboya huo hata kama hujui si ujifunze kwa wenzako mi kwa tecno. Hata iweje siwezi kununua hata 250k si bora nikamate Samsung a10 itakuwa bora kuliko matecno
Nilishahama huko muda sana!niko samsung!.
 
Aiseeee ukweli nimestika na s10 yangu aaaaaah iko poa sana nakubali sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom