Elya
JF-Expert Member
- Feb 22, 2012
- 296
- 176
Si ndio hapo inapokuwa shida tena, mtu hajaonekana ukitaka msaada lakin analalamikia kutosaidiwawewe shida yako nn
Si ndio hapo inapokuwa shida tena, mtu hajaonekana ukitaka msaada lakin analalamikia kutosaidiwawewe shida yako nn
Zipo njia nyingi ipo ile ya tcra, ipo ya kutumia uzoefu wa uonekano wa simu na pia chek specifications za simu then ugoogle na kulinganisha au ikiwa ni fundi utaweza kuona through pcUnafanywa vp uhakiki mkuu.
Niliuza swali simple tu. Mafundi weng hawapend watu wajue. Ila namshukuru Mungu nilisolve.Ila inategemea na ulichouliza, ulivyouliza na aina ya tatizo na solution yake
Duh!! Pole kakaJamani samahani kasimu kangu kahuawei nikitumia opera min browser na kufungua Google kanafunga apps hiyo
AsanteDuh!! Pole kaka
Ila nilitaka kusema hivi kama hujaridhika na hyo hali ungeomba msaada kama inawezekana ukasaidiwa au kupewa ushauri maana naona hapo umesemea tu. Hatujui kama unaiuza ama vipAsante
Kwan hapo huna browser nyingine zaidi ya operamin? Na vip kuhusu memory?Jamani samahani kasimu kangu kahuawei nikitumia opera min browser na kufungua Google kanafunga apps hiyo
Siyo mapasua kichwa ila ni wanafunzi ktk sekta ya software na hardware.ila huku wanakuja watu wazuri na mapasua.mtu anaba msaada kwa group aujui ata kuisoma chipset huu ni uduwanzi
Samahan bwana impact naweza kukuuliza swaliSiyo mapasua kichwa ila ni wanafunzi ktk sekta ya software na hardware.
Hata ww ulikuwa haujui ila kwa sbb uliongezz juhudi ndiyo maana upo vizuri.
Watu tunatofautiana, mwingine anataka kuuliza kila kitu na mwingine anatafuta mwenyewe. Muwasaidie ili wawe km ww.
Anyway yaweza ikawa wewe sio fundi lakini usichukulie kuwa kila mtu mwenye tatizo la simu anataka kujua ufundi simu. Na angalia vizur uzi unavyosemaSiyo mapasua kichwa ila ni wanafunzi ktk sekta ya software na hardware.
Hata ww ulikuwa haujui ila kwa sbb uliongezz juhudi ndiyo maana upo vizuri.
Watu tunatofautiana, mwingine anataka kuuliza kila kitu na mwingine anatafuta mwenyewe. Muwasaidie ili wawe km ww.
Uliza nduguSamahan bwana impact naweza kukuuliza swali
Nimeadika hapo juu kidogo .nilitaka nijue kama una ofisi na ni gani. Na kama ni hvyo ndio nilitaka nikuulize maana ya kuwa na office n nn kama hadi mteja anaweza kuja na kuanza kuingilia majukumu yako kisa tu kapata ABC za kutatua tatizo lake ? Kama mtu anataka kuwa fundi sio lazima aanze na kutatua matatizo ya simu yake, afanye maandalizi angalau hata kidogoUliza ndugu
Nashukuru Mkuu nahitaji msaada wa kutatua hilo tatizo pia nimeshazoea operaKwan hapo huna browser nyingine zaidi ya operamin? Na vip kuhusu memory?
Jaribu kudownload nyingine au uc browser iko poa zaidi. Na vip ukifungua browser yakuja na simuNashukuru Mkuu nahitaji msaada wa kutatua hilo tatizo pia nimeshazoea opera
Poa ngoja nijaribu kuhusu browser ya kwenye simu sijawahi jaribuJaribu kudownload nyingine au uc browser iko poa zaidi. Na vip ukifungua browser yakuja na simu
umejaribu kuunlock?Wataalamu wenzangu nina galaxy s6 haisomi line inaandika invalid sim, nimejaribu ku downgrade ila bado haisomi....ni zile simu za kampuni kama sprint zinazotumika marekani....na nmejaribu kuweka file la international ila bado imezingua....je nifanyeje ili isome mtandao?
Ahsanteni