Tuhuma nzito kwa Abbas Mtemvu mbunge wa Temeke-CCM

Tuhuma nzito kwa Abbas Mtemvu mbunge wa Temeke-CCM

Wanakula na vipofu/wanawashika mikono. Vinono vyote wale wao
 
Hii ndo tz kila kitu knawezekana hata kama we ni tukunyema unahonga unakuwa kimbao mbao chap
 
Tetesi za hivi karibuni zinadai ana mtoto..... JF ni kitovu cha taarifa. Mwenye ukweli athibitishe!
 
Anatetea chama kwenye issue binafsi kama hii? Au inahusiana na maslahi ya 'chama chetu' kinamna?

Ndugu wala haihusiani na nahilo liCHAMA wee hujapata habari kwamba humu kuna watu wanaishi kwakujibu kila aina ya post aidha inayogusa ccm au Mwana ccm kwa malipo ya elf7 Imefikia hatua wamekuwa kero wanatetea vitu vingine vya kipumbavu
 
Utata upo kwenye umri, hii ni tabia yetu waafrika, lakini Mbunge kutumia pesa ya mfuko wa jimbo kuhonga haileti mantiki. Pesa ya Mfuko wa Jimbo haitoki kifala ---- namna hiyo. watu wengi wanadhani hela ya mfuko wa jimbo mbunge anatembea nayo mfukoni na anaweza kutoa anapojisikia. Pesa ya mfuko wa Jimbo iko chini mkurugenzi wa halmashauri. Mbunge anapendekeza tu zielekezwe wapi kutokana na mahitaji/maombi.

Khs pesa ya mfuko wa Jimbo nikweli huo ndio utaratibu lkn hapa bongo nikipi kinashindikana manake hata huo Mfuko wa MTEMVU atakwambia unasaidia jamii kuwatafutia AJIRA nje ya Nch,,,hivi unajua sababu ya aliekuwa mkurugenzi wa harmashauri ya Arusha SIPORA LIANA kuondolewa huko,,,Sababu mkuu wa mkoa alitaka 100m sasa huyo kakataa wangapi wanakubali ndg hii NCH ione km ilivyo nandio nakwambia cku CCM waking"olewa madarakani wao ndio wataanzisha VITA yashike maneno yangu,,,!
 
Hivi unafahamu taratibu za utoaji na matumizi ya fedha za mfuko wa jimbo ? Nakushauri tafuta uweze kuandika kitu cha uhakika

Wewe ndg wacha kuwaona watu hawajui mambo Kuna kitu gani kinashindikana kwenye NCHI hii watu wametoa PESA BOT itakuwa ya Mfuko wa JIMBO,,,,!! wengine hatujivunii kuwa watanzania tunavumilia tu,,,!
 
Wewe ndg wacha kuwaona watu hawajui mambo Kuna kitu gani kinashindikana kwenye NCHI hii watu wametoa PESA BOT itakuwa ya Mfuko wa JIMBO,,,,!! wengine hatujivunii kuwa watanzania tunavumilia tu,,,!

uvumilivu ushatushinda
 
uvumilivu ushatushinda

Ndio manake na mambo km haya yanatakiwa yatuamshe kuwaondoa madarakani hawa watu,,,! Wakikaa nje ya madaraka kipindi kimoja wakirudi hawawezi kuendelea kutufanya maPIMBI namna hii
 
Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni. Huyu Binti Mtemvu ni actress mzuri sana kiwango cha hollywood (sijui kwa nini amerejea bongo kushindania u-miss badala ya kujaribisha huko LA!) - mwanadada wa umri huo uwe ni 29 au 25 ku-act kama 18 na kuwapumbaza kama sio kuwazuga waandaaji na majaji kuanzia kitongoji hadi taifa!!! Akipokonywa taji la u-miss iwapo itadhihirika kuwa amedanganya umri, basi angaa apewe taji la kuwa actress bora wa mwaka 2014.
 
Hivi hawajamvua bado? Na huyo Lundenga kahamia Kazakhstan au?? Maana kauchuna kama halimhusu!!
 
Tetesi za hivi karibuni zinadai ana mtoto..... JF ni kitovu cha taarifa. Mwenye ukweli athibitishe!

taarifa ambazo zimechapishwa na gazet la mwananchi la leo zimeonesha vitu vitatu hapa,kuna pass port ya sitti inaonesha amezaliwa 31/05/1989,kuna leseni ya udereva ambayo alipewa jimbo la Texas inaonesha amezaliwa tarehe 21/05/1989 na kuna profile yake ya mtandao wa ExploreTalent inaonesha ana miaka 25(Mwananchi,October 17,2014)
 
Wewe ndg wacha kuwaona watu hawajui mambo Kuna kitu gani kinashindikana kwenye NCHI hii watu wametoa PESA BOT itakuwa ya Mfuko wa JIMBO,,,,!! wengine hatujivunii kuwa watanzania tunavumilia tu,,,!

kwa kumsaidia BigMan ni kwamba mbunge wa Bahi ana kesi juu ya matumizi mabaya ya fedha za mfuko wa JIMBO,
 
Last edited by a moderator:
kwa kumsaidia BigMan ni kwamba mbunge wa Bahi ana kesi juu ya matumizi mabaya ya fedha za mfuko wa JIMBO,

Unajua kuna watu mpaka leo hawamini km waTANGANYIKA wanajua mambo mengi wanadhani watu bado wanakariri porojo za watawala,,,!
 
Last edited by a moderator:
Tetesi za hivi karibuni zinadai ana mtoto..... JF ni kitovu cha taarifa. Mwenye ukweli athibitishe!

Huyo ni last born wao. Si mtoto wake, ni mdogo wake wa mwisho. Anaitwa Tamia
 
Back
Top Bottom