Tulianzia ofisini, tunamalizana kanisani kweli?

justine lowasa

JF-Expert Member
Aug 30, 2016
727
1,000
Wanajamvi kiufupi mimi binafsi kama mtanzania na mkristo niliuzunishwa sana na kile kilichotokea kule Bukoba katika ibada ya mwaka mpya, nimekaa chini nikajiuliza hivi taifa letu ni secular or non secular state? Maana naona kanisa limekuwa involved kwenye politics affairs moja kwa moja.
Au mimi ndo niko wrong UTUMBUZI ni popote??
 

Makiri Unguluma

JF-Expert Member
Jul 21, 2011
992
250
Kwani imekuaje mkuu ebu fafanua maana waingereza wa Ireland walisema watu ni walewale kuwatifautisha ni shida kweli
 

kadagala1

JF-Expert Member
Nov 23, 2016
5,881
2,000
Pole piga kazi uijenge nchi yako maana ukihoji kila kitu unaweza usipate majibu
 

Gangongine

JF-Expert Member
Dec 31, 2015
3,856
2,000
Wanajamvi kiufupi mimi binafsi kama mtanzania na mkristo niliuzunishwa sana na kile kilichotokea kule Bukoba katika ibada ya mwaka mpya, nimekaa chini nikajiuliza hivi taifa letu ni secular or non secular state? Maana naona kanisa limekuwa involved kwenye politics affairs moja kwa moja.
Au mimi ndo niko wrong UTUMBUZI ni popote??
Vipi zile rambirambi na harambee Mzee wako alizokuwa akitoa kwenye nyumba za Ibada zitaendelea tena? Mbona kasi imepungua siku hizi?
 

All TRUTH

JF-Expert Member
Nov 20, 2011
4,399
2,000
Wanajamvi kiufupi mimi binafsi kama mtanzania na mkristo niliuzunishwa sana na kile kilichotokea kule Bukoba katika ibada ya mwaka mpya, nimekaa chini nikajiuliza hivi taifa letu ni secular or non secular state? Maana naona kanisa limekuwa involved kwenye politics affairs moja kwa moja.
Au mimi ndo niko wrong UTUMBUZI ni popote??
Sasa mbona husemi kilitokea nini na kilisemwa nini??!!!
 

mshunami

JF-Expert Member
Feb 27, 2013
3,976
2,000
Haikuwa sahihi kutangaza kumtumbua mtu ukiwa Kanisani. Si mahali pake. Huenda Mungu hangetumia utaratibu huo wa kumtumbua mtu bila kumpa nafasi ya kujieleza! Viongozi wetu wa dini tafadhali msidhalilishe nyumba zenu za ibada!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom