Tumsikilize Mange Kimambi pamoja na Edo wa WASAFI

Tumsikilize Mange Kimambi pamoja na Edo wa WASAFI

Yani nchi imekosa utulivu Sasa hivi kuliko wakati wa Jiwe?

Nadhani mna selective memory!

Nasisitiza ukifurahia mwizi kupigwa kwa sababu si ndugu Yako, usilalamike siku mwizi akiwa ndugu Yako, atapigwa tu!

Man up!
Ishu ya jiwe imeingiaje, mbona unaonesha poor thinking; how do you compare two bad things ? Kwahiyo kama enzi ya JIWE hali was not good …. Therefore ni sahihi pia kwa sasa hivi tukawa na hali mbaya?

Huyo Jiwe unaemtaja unajua kilichomtoa madarakani?

Two bad things can’t be compared , they are all bad . Samoa can’t be evil kwa justification kuwa JPM was evil too

Are we mad ?
 
Nchi imekosa utulivu na amani maneno yanatoka mdomoni kwa mtu ambae tangu azaliwe hajawahi kuskia sauti ya risasi akiamka asubuhi anawaza Arsenal leo anacheza na nani pumbaaav,

nendeni Sudan na Congo mkaone maana halisi ya utulivu na amani alafu muone kama mtapata huo muda wa kuwaza Arsenal anacheza lini na kuwaza kubet
 
Kuna Mwananchi anayekataa Reforms ?!!!!

Hakuna issue ni uwakilishaji unakuwepo in such a way ya kuweza kuingiliwa na kupigiwa Propaganda na mambo mengi yamekuwa politicize hivyo raisi sana kwa watawala na wanufaika kutumia divide and rule...

Ifike wakati mambo muhimu ya nchi na wananchi yabebwe kama ni ya kitaifa na ya wananchi na sio ya watu fulani (ukishasema hili ni la kwetu au kulivika sura ya ni la kwenu) mwisho wa siku mtalipambania wenyewe wakati linagusa wengi
Hao wengi wanangoja nini? Ama inabidi wapewe posho ndio waunge mkono reforms?
 
Hao wengi wanangoja nini? Ama inabidi wapewe posho ndio waunge mkono reforms?
Hizo reforms wanazoziunga wanawaamini wanaohuburi hizo reforms ? Politicians duniani washakuwa makasongo na hawaaminiki..., ndio maana nimesema na nitasema tena haya mambo yakiwa politicize unaingiza upenyo wa propaganda za wao na sisi..., ila ikiwa ni vita dhidi ya matatizo na manyanyaso yote hapo kutakuwa hakuna mlengo huu wala ule bali watanzania na udhalimu...

Until that day, divide and rule will be used by the status quo, kitakachokuwa kinabadilika ni kubadilisha watawala...
 
Hizo reforms wanazoziunga wanawaamini wanaohuburi hizo reforms ? Politicians duniani washakuwa makasongo na hawaaminiki..., ndio maana nimesema na nitasema tena haya mambo yakiwa politicize unaingiza upenyo wa propaganda za wao na sisi..., ila ikiwa ni vita dhidi ya matatizo na manyanyaso yote hapo kutakuwa hakuna mlengo huu wala ule bali watanzania na udhalimu...

Until that day, divide and rule will be used by the status quo, kitakachokuwa kinabadilika ni kubadilisha watawala...
Unatarajia hao watu wasubiriwe hadi lini ndio tujue wako tayari?
 
SIasa za instqgram hazijawahi shinda siasa za nyumba kwa nyumba mtaa kwa mtaa

Kupitia hizi keybords Nasubiri Chadema waandamane wakifunga mitaa yote ya nchi hii

Nasubiri wanachadema wajazane mahakamani

Nasubiri wanachadema washike dola
Kama mnaamini siasa za nyumba kwa nyumba kwanini hamtaki mfumo wa tume ya uchaguzi kuwa huru?

Huoni kuna ombwe endapo mwenyekiti wa tume ,mkurugenzi , na wafanyakazi wa tume kusimamia uchaguzi ambao.

1.Rais mwenyewe ndio amewateua

2.Wanaapa kwa rais.

3.Posho zao wanaidhinishiwa na rais

Ni sawa wewe uandae chakula jikoni halafu ujikaribishe does it make sense?

Hebu ona hapa mchakato wa kupata makamishna wa tume ya huru ya uchaguzi ya Kenya


View: https://youtu.be/1HR4Nrd_Kww?si=juNwMBg3A5BzcX9C

Kwa sababu ni zoezi lenye maslahi ya umma linafanyika live na kwenye TV, YouTube n.k watu wanaona , sasa hao wajumbe wa tume ya mama wamejaa maafisa vipenyo kutoka usalama wa taifa na wenye kadi za kijani wote ni kauli moja Samia asishindwe.

Halafu ulinganisje na hii tume ya mama Samia [siwezi kamwe kuiita tume huru ya uchaguzi] yaani mtu aokoteze watu huko hawajafanyiwa vetting amewabandika ndio muite tume?

Wajumbe wa tume , mwenyekiti , wakurugenzi wanatakiwa kuapply nafasi zinazotangazwa kwenye gazeti la serikali , wafanyiwe usaili , majina yanayobaki yafanyiwe vetting ndio tuone sio hizo abracadabra halafu mnasema watu wakashiriki uchaguzi ambak hauna fair political ground.
 
Nchi imekosa utulivu na amani maneno yanatoka mdomoni kwa mtu ambae tangu azaliwe hajawahi kuskia sauti ya risasi akiamka asubuhi anawaza Arsenal leo anacheza na nani pumbaaav,

nendeni Sudan na Congo mkaone maana halisi ya utulivu na amani alafu muone kama mtapata huo muda wa kuwaza Arsenal anacheza lini na kuwaza kubet
Mkuu kila siku watu wanakufa na mogonjwa , visungura na hata boda boda risasi ina kipi cha zaidi ya kifo ambacho kila saa kinatokea Tanzania?
 
Unatarajia hao watu wasubiriwe hadi lini ndio tujue wako tayari?
Nani kasema usubiri mtu ? Wewe hata ukitaka leo fanya unachofanya wakati wowote ule (ni Haki yako) ila usishangae watu wengi wasipokufuata hata kama unachokiongelea kinawanufaisha wao (huenda hawakuelewi au hawakuamini au wanaona wewe na wale ni walewale)

Ila Historia inatwambia wengi wanapobanwa ya French Revolution yatatokea (kwahio ONUS is on Walamba Asali) kujua kula na vipofu;

Kuhusu itatokea lini my prediction ni GEN Alpha, sababu watakuwa hawana hope wala kesho yao haina uhakika..., hivyo lazima watakuja kuchukua chako..., As the saying goes; Absolute Poverty anywhere is a threat to Society Everywhere na tunapoelekea na haya matabaka watu watakosa hata basic needs; na ndipo hapo tutaanza kuchukiana na kuuwana na kusahau civilization
 
Tulipo na tuelekeapo ni Mungu tu ndo anajua.
 
Mkuu kila siku watu wanakufa na mogonjwa , visungura na hata boda boda risasi ina kipi cha zaidi ya kifo ambacho kila saa kinatokea Tanzania?
Visungura ukifa navyo hiyo ni ujinga wako usifananishe na machafuko ya risasi
 
SIasa za instqgram hazijawahi shinda siasa za nyumba kwa nyumba mtaa kwa mtaa

Kupitia hizi keybords Nasubiri Chadema waandamane wakifunga mitaa yote ya nchi hii

Nasubiri wanachadema wajazane mahakamani

Nasubiri wanachadema washike dola
Wewe mama nakuonaga una huruma, kumbe una roho mbaya kama Samia.
 
yapo yenye msingi kwenye bandiko lako ila hilo la 90% aidha umeandika kiushabiki au unataka kumfurahisha aliyekutuma.
Kwanini unaamini nimetumwa?

Unaingilia Uhuru wangu wa Maoni Dikir!
 
Ishu ya jiwe imeingiaje, mbona unaonesha poor thinking; how do you compare two bad things ? Kwahiyo kama enzi ya JIWE hali was not good …. Therefore ni sahihi pia kwa sasa hivi tukawa na hali mbaya?

Huyo Jiwe unaemtaja unajua kilichomtoa madarakani?

Two bad things can’t be compared , they are all bad . Samoa can’t be evil kwa justification kuwa JPM was evil too

Are we mad ?
Huyo jamaa uliyemjibu hii comment wakujiita Truth Matters ni mmoja ya wafuasi wa upinzani wapumbavu sana, na uwepo wa watu wa aina yake ndio wanafanya mpaka watanzania wanashindwa kuwachukulia serious wapinzani.

Mara nyingi huyo jamaa hapa jamvini akihemkwa sana kila anapotajwa magufuli na hata kuonesha kuwa mabaya ya samia ni heri kuliko hata mabaya ya magufuli, amekuwa ni mtu wa kujaribu kuleta comparisons za kipuuzi kati ya samia na magufuli hata pale ambapo hapana ulazima na hili kuonesha kwa magufuli nchi ilikuwa pabaya zaidi.

Sasa watu kama huyo ndio wanafanya watanzania wajiulize je, shida ya upinzani ni utawala mbovu au shida yao ilikuwa ni magufuli ambaye kwa sasa hayupo? Kama shida ni kudeal na utawala mbovu kuna haja gani ya kuleta comparison kati ya samia na jiwe ambazo hazina ulazima nyakati hizi ambazo taifa liko kwenye chaos ya kisiasa?

Kuna muda huwa nawaona watanzania wako sahihi kutokuwaamini wapinzani sababu hawajui wanataka nini.
 
Back
Top Bottom