Tunafanya flashing, unlocking and repair kwenye simu

Tunafanya flashing, unlocking and repair kwenye simu

Msaada bei ya Samsung galaxy j5 (2016) pia kwanini inagoma kuintall google play store
 
Vipi mnaweza tengeneza anti GPS ambayo ina uwezo wa kudanganya mahali ulipo? Au mkatengeneza software ya kuuza mb za internet tu?
 
Vipi mnaweza tengeneza anti GPS ambayo ina uwezo wa kudanganya mahali ulipo? Au mkatengeneza software ya kuuza mb za internet tu?
unfortunately mimi cyo programmer na wala c developer, hopeful wenye hyo taaluma watakuja na huenda wakakusaidia pale itakapowezekana
 
Usisahau kuwa Ma pro katika hyo kaz wanatumia cracks na ndo zinapga kaz frsh
Pro halafu anatumia cracks? mmmmmh huyo sio Pro. Anyway sina cha kueleza sana ila wapo walio nielewa na wapo walio kuelewa, Na walionielewa mimi utaona wamekaa kimya.
 
Pro halafu anatumia cracks? mmmmmh huyo sio Pro. Anyway sina cha kueleza sana ila wapo walio nielewa na wapo walio kuelewa, Na walionielewa mimi utaona wamekaa kimya.
Hii sio Battle mzee. Tambua hilo tunaeleweshana tu. Na usidhani kuwa na advanced options basi ndo umempta mwenye crack software.
 
Nipo mwaka wa sita in software development lkn hivo sijawahi kuskia mzee
Software dev ya nini? Unatengeneza software za simu? kwenye CPU zipi? Qualcomm, Spreadtrum, MediaTek, Funguka basi ili tuweze saidiana maana mimi nipo hukohuko mkuu, Niliacha mambo ya software programming 2013 baada ya kuelemewa, na laptop yangu kuibiwa ikiwa na arch ya ARM processor.
Ila nataka kuanza tena ila this time with media Tek, Language ninayotumia ni visual basic na C #.


500px-ARMSoCBlockDiagram.svg.png
 
Note 4 yangu inazima zima" nimenunua battery mara ya 3 hii lkn hali hii bdo inaendelea kutokea sometmz
 
hiyo simu ikiwaka inaishia apo kwenye logo sasa nmejarb kureboot ikawaka na na aikuonyesha app yrleyote

msaada watalam wa software nifanyeje apo ila iweke app zote
 

Attachments

  • IMG_20170501_160538.jpg
    IMG_20170501_160538.jpg
    29.2 KB · Views: 64
NAENDA CREATE WHATSAPP GROUP, WATAKAOKUWA INTERESTED PLEASE NITUMIE WHATSAPP MESSAGE YENYE NENO "ADD" KWA NAMBA 0717458447
 
Back
Top Bottom