Tujifunze photography na retouching

Kram Billz

Member
Dec 1, 2012
73
125
Habari zenu wakuu,

Nimeanzisha huu uzi maalumu kwaajili ya kubadilishana ujuzi kuhusu tasnia ya photography na retouching. Hivi vitu viwili huwa vinaenda sambamba na huwa vinategemeana kwasababu ili kufanya picha yako iwe na muonekano na ubora mzuri utahitaji kuiretouch hiyo picha na pia huwezi kuretouch picha ambayo imepigwa chini ya ubora. Mimi binafsi ni photographer na retoucher ila katika tasnia hii inanibidi nijifunze kila siku ili niweze kuongeza ujuzi zaidi kiufupi hakuna mwisho wa kujifunza.

Napenda kuchukua fursa hii kutoa nafasi kwa yeyote mwenye swali kuhusu mada hii aulize bila wasiwasi na kwa pamoja tunaweza kusaidiana. Na nitakuwa najaribu kutuma some tips and tricks ambazo zinaweza kutusaidia katika tasnia hii. Karibuni

Hii ni sample kati ya moja ya kazi zangu ambazo nimefanya ikiwa ni kabla na baada ya kuifanyia retouching

 

Mr.genius

JF-Expert Member
Feb 20, 2012
1,146
2,000
Habari zenu wakuu,

Nimeanzisha huu uzi maalumu kwaajili ya kubadilishana ujuzi kuhusu tasnia ya photography na retouching. Hivi vitu viwili huwa vinaenda sambamba na huwa vinategemeana kwasababu ili kufanya picha yako iwe na muonekano na ubora mzuri utahitaji kuiretouch hiyo picha na pia huwezi kuretouch picha ambayo imepigwa chini ya ubora. Mimi binafsi ni photographer na retoucher ila katika tasnia hii inanibidi nijifunze kila siku ili niweze kuongeza ujuzi zaidi kiufupi hakuna mwisho wa kujifunza.

Napenda kuchukua fursa hii kutoa nafasi kwa yeyote mwenye swali kuhusu mada hii aulize bila wasiwasi na kwa pamoja tunaweza kusaidiana. Na nitakuwa najaribu kutuma some tips and tricks ambazo zinaweza kutusaidia katika tasnia hii. Karibuni

Hii ni sample kati ya moja ya kazi zangu ambazo nimefanya ikiwa ni kabla na baada ya kuifanyia retouching

Unatumia program gan gani mkuu kwaajili ya retouching?
Mi nimeanza kujifunza photoshop kidogo kidogo siku hizi!
 

ancillary

JF-Expert Member
May 30, 2017
564
1,000
mkuu ungeanza kutuambia reouch ni nini ,ili na sisi tusiokuwa kwenye tasnia hiyo tuelewe
Habari zenu wakuu,

Nimeanzisha huu uzi maalumu kwaajili ya kubadilishana ujuzi kuhusu tasnia ya photography na retouching. Hivi vitu viwili huwa vinaenda sambamba na huwa vinategemeana kwasababu ili kufanya picha yako iwe na muonekano na ubora mzuri utahitaji kuiretouch hiyo picha na pia huwezi kuretouch picha ambayo imepigwa chini ya ubora. Mimi binafsi ni photographer na retoucher ila katika tasnia hii inanibidi nijifunze kila siku ili niweze kuongeza ujuzi zaidi kiufupi hakuna mwisho wa kujifunza.

Napenda kuchukua fursa hii kutoa nafasi kwa yeyote mwenye swali kuhusu mada hii aulize bila wasiwasi na kwa pamoja tunaweza kusaidiana. Na nitakuwa najaribu kutuma some tips and tricks ambazo zinaweza kutusaidia katika tasnia hii. Karibuni

Hii ni sample kati ya moja ya kazi zangu ambazo nimefanya ikiwa ni kabla na baada ya kuifanyia retouching

 

EP PRO

JF-Expert Member
Nov 5, 2013
7,590
2,000
Habari zenu wakuu,


Hii ni sample kati ya moja ya kazi zangu ambazo nimefanya ikiwa ni kabla na baada ya kuifanyia retouching

umefik pazuri, ila kwa ajili ya ukaribu sana. why tusitengeneze ka comunity hta group tuwepe kuwa karib zaid Generate group then wek link mkuu
 

Kram Billz

Member
Dec 1, 2012
73
125
Unatumia program gan gani mkuu kwaajili ya retouching?
Mi nimeanza kujifunza photoshop kidogo kidogo siku hizi!
Natumia Adobe photoshop( version yoyote inafaa cha msingi kujua matumizi yake), Adobe Lightroom( hii natumia kwaajili ya RAW conversion, color grading na kama naedit picha nyingi kama za wedding nk na pia Capture One( hii kazi yake haina tofauti sana lightroom ila kwa mimi binafsi naona hii inatoa matokeo mazuri kuliko lightroom
 

