download App yaFramaroot kisha install moja kwa moja kwenye simu yako, baada ya
hapo fungua App hiyo kisha
chaguaSuperuser auSuperSU. Kisha endelea mbele kwa
kuchaguaBoromir, baada ya hapo kama umefuata hatua zote
utaona meseji ikitokea inayo
kwambia umefanikiwa ku-root
simu yako, kama umefika hapo
usiwe na haraka bali kinachofuata
unatakiwa ku-restart simu yako fanya hivyo kisha kwa kubofya OK. Baada ya kufanya hivyo utakuwa
umefanikiwa kuroot simu yako ya
Tecno wale wa tecno w4 w3 nadhani nishawapia majibu stahiki