Tunakomoana kuhusu ndoa

Tunakomoana kuhusu ndoa

Umeenda peke yako bila hata mshenga?
Hata mimi kama mzazi ukija wewe peke yako lazima nikukomoe.
Mara nyingi wakwe huwa wanatania;mimi niliambiwa nipeleke punda kwa wazee wote wa kijiji,..nichimbe kisima cha maji mwenyewe na nilete Ng'ombe dume Kumi.
Kumbe ilikuwa ni utani tu: Na yule mzee akaniambia nisitoe hata mali yeye hauzi binti yake.
Nililipa tu hela za sherehe na utambulisho.Komaa mzee

Umenipa moyo sana NDUGU.
 
Mkuu hizo gharama mi ndo zilinishinda..Nikaamua tu kuforce fumanizi..Nikapigishwa ndoa ya mkeka pale zen mambo yakaishia hapo..

Hadi leo nipo na wife maisha yanasonga

Fumanizi zingine waambulia kichapo Na mke hupati,
NDO nachokihofia mkuu.
 
Tuliwahi kwenda kuchumbia usukumani kwa totoz kali nyeupe (weupe usukumani dili)kwanza tukaambiwa ng'ombe 69 ila mjadala ukaendelea mpaka hatua ya mwisho makubaliano yakawa 250,000/= tena inalipwa kwa instalments 2. Bahati mbaya kaka yangu hakuja kumuoa huyo mdada ila ungekuwa Na wazee Na wewe wakafanya majadiliano. Mi nilijifunza Sana kwenye tukio hilo so when my time comes I will choose the right people to bargain

HAPO NDO tupeane mbinu mkuu.
 
"kuku mmoja na njiwa watatu" Hahaha dah! I want that substance you're on, man.
 
Mkuu hizo gharama mi ndo zilinishinda..Nikaamua tu kuforce fumanizi..Nikapigishwa ndoa ya mkeka pale zen mambo yakaishia hapo..

Hadi leo nipo na wife maisha yanasonga

Kheeeee shigongo jr Nimekushindwa hahahha
 
Achana nae, zunguka upate watakaotaka hao njiwa wako.
 
Duh!! Yan umekutana nae tu ndo mkaongea mkakubaliana kwenda kwao au mnajuana vzur mkuu?? Na kama mmekutana tu na ukaenda kwao bac wamekufanyia fair kabsa, ungeambiwa ng'ombe 300, na kama uko nae cku nyingi bac tafuta mtu mzma wakayajenge kiutu uzma.

Tunajuana kama miezi miwili TU, ila tumeona NI VEMA kufuata taratibu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom