tume ya uchaguzi yaanza rasmi mkakati wa kuchakachua daftari 2015


tanira1

tanira1

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
938
Points
195
tanira1

tanira1

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
938 195
wakuu leo nimesikia kichwa cha habari cha gazeti moja hapa nchini likiwa na habari ya kuwa tume ya uchguzi iko taaban kifedha katika kuboresha daftari la wapiga kula kwa ajili ya uchaguzi wa 2015, kwangu mimi huu ni mkakati mpya wa watawala kuhakikisha daftari hilo hariboreshwi hili tuingie uchaguzi kwa daftari la zamani wadau tujadili nini kinachopaswa kufanywa kunusuru taifa hili zidi ya mbinu chafu
 
T

true

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2011
Messages
506
Points
225
T

true

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2011
506 225
Wasituchezee! Tutapitisha mchango nchi nzima kwa ajili ya kuipata hiyo hela.

Hapo ndo wataitambua nini maana ya M4C!
 
C

cencer09

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,453
Points
2,000
C

cencer09

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,453 2,000
duh labda wanatania!
 
I

Iramba Junior

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
98
Points
0
I

Iramba Junior

Member
Joined Apr 2, 2012
98 0
Usiwe na Shaka ndugu hakuna kitu Kama hicho kuingia kwenye uchaguzi mkuu bila ya kuboresha daftari. Watabana wataachia tu,

UOTE=tanira1;5110418]wakuu leo nimesikia kichwa cha habari cha gazeti moja hapa nchini likiwa na habari ya kuwa tume ya uchguzi iko taaban kifedha katika kuboresha daftari la wapiga kula kwa ajili ya uchaguzi wa 2015, kwangu mimi huu ni mkakati mpya wa watawala kuhakikisha daftari hilo hariboreshwi hili tuingie uchaguzi kwa daftari la zamani wadau tujadili nini kinachopaswa kufanywa kunusuru taifa hili zidi ya mbinu chafu[/QUOTE]
 
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
754
Points
0
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
754 0
kuboresha daftari la wapiga kura ina maanisha kuiondoa ccm madarakani. Hilo liko wazi, hata wao wanalijua.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,278
Points
2,000
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,278 2,000
Daftari litaboreshwa baada ya kupatikana katiba mpya, kwa sasa kuna maoni kuwa tume hii ya uchaguzi siyo huru na maoni haya yanatolewa na watanzania ktk tume ya kuksuanya maoni.Tunaamini jaji warioba na tume yake wataona umuhim wa kuwapa watanzania TUME HURU YA UCHAGUZI na tume hiyo ndiyo itakuwa na wajibu wa kusafisha daftari la wapiga kura hii tume ya uchaguzi iliyopo ni ya kikwete si ya watanzania.WATABANA MWISHO WATAACHIA
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,769
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,769 2,000
Ni bora wachelewe maboresho yafanywe 2014. Hiyo inamaanisha vijana wengi zaidi wataingia kwa hiyo tutaweza kushindana vyema na watakaochagua sura ya Membe kureplce sura ya sasa
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,278
Points
2,000
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,278 2,000
Hawa tume ya uchaguzi ya sasa ya jaji Lubuva wanatest zarii kuona je watanzania wanasemaje.Jibu letu kwa lubuva ni kwamba tunasubiri katiba mpya ndipo tuboreshe daftari.Haraka ya nini???????????????????
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,051
Points
1,225
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,051 1,225
Fedha za Uswisi zitumike kuboresha hili daftari na kulipa wafanyakazi.
 
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
2,987
Points
1,500
Khakha

Khakha

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
2,987 1,500
hii haiwezekani. uchaguzi hauwezi kufanywa bila kuboresha daftari. othewise wale wote waliotimiza 18yrs mara tu baada ya mboresho uliopita, watakwenda kwa korti na uchaguzi utazuiwa na korti. ni haki yao kikatiba kuandikishwa.
 
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
5,900
Points
2,000
Nyalotsi

Nyalotsi

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
5,900 2,000
Wasituchezee! Tutapitisha mchango nchi nzima kwa ajili ya kuipata hiyo hela.

Hapo ndo wataitambua nini maana ya M4C!
mimi nipo tayari kufanya kazi bure ili mradi kusiwe na hundi itakayoandikwa kwamba wamelipa vibarua wa kufanya kazi hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,294,751
Members 498,027
Posts 31,186,965
Top