Tulia Ackson: 2020 nitagombea

wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
11,627
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
11,627 2,000
Mbona anazidi kuisha..
Labuda atagombea u spika wa bunge
Ameyasema hayo alipokuwa anahojiwa katika kipindi cha East Africa Breakfast Leo kinachorushwa na kituo cha redio cha East Africa.

"Mwenyezi Mungu akitupa Uhai 2020 nitagombea, ila nitagombea wapi? naomba watulie kwa sababu chama chetu kina utaratibu wake ila nashukuru ninavyoonekana nina uwezo wa kugombea maeneo mengi."Naibu Spika @TuliaAckson

View attachment 1185297
 
HaMachiach

HaMachiach

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,827
Points
2,000
HaMachiach

HaMachiach

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,827 2,000
ni haki yake Tulia kugombea hakuna mwenye hati miliki na jimbo ndio maana hata Sugu alipata sababu aliyekuwepo hakuwa na hati miliki.Ubunge kikatiba ni miaka mitano baada ya hapo yeyote ana haki kugombea hakuna wa kujitunisha vimisuli kwa mkwara mbuzi kuwa mimi ndio nina hati miliki
mbona jiwe hataki wengine wachukue form
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
33,789
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
33,789 2,000
akatafute jimbo mitaa ya dodoma dodoma ama tabora tabora huko kwa mbeya watu wanajitambua itakuwa aibu.
Analitambua hilo ndio maana kasema anaweza kugombea popote..

Kama kweli ana nia ya kurudi Mjengoni kupitia jimbo, atafute jimbo lingine, sio mbeya mjini
 
W

wazunguwawili

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2019
Messages
305
Points
250
W

wazunguwawili

JF-Expert Member
Joined May 29, 2019
305 250
ni haki yake Tulia kugombea hakuna mwenye hati miliki na jimbo ndio maana hata Sugu alipata sababu aliyekuwepo hakuwa na hati miliki.Ubunge kikatiba ni miaka mitano baada ya hapo yeyote ana haki kugombea hakuna wa kujitunisha vimisuli kwa mkwara mbuzi kuwa mimi ndio nina hati miliki
Kwenye urais unasemaje?
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
32,001
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
32,001 2,000
Kingetengeneza familia hata kiache kopi
 
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
2,003
Points
2,000
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
2,003 2,000
Mimi namshauri mbeya mjini asiende, wale wasafa hawatabiriki. Bora apambane majimbo ya dsm
 
D

DUMPER

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
245
Points
500
D

DUMPER

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2017
245 500
Gombea uko uko Mjini Mbeya maana uku kijijini hakuna kuongozwa na mwanamke
 
Ivonovsky da White

Ivonovsky da White

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
331
Points
250
Ivonovsky da White

Ivonovsky da White

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
331 250
Njoo upambane na Moto chini, mana tushamchoka.
 
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,714
Points
2,000
omari londo

omari londo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,714 2,000
Ameyasema hayo alipokuwa anahojiwa katika kipindi cha East Africa Breakfast Leo kinachorushwa na kituo cha redio cha East Africa.

"Mwenyezi Mungu akitupa Uhai 2020 nitagombea, ila nitagombea wapi? naomba watulie kwa sababu chama chetu kina utaratibu wake ila nashukuru ninavyoonekana nina uwezo wa kugombea maeneo mengi."Naibu Spika @TuliaAckson

View attachment 1185297
Sura tuuu inatosha kuelezea roho yako
 
D

Dadeq

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2018
Messages
263
Points
250
D

Dadeq

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2018
263 250
ni haki yake Tulia kugombea hakuna mwenye hati miliki na jimbo ndio maana hata Sugu alipata sababu aliyekuwepo hakuwa na hati miliki.Ubunge kikatiba ni miaka mitano baada ya hapo yeyote ana haki kugombea hakuna wa kujitunisha vimisuli kwa mkwara mbuzi kuwa mimi ndio nina hati miliki
Umenena vyema, ni haki yake kama ilivyo haki ya Membe na wengine ndani ya VCM na vyama vingine kugombea Kila baada ya miaka 5
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
9,226
Points
2,000
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
9,226 2,000
Sura yake imebeba kila kitu.
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top