Tujaribu japo kwa mwezi tu...


TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Wakuu asalaam aleykum;

Jana katika pitapita yangu nikatua kwenye nyumba ya ibada ili kujiandaa vyema kwa ajili ya hiki kipindi cha kwaresma

wakati wote huo akili yangu ilikua fast iki-reflect jinsi maisha yanavyoenda, kazini, starehe, michezo (kidogo) na more important loved ones. Baada ya muda, (kwakweli ilifika wakati nikawa navusha hadi kupoteza kabisa ibada yenyewe); nikaona ngoja nijaribu kuweka mbili tatu ziwe agenda japo kwa siku kadhaa.

  • kupunguza tungi kwa zaidi ya 50% maana kwa sasa hazipiti siku mbili mtu lazma ushtue tena si kidogo
  • kuwahi hom ili kujiweka vizuri na kamanda
  • kuanza mazoezi ya nguvu ili kuondoa hizi love handles ambazo kwa jinzi zinavyokuwa kubwa mtu unaweza hata kuanikia combat la jeshi
  • kubadili kidogo mlo ili kusafisha ini na viungo vingine
  • kuepuka kabisa mazingira hatarishi yanaweza kuchochea kale kamchezo
hivyo basi, naomba ndugu za ngu tuwe pamoja kwenye hili na tujitahidi (kwa wale wanaoweza) kuboresha imani na matendo japo kwa mwezi tu ili tuanze maisha matamu zaidi

Its all about love, au sio?
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Wakuu asalaam aleykum;

Jana katika pitapita yangu nikatua kwenye nyumba ya ibada ili kujiandaa vyema kwa ajili ya hiki kipindi cha kwaresma

wakati wote huo akili yangu ilikua fast iki-reflect jinsi maisha yanavyoenda, kazini, starehe, michezo (kidogo) na more important loved ones. Baada ya muda, (kwakweli ilifika wakati nikawa navusha hadi kupoteza kabisa ibada yenyewe); nikaona ngoja nijaribu kuweka mbili tatu ziwe agenda japo kwa siku kadhaa.

  • kupunguza tungi kwa zaidi ya 50% maana kwa sasa hazipiti siku mbili mtu lazma ushtue tena si kidogo
  • kuwahi hom ili kujiweka vizuri na kamanda
  • kuanza mazoezi ya nguvu ili kuondoa hizi love handles ambazo kwa jinzi zinavyokuwa kubwa mtu unaweza hata kuanikia combat la jeshi
  • kubadili kidogo mlo ili kusafisha ini na viungo vingine
  • kuepuka kabisa mazingira hatarishi yanaweza kuchochea kale kamchezo
hivyo basi, naomba ndugu za ngu tuwe pamoja kwenye hili na tujitahidi (kwa wale wanaoweza) kuboresha imani na matendo japo kwa mwezi tu ili tuanze maisha matamu zaidi

Its all about love, au sio?
sasa kwa sisi wenye ndoa zetu?...:D
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
sasa kwa sisi wenye ndoa zetu?...:D
Yuup Broda!
Safi sana...inasaund vizuri sana unapotamka hivi!
Naamini kabisa kuwa ndoa ni kitu chema sana!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
sasa kwa sisi wenye ndoa zetu?...:D
hahaaaaa hongera mkuu kwa kupata mwenza:D

Hii ni kwa wote mazee, hata wale singo au walioingeji ni vyema wakawa na kautaratibu ka kufurahia maisha wakiwa more conscious na mazingira hatarishi kiafya, kipesa na kijamii kwa ujumla

huwezi amini, hata kuwahi kazini ni kutimiza wajibu kwa namna ya pekee
 
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2007
Messages
425
Likes
10
Points
35
B

Boney E.M.

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2007
425 10 35
De Novo najaribu kukuelewa ila "bullet" ya mwisho ....kale ka mchezo ndio nini? Call a spade a spade.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
hahaaaaa hongera mkuu kwa kupata mwenza:D

Hii ni kwa wote mazee, hata wale singo au walioingeji ni vyema wakawa na kautaratibu ka kufurahia maisha wakiwa more conscious na mazingira hatarishi kiafya, kipesa na kijamii kwa ujumla

huwezi amini, hata kuwahi kazini ni kutimiza wajibu kwa namna ya pekee
kwenye hili niko makini sana mkuu!...
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Yuup Broda!
Safi sana...inasaund vizuri sana unapotamka hivi!
Naamini kabisa kuwa ndoa ni kitu chema sana!
....kama mwanzo na sasa na siku zote na milele!....:D
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
De Novo najaribu kukuelewa ila "bullet" ya mwisho ....kale ka mchezo ndio nini? Call a spade a spade.
Ok, i am calling it like it is... sometimes sisi wote, wake kwa waume, wanandoa na wasio wanandoa tumekua tunaruhusu mazingira ambayo mara nyingi yanalead to "mikasi" either kwa kudhamiria au bahati mbaya

My point ni kwamba tujaribu kuepusha, mfano ni kunywa saaana wakati uko na mtu wa opposite sex ambaye na yeye anakunywa saaana.... kuacha drugs and the likes
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Ok, i am calling it like it is... sometimes sisi wote, wake kwa waume, wanandoa na wasio wanandoa tumekua tunaruhusu mazingira ambayo mara nyingi yanalead to "mikasi" either kwa kudhamiria au bahati mbaya

