chalii wa ara
JF-Expert Member
- Sep 30, 2013
- 1,088
- 1,026
Asee nimecheka kinoma yani... Wanataka moo 49 wakat we una kuku mmoja na njiwa watatu they cant be fair sereous 😀😀
Asee nimecheka kinoma yani... Wanataka moo 49 wakat we una kuku mmoja na njiwa watatu they cant be fair sereous 😀😀
Kabila gani huko?
Kaka usikubali kufa maskini sabb ya mwanamke!kwani kabaki ye peke ake dunia nzima?wazaz wake washamgeuza dili..shangaa huyo binti na uzuri wote huo hajaolewa..na nakwambia kama wazazi wake ndo walivyo huyo binti umri utaenda hadi jua linaanza kuzama wataanza kumtafutia mume kwa tochi.!
Kanda ya ziwa
KUNA jirani YANGU ana pikipiki, huwa napiga deiwaka ya bodaboda KWA SIKU elfu 7.
Watampa msosi wa kuanziaSa hata ukipewa bure mtakula hao njiwa? Ha ha ha dah
KWA HIYO wanishauri NINI kaka?
hv mahali zmekaaje kulingana na kanda husika...maana kanda zngne ni kukomoana
Waambie hufugi ng'ombe bali unanjwa na kuku...
Watampa msosi wa kuanzia
Mi dada sio kaka!achana suala la kuoa kwa sasa.panga maisha yako
Kisukuru hakuna binti wa hivyo huko nakufahamu sana