Tunakomoana kuhusu ndoa

Tunakomoana kuhusu ndoa

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Posts
3,643
Reaction score
4,185
Huku pande za Tabata_Kisukuru kuna mtoto mzuri mweupeeh! Baada ya kuzungumza nae vema,akaniambia niende kwa wazazi wake tukayajenge!

Nimefika kule wao wanataka nitoe ng'ombe 49,vinginevyo hakuna kubeba goma!Sasa kiukweli miye mpaka sasa mifugo niliyonayo ni kuku mmoja na njiwa watatu,vipi nikijaribu kuongea nao vema hawa wazazi wanaweza kunielewa kwenye hicho kipengele?

Karibuni kwa mchango, hasa wa mawazo.
 
Huna kitu kwa maana hiyo hata familia itakushinda
 
Umeenda peke yako bila hata mshenga?
Hata mimi kama mzazi ukija wewe peke yako lazima nikukomoe.
Mara nyingi wakwe huwa wanatania;mimi niliambiwa nipeleke punda kwa wazee wote wa kijiji,..nichimbe kisima cha maji mwenyewe na nilete Ng'ombe dume Kumi.
Kumbe ilikuwa ni utani tu: Na yule mzee akaniambia nisitoe hata mali yeye hauzi binti yake.
Nililipa tu hela za sherehe na utambulisho.Komaa mzee
 
Tuliwahi kwenda kuchumbia usukumani kwa totoz kali nyeupe (weupe usukumani dili)kwanza tukaambiwa ng'ombe 69 ila mjadala ukaendelea mpaka hatua ya mwisho makubaliano yakawa 250,000/= tena inalipwa kwa instalments 2. Bahati mbaya kaka yangu hakuja kumuoa huyo mdada ila ungekuwa Na wazee Na wewe wakafanya majadiliano. Mi nilijifunza Sana kwenye tukio hilo so when my time comes I will choose the right people to bargain
 
Duh!! Yan umekutana nae tu ndo mkaongea mkakubaliana kwenda kwao au mnajuana vzur mkuu?? Na kama mmekutana tu na ukaenda kwao bac wamekufanyia fair kabsa, ungeambiwa ng'ombe 300, na kama uko nae cku nyingi bac tafuta mtu mzma wakayajenge kiutu uzma.
 
Mtunge mimba, huna haja ya kwenda kwao ila wazazi wake watakufuata.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom