Tumejiandaaje kwa sherehe za mwisho wa mwaka?

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
8,278
Points
2,000

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
8,278 2,000
Watu wengi hufurahia kuvuka mwaka mmoja kwenda mwaka mwingine.Leo ni mwezi wa kumi na umebaki mwezi mmoja kuingia mwezi Decemba wenye sherehe nyingi na vionjo vya kimahusiano.Ili ufurahie mwezi huo vizuri bila kuwa na kikwazo inakubidi mfuko wako uwe umekaa vizuri.Je mwenzangu na mie tumejiandaaje kwa kipindi hicho?
 

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2018
Messages
1,404
Points
2,000

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2018
1,404 2,000
Watu wengi hufurahia kuvuka mwaka mmoja kwenda mwaka mwingine.Leo ni mwezi wa kumi na umebaki mwezi mmoja kuingia mwezi Decemba wenye sherehe nyingi na vionjo vya kimahusiano.Ili ufurahie mwezi huo vizuri bila kuwa na kikwazo inakubidi mfuko wako uwe umekaa vizuri.Je mwenzangu na mie tumejiandaaje kwa kipindi hicho?
We jamaa unaonekana huna stress kabisa
 

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,476
Points
2,000

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,476 2,000
Sherehekea kistaarab bila kuathiri ada za watoto na kodi.

Vinginevyo, kujipongeza muhimu maisha mafupi. Hata ukienda mbuga ya wanyama au Bagamoyo ukabadili malazi sio mbaya, mradi uwe umejipanga tu ili usije kupangwa.
 

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
13,476
Points
2,000

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
13,476 2,000
Sina uhakika wa kufika hata kesho kama Mungu akiamua yake naweza kufa hata saa hii nikazikwa ikafika december na watu wawe wamenisahau kwenye uso wa dunia hii

Wallah Allah anipe uzima tu ndio nachoomba na anivushe kwa wakat huu nilonao kwa salama salmini, Amin.
MIT. 30:8-9

Uniondolee ubatili na uongo;
Usinipe umaskini wala utajiri;
Unilishe chakula kilicho kadiri yangu.
Nisije nikashiba nikakukana,
Nikasema, BWANA ni nani?
Wala nisiwe maskini sana nikaiba,
Na kulitaja bure jina la Mungu wangu
 

Denvers

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
22,283
Points
2,000

Denvers

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
22,283 2,000
Sina uhakika wa kufika hata kesho kama Mungu akiamua yake naweza kufa hata saa hii nikazikwa ikafika december na watu wawe wamenisahau kwenye uso wa dunia hii

Wallah Allah anipe uzima tu ndio nachoomba na anivushe kwa wakat huu nilonao kwa salama salmini, Amin.
Hua tunafanya vitu kwa imani na matumaini kua tutafika... Sisi tunapanga tunamkabidhi yeye atutimilizie. Kwa imani nasema 2050 nitakuwepo....
 

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
8,278
Points
2,000

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
8,278 2,000
Sina uhakika wa kufika hata kesho kama Mungu akiamua yake naweza kufa hata saa hii nikazikwa ikafika december na watu wawe wamenisahau kwenye uso wa dunia hii

Wallah Allah anipe uzima tu ndio nachoomba na anivushe kwa wakat huu nilonao kwa salama salmini, Amin.
Kwa nini mkuu umewaza hivi?
 

Forum statistics

Threads 1,344,906
Members 516,083
Posts 32,839,406
Top