The Burning Spear
JF-Expert Member
- Dec 23, 2011
- 9,193
- 22,202
GT
Da ila huyu mzee ni kiboko twafa.
Da ila huyu mzee ni kiboko twafa.
Inatakiwa wazalendo wampende zaidi maana na yeye alipenda wenzieHuyu mzee asipopendwa zaidi na Mungu basi watanzania tutalimia meno
amefanyaje kwani?
Aha ahaha 😅 🤪 yetu masikioLeo mzee anapelekewa pumzi ya moto sana..... "Kama mambo hayataharibik Sanaa" tutachoma nyama hivi karibuni😂😂😂
Mama Samia Na Jakaya kikwete Forever!
Mbona mnapenda kumzushia huyo mzee?Huyu mzee asipopendwa zaidi na Mungu basi watanzania tutalimia meno
Hiki ni kirusi ndani ya nchi!