Tukio ambalo lilinivuta shati……………. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukio ambalo lilinivuta shati…………….

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtambuzi, Sep 27, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mnamo mwaka 1996 nilifukuzwa chuoni. Lakini kilichonifukuzisha chuoni, ni kufuata mkumbo. Wenzangu waligoma kwa sababu ya posho, kwa upande wangu niliona dhahiri sababu ya kugoma kwao haikuwa na mashiko. Lakini nilishindwa kukataa kugoma, nikajikuta naungana nao. Labda utashangaa nikikwambia kuwa mimi niliyefuata mkumbo sikurudishwa kabisa chuoni, wakati wale waanzilishi wa mgomo wote walirudishwa na kuendelea na masomo.

    Inashangaza eh!

     
  2. lukatony

    lukatony JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    pumzika kwa aman na siku ya ufufuo usifufuke kamwe!!!!!!!!!!!!!!maana unatuletea upupu!!!!!!!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    yawezekana waanzisha mgomo walikua watoto wa wakubwa we ndo umefika chuo umetokea sijui huko NAMANYELE swax bush ukaiga mkumbo
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,970
    Likes Received: 2,965
    Trophy Points: 280
    Hadi leo unakumbuka?
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,068
    Likes Received: 6,527
    Trophy Points: 280
    mtambuzi ambaye haukujitambua.
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu, yaani kama ulikuwepo......................sisi watoto wa wa wakulima tuna mengi ya kusimulia.......
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu kanikumbusha............. si unajua unaweza kukutana na mtu uliyepoteana naye kitambo ukakumbuka matukio ya nyuma mliyoyapitia
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mpaka mwaka 1996 nilikuwa bado sijajitambua, na ndio kuanzia hapo niliamua kujifunza maarifa ya utambuzi...........sasa imebaki historia
     
  9. m

    mbasamwoga Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha usanii wewe.... Chuo gani ulifukuzwa, tupe full stori. Chanzo cha mgomo na vigezo vya kurudivilikuwaje????
    Au chuo cha kata ulikuwepo?.......
    Ninavyojua chuo cha magreat thinker hafukuzwi mtu..... Mgomo hadi kieleweke hakuna cha mtoto wa "a" wala "be"
     
  10. B

    Bucad Senior Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha msemo wa "bendera hufata upepo" lakini mwisho wa siku upepo hupita zake na bendera hubaki hapo hapo! Pole sana Mtambuzi ingawa ni kitambo kidogo!
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,970
    Likes Received: 2,965
    Trophy Points: 280
    pole sana ndg. Kisicho rizki hakiliki.
     
  12. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 416
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Heb elezea ni chuo gani kijana acha kujipa sifa za kijinga
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ni MADRASA.................... Umefurahi sasa eh!
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Halafu itakusaidia nini........................?
     
  15. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 319
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Ungevaa "Hijab" yasingekukuta
     
  16. l

    luckman JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Then what hapended!
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 10,028
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280
    Kwa hyo ce 2fanyaje,2kakuombee urudi au?
     
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Nikanunua ardhi huko Kijijini Kazi Mzumbwi na sasa ni mkulima wa mbogamboga na Matunda, pia nimeanza ufugaji wa kuku wa kienyeji
     
  19. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    upupu kidogo basi,
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,146
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    kakukumbushia Jf au mtaani?
     
Loading...