Hii na premierline ipi taaamu... mkuuIla hii chuma tamu
Hahahhhhh injili ni popote mkuu!Halafu ndio ukute humo ndani wamempanga mlokole anahubiri mwanzo mwisho
Walikuwa hawajawazoea Wateja,wanatukosea nidhamu,taili za nyuma zimeisha sio za safari ndefuNimekuwa mteja wa ABC toka 2021 changamoto ya basi kupata shida tuliipata 2022 toka hapo haijawahi tokea shida kubwa.Ukiondoa ubahiti wa kichaga wa kugawa maji na pipi tu vingine wako vizuri Customer care iko vizuri,vifurushi wanajitahidi pia.
Nitaforce safari nipande iziHii na premierline ipi taaamu... mkuu
Hivi ile safari yako bado unaendelea mkuu au?Nitaforce safari nipande izi
Eti ABC UPPER CLASS!!...UPPER class na kuziba pancha wapi na wapi?..Basi inaonyesha hawana Spea Taili,tunaziba taili zinaonyesha zimechoka!
Huduma za watu inabidi ujali abiria, uwekezaji wa kuwa na Mabasi mengi huduma kwa wateja Mbovu,unatafuta anguko katika uwekezaji huo!
Naamini sitatumia usafiri wa hii kampuni,hawapo responsible.
Zama za kuweka vilaka kwenye basi za masafa marefu zimepitwa na wakati,ni enzi za Nyerere!
Niliichukulia poa imenimaliza nguvuHivi ile safari yako bado unaendelea mkuu au?
Wajiite XYZ Lower ClassEti
Eti ABC UPPER CLASS!!...UPPER class na kuziba pancha wapi na wapi?..
Hizi chuma za mchina zinamushkeli bwashee 🤔Yutong D14 inawekwa kiraka kwenye tairi kmmmk ABC Upper Class wanazingua na bado hawajawapeleka kwenye Hoteli yao CATE chips vijiko 3 buku 5 mamaé
Hapana katarama tumejaza level seat, aisubiri New forceKatarama tupo mikumi kama anakuja tumsubirie
walika overdose kufukuza EJK za Abood kikataga mazima
Mnaenda wapi?Basi inaonyesha hawana Spea Taili,tunaziba taili zinaonyesha zimechoka!
Huduma za watu inabidi ujali abiria, uwekezaji wa kuwa na Mabasi mengi huduma kwa wateja Mbovu,unatafuta anguko katika uwekezaji huo!
Naamini sitatumia usafiri wa hii kampuni,hawapo responsible.
Zama za kuweka vilaka kwenye basi za masafa marefu zimepitwa na wakati,ni enzi za Nyerere!
Kwa uzoefu ukilalamika mkja kwa moja unapata uhalali wa kudai mrejeshoLatra hapa Wameshapata habari,hapa ni zaidi ya Simu
Apande bahari beach tu 😅Hapana katarama tumejaza level seat, aisubiri New force
Mkuu Tlaatlaah haya mambo ni magumu sana mkuuhuenda wameshuka viwango hao jamaa wa ABC, walikua maridadi sana hapo nyuma kidogo kuhusu muda wa kuanza safari na kumaliza safari.
kama wamefikia hatua ya kukosa spare tajiri , bas wana hali mbaya mno kwa sasa.
Pole gentleman 🐒