Tuandamane mpaka ikulu tarehe 30 August 2008


Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Wana forum,

Nimeshindwa kuvumilia njisi nchi inavyokwenda. nadhani sasa ni muda muafaka wa kwenda kumwambia mkuu kuwa tumechoka na tunataka nchi yetu irudi kuw kama nchi na sio genge la mauza uza. haya ni maandamano ya amani kabisa ambayo myu hatatakiwa hata kuwa na wembe. Ni nguvu ya umma tu inayotakiwa.

Hilo ni wazo langu na nataka watu wa kuunga mkono. haya maandamano yatakuwa hayana kiongozi wala chama, yatakuwa sawa na ya ya waamerika weusi yalioitwa match to Washington. Ni nguvu ya umma pekee itakayoshinda


Action plan will follow after showing your support. Gembe to hell with your masters

Shalom!
 
Mgoyangi

Mgoyangi

Senior Member
Joined
Feb 6, 2008
Messages
184
Likes
3
Points
35
Mgoyangi

Mgoyangi

Senior Member
Joined Feb 6, 2008
184 3 35
Tatizo hiki ni kitu kigeni kwa Watanzania.
 
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
355
Likes
5
Points
35
Wun

Wun

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
355 5 35
duh umeenda mbali sana TANZANIA kwa maandamano kama hayo hawajazoa halafu nina ona ni bora watu wakafanya debate ya kitaifa nazani hiyo ni bora zaidi kuliko maandamano kwa sababu itawapa elimu raia wa tanzania na viongozi wetu
 
a.9784

a.9784

Senior Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
146
Likes
1
Points
0
Age
44
a.9784

a.9784

Senior Member
Joined Feb 19, 2008
146 1 0
Tunaandamana juu ya nini?
 
M

MiratKad

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2008
Messages
294
Likes
0
Points
0
M

MiratKad

JF-Expert Member
Joined May 2, 2008
294 0 0
Kuandamana kwa sababu Corruption imekidhiri na hakuna anayejali, kwa mfano EPA, Richmond nk. Tutawaachia barua/waraka wa maoni yetu. Pia, tunaweza kuelekea embassy za USA, UK nk na kuacha barua za maoni yetu pale?

Dunia itakuwa ikiona haya mambo pia hizo barua. Hivyo presha zaidi kwa mu-ogopa "mtumbwi".
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Hakuna walioshinda ktk vita yoyote kama hawana Ki/Viongozi, Watu wanaokwenda bila ya Kiongozi, ujue kiongozi wao SHETANI. so lazima muwe/tuwe na Kiongozi. na kama hatuna kiongozi ujue hio ni Big Failure..do not even think.

Pia ukitaka kuwajua watu walivyo,basi angalia viongozi wao. ukiona Viongozi wasanii, ujue na wananchi wake WASANII.
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Hapa kwenye forum watu wanauliza tunaandamana juu ya nini?? je huko vijijini wataelewa kabisa?

Ebu tuambie nyie mnaotaka debate kwanza, Dibate zipi hizo ambazo hazijafanyika Tanzania jamani? watu mshasema weweeeeeeeeeeee na kusema kila kukicha lakini hakuna lolote, tunakaa kusema tu nguvu ya hoja nguvu ya hoja kila siku,

Haya tuendelee na dibate, lakini Jueni ya kuwa mataifa mengi yaliyoendelea na kuendelea yalipitia katika hali yakaona hapana yakatafuta suluhu nyingine aka maandamano na kuikataa serikali yake na mambo yake na mwishowe heshima mbele na hakuna anayecheza na resource za nchi.
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Umechoka kitu gani? Unaweza kuandamana wewe peke yako na huo uchovu.. kumbuka kuomba ruhusa kwamkuu wa polisi wilaya
 
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
535
Likes
3
Points
0
M

mapambano

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
535 3 0
Tatizo hiki ni kitu kigeni kwa Watanzania.
Wakati ndio umefika, kwenye nia pana njia! Yale mabango ya wanafunzi juu ya mauli za mabasi ulikua ni mwanzo tu. Natumai hili litawahamasisha Watanzania wengi ambao bado wako kwenye kiza. Labda mambo yatabadilika!?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
mfumuko wa bei za bidhaa na hali ngumu ya watanzania wa daraja la chini hadi la kati.
Unaona je tuandamane kwamba mnaandika mauza uza jumu JF kwanza ndio tuandamane kwa ajili ya wengine?
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,146
Likes
1,572
Points
280
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,146 1,572 280
Wana forum,

Nimeshindwa kuvumilia njisi nchi inavyokwenda. nadhani sasa ni muda muafaka wa kwenda kumwambia mkuu kuwa tumechoka na tunataka nchi yetu irudi kuw kama nchi na sio genge la mauza uza. haya ni maandamano ya amani kabisa ambayo myu hatatakiwa hata kuwa na wembe. Ni nguvu ya umma tu inayotakiwa.

Hilo ni wazo langu na nataka watu wa kuunga mkono. haya maandamano yatakuwa hayana kiongozi wala chama, yatakuwa sawa na ya ya waamerika weusi yalioitwa match to Washington. Ni nguvu ya umma pekee itakayoshinda


Action plan will follow after showing your support. Gembe to hell with your masters

Shalom!
kwi kwi kwi... duh Mkuu Shalom umenivunja mbavu! yaani watu wanaoficha ID wajitokeze mtaani tena kwenda Ikulu kwi kwi kwi... JF tunaweza vita vya kifikra.
 
