Tunakoelekea Dada zetu mtakuwa kama huyu.!

Tunakoelekea Dada zetu mtakuwa kama huyu.!

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Posts
6,989
Reaction score
5,068
Sasa sijui na mafuta yenu mtakuwa mnapakaa sehemu gani!
 

Attachments

  • 1394401760290.jpg
    1394401760290.jpg
    17.1 KB · Views: 1,215
Nyalotsi, kwa nini unasema tutafikia huko?

Vipodozi vinawaharibu sana. Wengi ukikutana nao wameota ndevu kuzidi hata wanaume.! Na wengine inawatokea sijui ni kwa sababu ya mabadiliko ya maisha? Aafu nyie zinawaota kwa kasi ya ajabu.
 
Last edited by a moderator:
Nimefanyaje tena? Ushaharibu upishi wa bagia nini?

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums


Toka nimechafua hali ya hewa jikoni kwangu siku ile mpaka leo naogopa kuingia huko, bado najitafakari kidogo maana unaanza kunizengua sasa:scared:
 
Kuna watoto wanazaliwa na hali kama hiyo
 
Back
Top Bottom