Tuhuma za mauaji: Nimehojiwa na Polisi, nimetimiza wajibu wangu

Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined
Feb 10, 2006
Messages
2,882
Points
2,000
Maxence Melo

Maxence Melo

JF Founder
Staff member
Joined Feb 10, 2006
2,882 2,000
Ndugu wana JF na watanzania kwa ujumla,

Nachukua fursa hii kuwashukuru wote mlioguswa kusikia nimeitwa na Jeshi la Polisi kwa mahojiano baada ya magazeti mawili leo kunihusisha na linalodaiwa kuwa ‘Genge la Watu wanaopanga mikakati ya kumuua Cyprian Musiba”.

Genge hili lilihusisha wanasiasa, taasisi za serikali, watu binafsi (nikiwemo mimi) na hadi viongozi wa Taasisi za Serikali.

Si mara ya kwanza magazeti haya kufanya hivi kwangu na kwa watu wengi (ingawa kwangu imekuwa ikirudiwa kwa angle tofauti tofauti).

Naam, niliitwa saa 3 asubuhi (ingawa habari yenyewe ilitoka siku hiyo hiyo) na nikaambiwa nijitahidi niwe nimefika kabla ya saa 5; nikajitahidi kuitikia wito na kufika mnamo saa 4 na dk 30 asubuhi pale Makao Makuu ya Jeshi la Polisi.

Nikiri, jopo la wachunguzi wa Jeshi la Polisi walioshiriki kwenye mahojiano nami walionyesha weledi katika kazi yao na hivyo kupelekea mimi na mwanasheria wangu kutoa maelezo yaliyohitajika katika sakata hili.

Nilihoji maswali ya msingi juu ya tuhuma ambazo zimekuwa zikitolewa na bwana huyu na nikahoji kinachopelekea mara zote vyombo vya dola kumwacha aendelee kuumiza watu. Aidha, nikiri pia kuwa maswali yote niliyouliza yalijibiwa kwa staha na undani wa mahojiano yetu nachelea kuuweka bayana kwani naweza kuvuruga uchunguzi.

Niseme: Nawashukuruni nyote mlioguswa na kunitafuta kwa njia mbalimbali kunitia moyo au kutaka kujua mnaweza kusaidiaje. Wengine mlijitoa kuwa tayari kwa dhamana kama ingehitajika, kitendo kilichonifariji kuwa watu wanaelewa tunasimamia nini na kwanini tunaendelea kukisimamia.

Kwa watanzania: Watu kama ndugu huyu wapo, tuzikatae kazi zao na wanaowatuma kwa nguvu zote; tusikubali kuletewa migawanyo inayokwepeka. Tuwakemee pale tunapoweza lakini tukibaini kuwa wana nguvu ya ziada, tumwombe Mungu akatende muujiza wake!

Once again, asanteni sana na Mungu asimame nasi katika kuijenga nchi yetu, Tanzania.

Maxence


 
S

selle

Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
23
Points
45
S

selle

Member
Joined Jul 9, 2011
23 45
Ndugu wana JF na watanzania kwa ujumla,

Nachukua fursa hii kuwashukuru wote mlioguswa kusikia nimeitwa na Jeshi la Polisi kwa mahojiano baada ya magazeti mawili leo kunihusisha na linalodaiwa kuwa ‘Genge la Watu wanaopanga mikakati ya kumuua Cyprian Musiba”.

Genge hili lilihusisha wanasiasa, taasisi za serikali, watu binafsi (nikiwemo mimi) na hadi viongozi wa Taasisi za Serikali.

Si mara ya kwanza magazeti haya kufanya hivi kwangu na kwa watu wengi (ingawa kwangu imekuwa ikirudiwa kwa angle tofauti tofauti).

Naam, niliitwa saa 3 asubuhi (ingawa habari yenyewe ilitoka siku hiyo hiyo) na nikaambiwa nijitahidi niwe nimefika kabla ya saa 5; nikajitahidi kuitikia wito na kufika mnamo saa 4 na dk 30 asubuhi pale Makao Makuu ya Jeshi la Polisi.

Nikiri, jopo la wachunguzi wa Jeshi la Polisi walioshiriki kwenye mahojiano nami walionyesha weledi katika kazi yao na hivyo kupelekea mimi na mwanasheria wangu kutoa maelezo yaliyohitajika katika sakata hili.

Nilihoji maswali ya msingi juu ya tuhuma ambazo zimekuwa zikitolewa na bwana huyu na nikahoji kinachopelekea mara zote vyombo vya dola kumwacha aendelee kuumiza watu. Aidha, nikiri pia kuwa maswali yote niliyouliza yalijibiwa kwa staha na undani wa mahojiano yetu nachelea kuuweka bayana kwani naweza kuvuruga uchunguzi.

Niseme: Nawashukuruni nyote mlioguswa na kunitafuta kwa njia mbalimbali kunitia moyo au kutaka kujua mnaweza kusaidiaje. Wengine mlijitoa kuwa tayari kwa dhamana kama ingehitajika, kitendo kilichonifariji kuwa watu wanaelewa tunasimamia nini na kwanini tunaendelea kukisimamia.

Kwa watanzania: Watu kama ndugu huyu wapo, tuzikatae kazi zao na wanaowatuma kwa nguvu zote; tusikubali kuletewa migawanyo inayokwepeka. Tuwakemee pale tunapoweza lakini tukibaini kuwa wana nguvu ya ziada, tumwombe Mungu akatende muujiza wake!

Once again, asanteni sana na Mungu asimame nasi katika kuijenga nchi yetu, Tanzania.

Maxence
pole sana mkuu, mungu akulinde, akuepushe na mabalaa na watu wabaya
 
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,459
Points
2,000
May Day

May Day

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,459 2,000
lisu kapigwa risasi ili afe, lakini miaka kadhaa baadae bado tunaambiwa anasubiriwa yeye na Dereva warudi wahojiwe ndio uchunguzi uanze.

lakini kwa Mwingine wale aliowataja kutaka kumuua wameitwa na kuhojiwa immeadiately.

Hakika tuna jeshi lenye weledi wa hali ya juu.
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
20,575
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
20,575 2,000
Pole Max,
Napenda kukutaarifu kuwa huo ndiyo UHURU USIOKUWA NA MIPAKA.Tuyaishi maeneno yetu. Hakuna habari isiyoumiza upande fulani. Hata Humu JF jua kuwa kuna watu wanaumia kama ulivyoumia kwa taarifa za kweli au za uongo zinazochapishwa hapa. TUVUMILIANE na Siyo TUVUMILIWE tu.
Tulitarajia mtajitokeza wenye huo mkakati. Ila mkakati wenyewe upo kizee sana. Dunia ilishaamka nyie ndio bado mmelala na ndio maana mna matumizi makubwa ya nguvu kuliko akili.
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
11,143
Points
2,000
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
11,143 2,000
Ndugu wana JF na watanzania kwa ujumla,

Nachukua fursa hii kuwashukuru wote mlioguswa kusikia nimeitwa na Jeshi la Polisi kwa mahojiano baada ya magazeti mawili leo kunihusisha na linalodaiwa kuwa ‘Genge la Watu wanaopanga mikakati ya kumuua Cyprian Musiba”.

Genge hili lilihusisha wanasiasa, taasisi za serikali, watu binafsi (nikiwemo mimi) na hadi viongozi wa Taasisi za Serikali.

Si mara ya kwanza magazeti haya kufanya hivi kwangu na kwa watu wengi (ingawa kwangu imekuwa ikirudiwa kwa angle tofauti tofauti).

Naam, niliitwa saa 3 asubuhi (ingawa habari yenyewe ilitoka siku hiyo hiyo) na nikaambiwa nijitahidi niwe nimefika kabla ya saa 5; nikajitahidi kuitikia wito na kufika mnamo saa 4 na dk 30 asubuhi pale Makao Makuu ya Jeshi la Polisi.

Nikiri, jopo la wachunguzi wa Jeshi la Polisi walioshiriki kwenye mahojiano nami walionyesha weledi katika kazi yao na hivyo kupelekea mimi na mwanasheria wangu kutoa maelezo yaliyohitajika katika sakata hili.

Nilihoji maswali ya msingi juu ya tuhuma ambazo zimekuwa zikitolewa na bwana huyu na nikahoji kinachopelekea mara zote vyombo vya dola kumwacha aendelee kuumiza watu. Aidha, nikiri pia kuwa maswali yote niliyouliza yalijibiwa kwa staha na undani wa mahojiano yetu nachelea kuuweka bayana kwani naweza kuvuruga uchunguzi.

Niseme: Nawashukuruni nyote mlioguswa na kunitafuta kwa njia mbalimbali kunitia moyo au kutaka kujua mnaweza kusaidiaje. Wengine mlijitoa kuwa tayari kwa dhamana kama ingehitajika, kitendo kilichonifariji kuwa watu wanaelewa tunasimamia nini na kwanini tunaendelea kukisimamia.

Kwa watanzania: Watu kama ndugu huyu wapo, tuzikatae kazi zao na wanaowatuma kwa nguvu zote; tusikubali kuletewa migawanyo inayokwepeka.
Musiba amelalamika rasmi polisi kwamba kuna watu wanapanga kumuua au amelalamika kupitia hayo majerida yake? Kama amelalamika, maelezo yake yamechukuliwa kwenye kituo gani cha polisi? Isiwe unahojiwa bila shitaka rasmi dhidi yako polisi.
Mkuu wasamehe bure hawa watendaji wetu kwani wasipofanya hivyo watapokea pumbavu za kutosha.
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,925
Points
2,000
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,925 2,000
POLE SANA KIONGOZI MUNGU ATAKUWA PAMOJA NAWE NAONA WANATAFUTA KITU KWA KUKUWEKA WEWE CHAMBO KUWA MAKINI
 
Tajiri mpole

Tajiri mpole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2018
Messages
1,033
Points
2,000
Tajiri mpole

Tajiri mpole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2018
1,033 2,000
Hapo kwenye nguvu ya ziada sijaelewa..
 
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2017
Messages
759
Points
1,000
B

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2017
759 1,000
Pole kaka Melo.kama na wale wengine wameitwa basi tu nasubiri watuambie.
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,546
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,546 2,000
Yani mtu anakuhisi kuwa unataka kumuua badala ya yeye kuhojiwa na police kwa niñi anakuhisi unahojiwa wewe,aisee yani kama kuna mtu mwenye akili timamu anamlinda musiba basi
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
11,119
Points
2,000
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
11,119 2,000
The AXIS OF EVIL .... Musiba, Bashite ....... Still connecting the dots!
 
gigabyte

gigabyte

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
1,026
Points
2,000
gigabyte

gigabyte

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
1,026 2,000
Pole sana bro.Inaumiza sana kwakweli.
 
M

Matangwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
357
Points
500
M

Matangwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
357 500
Tulitarajia mtajitokeza wenye huo mkakati. Ila mkakati wenyewe upo kizee sana. Dunia ilishaamka nyie ndio bado mmelala na ndio maana mna matumizi makubwa ya nguvu kuliko akili.
Dunia ilishaamka wakati bwana wenu Trump ana-block watu na kushindwa mahakamani.
Dunia ilishaamuka wakati waingereza wanamtia ndani Julian Assange wa Wikileaks kwa kukosoa na kudukua taarifa ovu za mabwana zenu.

Acha ushamba wewe na ulimbukeni wewe Wakina Edward Snownden wamekimbia nchi zao wewe unapiga kelele hapa.

Unapiga Kelele wakati wenzako wanapiga dili la siraha na Saudia Arabia na ripoti ya Khashogi wameweka kabatini.

Kwa taarifa yako wewe ni mbumbumbu unayefuata upepo ukiambiwa nyuma geuka wala hushirikishi ubongo upoupo tu kama speciemen. Dunia haipo hivyo. Mnatumika bila kujijua.
 
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,090
Points
2,000
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,090 2,000
Tulikotoka kunajulikana! ila tuendako, ni Mungu tu ndiye ajuaye. Pole sana shujaa wetu namba moja wa hapa Jamii Forums. You are a fighter! Never give up to those akili ndogo's.
 
V

viking

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,386
Points
1,500
V

viking

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,386 1,500
Ndugu wana JF na watanzania kwa ujumla,

Nachukua fursa hii kuwashukuru wote mlioguswa kusikia nimeitwa na Jeshi la Polisi kwa mahojiano baada ya magazeti mawili leo kunihusisha na linalodaiwa kuwa ‘Genge la Watu wanaopanga mikakati ya kumuua Cyprian Musiba”.

Genge hili lilihusisha wanasiasa, taasisi za serikali, watu binafsi (nikiwemo mimi) na hadi viongozi wa Taasisi za Serikali.

Si mara ya kwanza magazeti haya kufanya hivi kwangu na kwa watu wengi (ingawa kwangu imekuwa ikirudiwa kwa angle tofauti tofauti).

Naam, niliitwa saa 3 asubuhi (ingawa habari yenyewe ilitoka siku hiyo hiyo) na nikaambiwa nijitahidi niwe nimefika kabla ya saa 5; nikajitahidi kuitikia wito na kufika mnamo saa 4 na dk 30 asubuhi pale Makao Makuu ya Jeshi la Polisi.

Nikiri, jopo la wachunguzi wa Jeshi la Polisi walioshiriki kwenye mahojiano nami walionyesha weledi katika kazi yao na hivyo kupelekea mimi na mwanasheria wangu kutoa maelezo yaliyohitajika katika sakata hili.

Nilihoji maswali ya msingi juu ya tuhuma ambazo zimekuwa zikitolewa na bwana huyu na nikahoji kinachopelekea mara zote vyombo vya dola kumwacha aendelee kuumiza watu. Aidha, nikiri pia kuwa maswali yote niliyouliza yalijibiwa kwa staha na undani wa mahojiano yetu nachelea kuuweka bayana kwani naweza kuvuruga uchunguzi.

Niseme: Nawashukuruni nyote mlioguswa na kunitafuta kwa njia mbalimbali kunitia moyo au kutaka kujua mnaweza kusaidiaje. Wengine mlijitoa kuwa tayari kwa dhamana kama ingehitajika, kitendo kilichonifariji kuwa watu wanaelewa tunasimamia nini na kwanini tunaendelea kukisimamia.

Kwa watanzania: Watu kama ndugu huyu wapo, tuzikatae kazi zao na wanaowatuma kwa nguvu zote; tusikubali kuletewa migawanyo inayokwepeka. Tuwakemee pale tunapoweza lakini tukibaini kuwa wana nguvu ya ziada, tumwombe Mungu akatende muujiza wake!

Once again, asanteni sana na Mungu asimame nasi katika kuijenga nchi yetu, Tanzania.

Maxence
Pole sana , it was planned move, kwa nini wasimhoji mhariri wa hayo magazetii?
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
20,575
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
20,575 2,000
Dunia ilishaamka wakati bwana wenu Trump ana-block watu na kushindwa mahakamani.
Dunia ilishaamuka wakati waingereza wanamtia ndani Julian Assange wa Wikileaks kwa kukosoa na kudukua taarifa ovu za mabwana zenu.

Acha ushamba wewe na ulimbukeni wewe Wakina Edward Snownden wamekimbia nchi zao wewe unapiga kelele hapa.

Unapiga Kelele wakati wenzako wanapiga dili la siraha na Saudia Arabia na ripoti ya Khashogi wameweka kabatini.

Kwa taarifa yako wewe ni mbumbumbu unayefuata upepo ukiambiwa nyuma geuka wala hushirikishi ubongo upoupo tu kama speciemen. Dunia haipo hivyo. Mnatumika bila kujijua.
We ndio unatumika maana unalipwa kwa huu usengerema unaoongea hapa. Kazana kujipendekeza kwa wanaume wenzio ili njia yako ya kuendea chooni isiote majani. Tunajielewa na tuna uwezo wa kupima mambo, kama ww ukiambiwa nyuma geuka unageuka basi usiache, ikibidi shusha na suruali kabisa uchume matembele.
 
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
1,711
Points
2,000
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
1,711 2,000
Pole sana Max. Kinachonishangaza ni huyu Musiba kuachwa anaropoka ropoka hovyo kwa kuwatuhumu watu huku yeye wala hahojiwi.

Polisi walitakiwa wamuhoji huyo Musiba na ikiwezekana gazeti lake lifungiwe kabisa. Huwa anatuhumu watu bila ushahidi kabisa na anaachwa tu.

Musiba ni nani nchi hii ?
Tatizo anaowatuhumiwa hawaripoti Police kuhusu tuhuma husika ili Bwana huyu aweze kuchukuliwa hatua stahiki.
 
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,117
Points
2,000
M

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,117 2,000
Mkuu. kwenda na beat halafu asituudhi sidhani kama ita wezekana.

Yupo msukuma mmoja humu jf maarufu sana alitaka kufanya yote mawili kwa wakati mmoja, ila yamemshinda na amesha amua kwenda na beat tuu.
Namjua yule mwandishi yule
 

Forum statistics

Threads 1,316,463
Members 505,652
Posts 31,891,271
Top