Kram Billz

Member
Dec 1, 2012
73
125
mkuu ungeanza kutuambia reouch ni nini ,ili na sisi tusiokuwa kwenye tasnia hiyo tuelewe
Retouching haina tofauti sana na maana ya kuedit au kurekebisha picha yako. Mfano, unaweza ukakuta sura ya mtu inachunusi na vipere kwahiyo katika retouching unaweza ukaviondoa vyote hivyo vilevile unaweza ukawaumepiga picha haina mwanga wa kutosha unaweza ukaongeza baadae kwenye retouching. Huu ni mfano tu ila kuna mambo mengi ndani yake cha msingi kujua ni kwamba unaweza ukafanyia chochote picha yako kupitia retouching.
 

Kram Billz

Member
Dec 1, 2012
73
125
umefik pazuri, ila kwa ajili ya ukaribu sana. why tusitengeneze ka comunity hta group tuwepe kuwa karib zaid Generate group then wek link mkuu
Ni wazo zuri sana ila kwa uzoefu wangu katika magroup mengi kunakuwa na masiala na watu hawapo serious so mwisho wa siku huwa linakufa na nisingependa itokee hivyo.
 

EP PRO

JF-Expert Member
Nov 5, 2013
7,590
2,000
Ni wazo zuri sana ila kwa uzoefu wangu katika magroup mengi kunakuwa na masiala na watu hawapo serious so mwisho wa siku huwa linakufa na nisingependa itokee hivyo.
ni u serius tu, lets creat our comunity broooo
 

Mr Equalizer

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
612
1,000
Habari zenu wakuu,

Nimeanzisha huu uzi maalumu kwaajili ya kubadilishana ujuzi kuhusu tasnia ya photography na retouching. Hivi vitu viwili huwa vinaenda sambamba na huwa vinategemeana kwasababu ili kufanya picha yako iwe na muonekano na ubora mzuri utahitaji kuiretouch hiyo picha na pia huwezi kuretouch picha ambayo imepigwa chini ya ubora. Mimi binafsi ni photographer na retoucher ila katika tasnia hii inanibidi nijifunze kila siku ili niweze kuongeza ujuzi zaidi kiufupi hakuna mwisho wa kujifunza.

Napenda kuchukua fursa hii kutoa nafasi kwa yeyote mwenye swali kuhusu mada hii aulize bila wasiwasi na kwa pamoja tunaweza kusaidiana. Na nitakuwa najaribu kutuma some tips and tricks ambazo zinaweza kutusaidia katika tasnia hii. Karibuni

Hii ni sample kati ya moja ya kazi zangu ambazo nimefanya ikiwa ni kabla na baada ya kuifanyia retouching

Naomba kuuliza camera gani naweza kuanzia , pia printer ya aina gani ni nzuri
kwa sasa nimeanza kujifunza matumizi ya Adobephoto shop.

Sent from my TECNO R7 using JamiiForums mobile app
 

geosally

Member
Dec 20, 2016
44
95
Adobeshop inauwezo wa kuedit picture kama kutoa chunusi na kadhalika hebu mkuu tuma hats picture ya tool kwenye menu nione demo, napenda sana hii kitu na ni ndoto yangu kuwa na office ya hii. Safi mleta Uzi nakupa five star
 

Kram Billz

Member
Dec 1, 2012
73
125
Naomba kuuliza camera gani naweza kuanzia , pia printer ya aina gani ni nzuri
kwa sasa nimeanza kujifunza matumizi ya Adobephoto shop.

Sent from my TECNO R7 using JamiiForums mobile app
Camera yoyote unaweza ukaanzia inategemea na bajeti yako. Ila vya kuzingatia ni hio camera ina uwezo wa kupiga RAW format na uwezo wa lenses kwasababu mfano lens ambayo ni prime(haizoom in wala out) inakupa picha ambayo ni very sharp ukilinganisha na zoom lens.
 

Kram Billz

Member
Dec 1, 2012
73
125
Adobeshop inauwezo wa kuedit picture kama kutoa chunusi na kadhalika hebu mkuu tuma hats picture ya tool kwenye menu nione demo, napenda sana hii kitu na ni ndoto yangu kuwa na office ya hii. Safi mleta Uzi nakupa five star
Sijakuelewa mkuu, picha ya tools kivipi?
 

Kram Billz

Member
Dec 1, 2012
73
125
ni u serius tu, lets creat our comunity broooo
Mimi na wewe tunaweza kuwa serious je na hao wengine inakuwaje? Labda tufanye hivi, tengeneza group then nitakupa namba zangu utaniadd ila nikiona hapaeleweki basi nitakuwa huru kujitoa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom