Mtoto halali na hela
JF-Expert Member
- Aug 10, 2012
- 55,614
- 55,203
Hamjakwama hadi sehemu za kuzibia pancha mmepata
Katarama wana bus nzuri sana aisee.Hapana katarama tumejaza level seat, aisubiri New force
Au Ngasere 😹Apande bahari beach tu 😅
Benz zileKatarama wana bus nzuri sana aisee.
Shukuruni ni pancha maana ingekuwa burst mngeumiaBasi inaonyesha hawana Spea Taili,tunaziba taili zinaonyesha zimechoka!
Huduma za watu inabidi ujali abiria, uwekezaji wa kuwa na Mabasi mengi huduma kwa wateja Mbovu,unatafuta anguko katika uwekezaji huo!
Naamini sitatumia usafiri wa hii kampuni,hawapo responsible.
Zama za kuweka vilaka kwenye basi za masafa marefu zimepitwa na wakati,ni enzi za Nyerere!
Engine nyuma hazijawahi kuwaacha wakurugenzi salamaIla hii chuma tamu
Basi inaonyesha hawana Spea Taili,tunaziba taili zinaonyesha zimechoka!
Huduma za watu inabidi ujali abiria, uwekezaji wa kuwa na Mabasi mengi huduma kwa wateja Mbovu,unatafuta anguko katika uwekezaji huo!
Naamini sitatumia usafiri wa hii kampuni,hawapo responsible.
Zama za kuweka vilaka kwenye basi za masafa marefu zimepitwa na wakati,ni enzi za Nyerere!
Chata la Scania ipo mbele pale au zipo zingine ni Benz.Benz zile
Unajua tofauti kati ya kisafiri na kwenda??Basi inaonyesha hawana Spea Taili,tunaziba taili zinaonyesha zimechoka!
Huduma za watu inabidi ujali abiria, uwekezaji wa kuwa na Mabasi mengi huduma kwa wateja Mbovu,unatafuta anguko katika uwekezaji huo!
Naamini sitatumia usafiri wa hii kampuni,hawapo responsible.
Zama za kuweka vilaka kwenye basi za masafa marefu zimepitwa na wakati,ni enzi za Nyerere!