mzee wa mapesa
Member
- Jul 11, 2015
- 77
- 49
mpige mimba watakupa bure kuondoa aibu nyumbani
mpige mimba watakupa bure kuondoa aibu nyumbani
Hao wanakufanyia biashara achana nae tafuta pesa watakuwa wao wenyewe
teh teh..Vitu vingine simpo..Vijana wanagumisha mambo tuKheeeee shigongo jr Nimekushindwa hahahha
basi sawa mkuuhizo hela ndo yabidi nizitafute mkuu.
Haya yote yataisha tukitunga katiba mpya
Mkuu hizo gharama mi ndo zilinishinda..Nikaamua tu kuforce fumanizi..Nikapigishwa ndoa ya mkeka pale zen mambo yakaishia hapo..
Hadi leo nipo na wife maisha yanasonga
Ila mtoto mweupe, FIgA matata, HALAFU kajazia VEMA Na
Ana nidhamu,
Sauti nzuri Na ya upole.
Ila kubali kuwa stress lazima akupe, watoto wazuri ni stress, utagongewa tu kubali hilo!