Tunafanya flashing, unlocking and repair kwenye simu

Tunafanya flashing, unlocking and repair kwenye simu

Wataalamu.... Simu yangu Samsung s6 Edge inatatizo La kujizima na kujiwasha.. Simu ni mpya sijaiangusha Wala kuifanya chochote cha kuiharibu. Ilianza kila nikiwasha data inajizima na kujiwasha lkn kwasasa inawaka na kuzima tu mpaka chaji iishe. Nimeishafanya factory reset Mara nyingi lkn bado.. Nimebadilisha lain Hamna kitu.... Mbaya zaidi nilipoinunua sikufatilia kuhusu warranty maana niliiamini Sana..... Naomba msaada
 
nck pia unaweza tumia hata zile cracks zinapiga kaz poa
crack ya nck iliyopo ni mtk android na samsung module pekee na zote ni outdated.. nck ina module nyingine nyingi.. kuna generic mtk, spd module, qualcom module, samsung module bila kisahau main module ambayo ndiyo module mama.. na kwa crack utakuwa outdated maana cmu mpya zinatoka daily with new securities kwahyo kumiliki box ni best option..
 
Nimefurahi sana kuuona huu uzi na pongezi ziende kwa mwanzilishi wake na wachangiaji kwa ujumla wake

Nina mambo mawili nahitaji ushauri wenu wataalamu ambao mna uzoefu na mpo kwenye tasnia hii kwa mda wa kutosha tu

1.Nilishawahi kuchezacheza kidogo na software za simu mpaka os zake hasahasa samsung lakini ilikuwa kwa msaada mkubwa wa odin(tool ya kuflashia) pamoja na sammobile.com(kudownload os) sasa sikua najua hizi habari za boxes na baadhi ya tools ambazo fundi simu anatakiwa kuwa nazo.
Kiukweli nahitaji sana kua pro kwenye hii tasnia lakini sijui pakuanzia au kuendelea kutokana na hapo nlipoishia i.e nahitaji kujua nini na nini au kua na tools gani ili angalau nifike hata robo yenu wakuu?

2.Nina original huawei mate 7(MT7 -CL00) mkononi shida yake nlipoiformat(hard reset) haiendi tena 4g nikiiwasha 4g inaniambia mpaka niwe na laini ya china na ikiwa inawaka baada ya logo ya huawei inatokea nembo flani imeandikwa beijing halafu ndo inawaka kwahiyo network yake inaishia 2g tu na inarun android ya 4.4.2,je natakiwa kufanyaje ili iwe ina aina zote za speed ya internet(2g,3g na 4g) au kama kuna yoyote anaeweza kunisaidia ntashkuru sana

Nawasilisha.

form1
ulipoipata hyo cmu at first ilikuwa inapandisha hyo 4g?
 
crack ya nck iliyopo ni mtk android na samsung module pekee na zote ni outdated.. nck ina module nyingine nyingi.. kuna generic mtk, spd module, qualcom module, samsung module bila kisahau main module ambayo ndiyo module mama.. na kwa crack utakuwa outdated maana cmu mpya zinatoka daily with new securities kwahyo kumiliki box ni best option..
zipo option nying, coz m natumia cracks na na fix karbia ishu zote,
 
Habarini wana JF, hope mko gud mnaendelea na harakati za weekend.
Mimi ni mdau wa mobile software na mara zote huwa napenda kushare contents na skills zangu na kujifunza vitu vipya kutoka kwa wenzangu pia.

Napenda hayo yatokee kwa wana tasnia wenzangu ili tuweze kusaidiana, tunaweza kushare roms, tools, repair and unlock contents like efs,qcn,nvm, certs n.k....na tukifika mbali zaidi ili tuweze kushare ujuzi na contents kwenye tasnia..ujuzi, contents na msaada wowote, karibuni tujuzane


Mkuu mimi natumia iphone 6,,lakini naona nikipiga picha usiku hazitoi picha nzuri kabisa,,tena sehemu yenye giza ndio kabisa,,nishajaribu settings lakn bado,,ebu nipe maelekezo if any 'hapo
 
Haina mkuu yenyewe iko automatic naona
sim1 na sim 2 zote zinasupport line za hapa tz au kuna hata moja ambayo iko locked to a specific network?
 
sim1 na sim 2 zote zinasupport line za hapa tz au kuna hata moja ambayo iko locked to a specific network?
Zote zinasupport laini za hapa tz tatizo ni 4g haipandi
 
sim 1 pia haina option ya kuswitch network mode?.. kama uko na whatsapp nicheki 0717458447
Nakuchek mkuu na ntahitaji pia uwe mwalimu wangu si unajua me ni form1.

form1
 
Ndugu wanajukwaa, nimefuta mafaili niliyokuwa nimehifadhi ndani ya simu ya Samsung J1 ACE kwa bahati mbaya, inaniuma sana! Naomba mtu mwenye maujanja ya ku-RECOVER files hizi anisidie tafadhali.
 
Mwenye PC driver za Samsung gt b7722 anisaidie tafadhali
Cc:2991
 
Ndugu wanajukwaa, nimefuta mafaili niliyokuwa nimehifadhi ndani ya simu ya Samsung J1 ACE kwa bahati mbaya, inaniuma sana! Naomba mtu mwenye maujanja ya ku-RECOVER files hizi anisidie tafadhali.
unaposema files unamaanisha nini?, ni apps?, music?, images? au documents?.. na umefuta kwa ku delete? erase phone storage? au ume wipe data?
 
Back
Top Bottom