My point ni kwamba tujaribu kuepusha, mfano ni kunywa saaana wakati uko na mtu wa opposite sex ambaye na yeye anakunywa saaana.... kuacha drugs and the likes
...ni kwa ajili ya kwaresma tu?..mimi nilidhani ni mabadiliko ambayo tungeyafanya siku zote za maisha yetu!(hasa hasa ukiwa na ndoa takatifu:D)
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,248
Likes
783
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,248 783 280
sasa kwa sisi wenye ndoa zetu?...:D
mfanye hivyo hivyo!

wahi kurud home
fanya mazoezi (wengine mazoezi wanafanyia kwenye 6*6)
sometimes usile menyu
tembelea yatima pale msimbaz centre
kama huwa unakunywa bia 5 kwa siku mwez huu kunywa 2
nk nk nk nk
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
mfanye hivyo hivyo!

wahi kurud home
fanya mazoezi (wengine mazoezi wanafanyia kwenye 6*6)
sometimes usile menyu
tembelea yatima pale msimbaz centre
kama huwa unakunywa bia 5 kwa siku mwez huu kunywa 2
nk nk nk nk
understood!.........
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
...ni kwa ajili ya kwaresma tu?..mimi nilidhani ni mabadiliko ambayo tungeyafanya siku zote za maisha yetu!(hasa hasa ukiwa na ndoa takatifu:D)
bana weh..... hata mbuyu ulianza kama mchicha... tunaanza tartiiiibu kama treni vile mara mwaka

unajua raha ya hiki kipindi ni kwamba hata ile nguvu ya kupiga vichwa shetani inaongezeka aisee
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
bana weh..... hata mbuyu ulianza kama mchicha... tunaanza tartiiiibu kama treni vile mara mwaka

unajua raha ya hiki kipindi ni kwamba hata ile nguvu ya kupiga vichwa shetani inaongezeka aisee
kweli bwana mkubwa!....na kwa kuongezea tu ni kwamba kukiishi kipindi hichi kwa maadili zaidi ningeshauri waamini wote wafanye kila linalotakiwa wajiweke karibu na mungu kwa sala,kuhudhuria jumuiya ndogo ndogo,kuwatembelea yatima,kuhudhurua ibada jumapili n.k
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
De-Novo inabidi tuwe wasafi na watakatifu siku zote sio kwa msimu -kama Kwaresma sijui mfungo wa Ramadhani na kadharika

Thanks ..
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Ni kipindi kizuri cha kupumzika bia ili kusafisha ini, kunywa maji mengi, juice na matunda kwa wingi! Pia ni kipindi kizuri kuacha ngono zembe!!

Lakini naomba kuuliza swali la msingi, kwa wale waliokwenda kwenye misa za Jumatano ya majivu jana, yale majivu maana yake nini?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
mfanye hivyo hivyo!

wahi kurud home
fanya mazoezi (wengine mazoezi wanafanyia kwenye 6*6)
sometimes usile menyu
tembelea yatima pale msimbaz centre
kama huwa unakunywa bia 5 kwa siku mwez huu kunywa 2
nk nk nk nk
ni kweli kabisa, unajua kuna faida sana ya kupunguza haya magud taim tunayoyala mazee

Kazi kwangu ni kupunguza ile alcohol, yaani nikiangalia serengeti inavuja jasho ndio napata shida lakini nimepasi jana kwahiyo zimebaki 39.... tartiiibu najikongoja
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
ni kweli kabisa, unajua kuna faida sana ya kupunguza haya magud taim tunayoyala mazee

Kazi kwangu ni kupunguza ile alcohol, yaani nikiangalia serengeti inavuja jasho ndio napata shida lakini nimepasi jana kwahiyo zimebaki 39.... tartiiibu najikongoja
bora unywe tu kiongozi....:D:D!inaonekana unakamilisha ratiba tu
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
De-Novo inabidi tuwe wasafi na watakatifu siku zote sio kwa msimu -kama Kwaresma sijui mfungo wa Ramadhani na kadharika

Thanks ..
dadangu hapa nakupa mia pasenti, lakini tukumbuke sisi si wakamilifu na lazma pawe ka pa kuanzia mema au kupunguza mabaya, na nyakati kama hizi za toba ndio mahala pake

mimi si mkamilifu na najua siko peke yangu, ila tukianzia kipindi hiki tunapata nguvu ya ziada kwale wanaotuombea na pia tunakuwa wengi kwa mpigo hivyo kupunguza vishawishi
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
106
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 106 160
Huu ni mwezi wa toba! tubu madhambi yako yote pia kuacha kufanya starehe zote ambazo hazimpendezi mwenyezi mungu hasa hiki kipindi cha toba, kuacha kwenda madisco na kumbi za starehe, kunywa pombe yaani anasa zote kwa kipindi hiki tuziweke kando, usiache kwenda kanisani tembelea wagonjwa mahospitalini,towa misaada kwa yatima wazee wasio jiweza jaribu kufunga
 

Forum statistics

Threads 1,215,561
Members 463,281
Posts 28,552,900