Tufanyeje tuweze kuirejesha Tanganyika?

Tufanyeje tuweze kuirejesha Tanganyika?

Tumuombe Putin atupatie makombora tuivamie Znzbar na kuifanya mkoa halafu rais wao awe mkuu wa mkoa... watumishi wa serikali tubadilishe wa zenji waje bara na bara waende znzbar......katiba itakuwa ya Tz
Kuna haja gani kutaka kumuua sisimizi kwa rungu?
 
Hii ni ndoa ya kikristu haivunjiki.

Kikubwa ni kuwa wavumilivu tusubiri Rais kutoka Tanganyika arudishe heshima ya Tanganyika bila kuvunja muungano...
Rasimu ya katiba iliyoandikwa na Mzee Warioba iliirejesha Tanganyika, ila Ccm waliiharibu kwa hila zao.

Wakili msomi Pascal Mayalla tia neno hapa tafadhali...
 
Sababu kificho iliyofanya tuungane na Zanzibar ilikuwa ni kwasababu ya vita baridi ya dunia kati ya wajamaa na mabepari.. Sisi watanganyika tulitumika tu....

Tunapoelekea tamati ya huu mwisho wa iliyokuwa ndoa ya mkeka ninini hatima ya Tanganyika kwa utambulisho?

Majibu yako hapa:



Nguvu ya umma. Wenye nchi wananchi.
 
Huu mziki Tanganyika bado sana
Huo unaimbika inategemea nani kaitisha tu:



Ya nini kuandikia mate. Lissu akiuitisha mbona utaimbika vizuri tu?

Kwa nini Lissu? Yeye kama Maalimu they mean business kwa maneno, matendo hata mwonekano.
 
Tukirudisha hilo jina tutapiga vip hatua kama taifa?
 
Republic of Tanganyika
Tanganyika Law society
Tanganyika parkers
Tanganyika bus
Tanganyika worries ( not Taifa stars)
Medical association of Tanganyika
The parliament of Tanganyika
The High court of Tanganyika
Miss Tanganyika ( aisee angekuwa pis Kali Sana)
Tanganyika library
Daaa Tanganyika sounds very well
 
Republic of Tanganyika
Tanganyika Law society
Tanganyika parkers
Tanganyika bus
Tanganyika worries ( not Taifa stars)
Medical association of Tanganyika
The parliament of Tanganyika
The High court of Tanganyika
Miss Tanganyika ( aisee angekuwa pis Kali Sana)
Tanganyika library
Daaa Tanganyika sounds very well
Tanganyika warriors not worries
 
Republic of Tanganyika
Tanganyika Law society
Tanganyika parkers
Tanganyika bus
Tanganyika worries ( not Taifa stars)
Medical association of Tanganyika
The parliament of Tanganyika
The High court of Tanganyika
Miss Tanganyika ( aisee angekuwa pis Kali Sana)
Tanganyika library
Daaa Tanganyika sounds very well
Gone with the wind....[emoji25]
 
Sababu kificho iliyofanya tuungane na Zanzibar ilikuwa ni kwasababu ya vita baridi ya dunia kati ya wajamaa na mabepari.. Sisi watanganyika tulitumika tuu, ishu ya kusema ni kwasababu za kiusalama na matisho ya kigaidi ilikuwa ni sababu kwepeshi ya kuficha ukweli

Vita baridi ilikwisha kwa anguko la Soviet Union USSR.. Mabepari yaliibuka washindi na kuweza kuitawala dunia yatakavyo lakini madhara yaliyotuachia si haba!

Muunganiko uliopaswa kuwa na usawa umefeli pakubwa.

Mamlaka moja jina lake asilia limenyongelewa mbali huku nyingine ikitamaki na la kwake.

Mamlaka moja pamoja na kupokwa madaraka hapo kwanza lakini sasa iko hatua za mwisho kujitwalia mamlaka kamili, bado kipengele kimoja tu dhaifu cha kisiasa!

Tunapoelekea tamati ya huu mwisho wa iliyokuwa ndoa ya mkeka ninini hatima ya Tanganyika kwa utambulisho?
Mipango ya mwingereza ilianza zamani sana.Kuanzia Oman Hadi East Afrika ni himaya ya Zanzibar iliyobaki kuwa tishio kwa mustakabari wa kanisa na ubeberu wa magharibi.Baada ya Tanganyika kupata uhuru,muungwana aliapishwa kuhakikisha anaikamata Zanzibar na kumwondosha sultan.Sultan akakataliwa hifadhi Ili mipango ya bwana mkubwa itimie.Sultan akajisalimisha Portsmouth na akawekwa chini ya ulinzi.Kwa zaidi ya miaka hamsin hajaweza kukanyaga Zanzibar na hata Oman aliruhusiwa kukanyaga mwaka juzi.Utasikia muungano utalindwa kwa njia yoyote Ile.Kuna Siri kali nyuma ya muungano.
 
bila hivyo waarabu watakuja kupiga makelele kuhusu waarabu koko wenzao

Mambo ya kutia uarabu ni propaganda za CCM na Nyerere wake tokea 1964 alipovamia.

Serikali iliyopinduliwa ilikuwa ya Waziri Mkuu Shamte , mpemba wa Ole .

lakini chuki za Nyerere kwa uislamu ndio akatumia kadi ya uarabu
 
Back
Top Bottom