mleta mada kama ni mwanamke basi unaakili sana hii ndio sababu tosha wanaume hatuoi siku hizi sabab mwanamke kakukuta una kazi yako halafu unajenga nyumba yeye kazi yake kukupa mzigo tu, ndani kuna house girl analeta visa ili mgawane mali ulizoziangaikia wewe, yeye wakati hausiki hii imewashinda wanaume wengi na ndio maana hata wakristo nao hawaoi siku hizi ni bora mahakama ya kadhi ikaja haraka.ndoa za siku hizi hazina mapenzi bali kila mtu anakuja na interest zake,siwezi nikaachana na mke wangu niliyemfumania au anayenidharau alikuwa hajachangia kitu chochote kile kwenye mali halafu yeye anakimbilia mahakamani anasema nyumba zte tugawane wapi na wapi? kisa eti alikupikia na kukuoshea vyombo sasa kama kuosha vyombo na kupika nao mchango basi tupige hesabu nilikaa naye miaka mingapi and then tunaangalia mahousegirls wanalipwa bei gani halafu tuna jumlisha halafu namlipa yeye lakini huwezi kuniambia eti tugawane nyumba hata siku moja na ndio maana waislam tunataka mahakama yetu ije hizi sheria kama wakristo wenyewe zinawashinda sisi waislam tutaziwezea wapi???