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,333
Likes
19
Points
0
Kevo

Kevo

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,333 19 0
Wana forum,

Nimeshindwa kuvumilia njisi nchi inavyokwenda. nadhani sasa ni muda muafaka wa kwenda kumwambia mkuu kuwa tumechoka na tunataka nchi yetu irudi kuw kama nchi na sio genge la mauza uza. haya ni maandamano ya amani kabisa ambayo myu hatatakiwa hata kuwa na wembe. Ni nguvu ya umma tu inayotakiwa.

Hilo ni wazo langu na nataka watu wa kuunga mkono. haya maandamano yatakuwa hayana kiongozi wala chama, yatakuwa sawa na ya ya waamerika weusi yalioitwa match to Washington. Ni nguvu ya umma pekee itakayoshinda


Action plan will follow after showing your support. Gembe to hell with your masters

Shalom!
Will you be on the FRONTLINE Sir or Madam?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Tungeunga mkono yale ya wanafunzi kwanza ...
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,123
Likes
5,009
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,123 5,009 280
Wana forum,

Nimeshindwa kuvumilia njisi nchi inavyokwenda. nadhani sasa ni muda muafaka wa kwenda kumwambia mkuu kuwa tumechoka na tunataka nchi yetu irudi kuw kama nchi na sio genge la mauza uza. haya ni maandamano ya amani kabisa ambayo myu hatatakiwa hata kuwa na wembe. Ni nguvu ya umma tu inayotakiwa.

Hilo ni wazo langu na nataka watu wa kuunga mkono. haya maandamano yatakuwa hayana kiongozi wala chama, yatakuwa sawa na ya ya waamerika weusi yalioitwa match to Washington. Ni nguvu ya umma pekee itakayoshinda


Action plan will follow after showing your support. Gembe to hell with your masters

Shalom!
Idea nzuri..Ila hapa si mahala pake..Hapa watu wenye uwezo wa kuchangia hapa hawana shida...Wengi wao ni vibopa ama ni wana connections..Either ni mafisadi ama watoto wa mafisadi.

Wazalendo mtandaoni na watu wa kawaida ni wachache sana...Na ndio maana usije kushangaa unafungiwa kwa kusema tuadamane dhidi ya JK....Kwanza umeona jinsi idea yako ilivyoonekan kuwa ni ndoto..Hapo watu wako out of touch..Majority ya hawa wanaojiita wana jf ni PRIVELEDGE PEOPLE NA WAKO HAPA KWA MADHUMUNI YA KISIASA NA YA KIBINAFSI...WENGINE NI WAPAMBE NA WANA MABWANA ZAO KISIASA WANAOWALIPA...TAIFA MUOZO NA WATU WAKE WANOIJIITA WASOMI NA WENYE UELEWA WABISHI SANA TU NA MASIKINI WA KUTUPWA PALE INAPOKUJA KWENYE FIKRA ZA KIKOMBOZI!

Na hata response uliyoipata ni ndogo na kuna madharau kubwa sana humu ndani...Labda angeitowa ponti hii mwana jf MTANDAO...Ungeshangaa responses...Na mithanks kwamba amesema kitu cha maana!

NI UOZA UOZA UOZA...Unachotakiwa ni ku lay low na kuwatch the situation periodically utaona ukweli wa mambo...Kuwa idea za mapinduzi ziko hapa lakini zimeshikiwa chini na wale walio PRIVELDGES HAPA JF..Ambao wanaweza waka kohoa dakika moja ukafungiwa moja kwa moja...PESA ZIMEHARIBU DUNIA NA UTU HAKUNA TENA!
Hivyo maandamano hayatasikilizwa....Dawa ni moja tu....
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Haya mambo yameshaanzishwa na WaPemba sasa mnataka wafanye kitu gani tena mpaka mjue kuwa haya mambo yanawezekana kabisa.
Mpaka UN wamefika sasa hapa mnashauriana kufanya kitu ,wengine wanaanza kusuasua.Hivi tutafika ?
 
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2007
Messages
6,920
Likes
7,529
Points
280
Gamba la Nyoka

Gamba la Nyoka

JF-Expert Member
Joined May 1, 2007
6,920 7,529 280
mnanikumbusha ule wimbo maarufu wa Sugu enzi hizo akiitwa "Two Proud", wimbo huo ukienda kwa jina la "HALI HALISI"

Tukikubali, tukikataa
Tukikubali tukikataa
ni hali halisi
(mara mbili)

Wacha tutabsamu
tuna maisha magumu mpaka raisi anafahamu
kwa kila hali ni halisi
---------------
------------
mama wacha kulia
tulia vumialia futa machozi
Nani anasema mimi nasema maneno ya uchochezi
mbona mambo yako wazi

Sometimes nakunywa pombe niondoe mawazo
matatizo yananipa shinikizo niuwe mtu
lakini sitaki kuua mtu bora kukosa, no sweat hayo ndo maisha

(rap inaendelea)
-----------------
---------------
ipo siku tutaandamana mpaka ikulu kwa raisi
tukamweleze hali halisi

tukikubali tukikataa
tukikubali tukikataa
ni hali halisi

(mwisho wa rap)
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,919
Likes
8,204
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,919 8,204 280
kwi kwi kwi... duh Mkuu Shalom umenivunja mbavu! yaani watu wanaoficha ID wajitokeze mtaani tena kwenda Ikulu kwi kwi kwi... JF tunaweza vita vya kifikra.
Huu ndio mfano halisi - Watanzania ndivyo tulivyo. Mbegu imezaa pendekezo na wengine bado wanabeza. Hatutaki kuangalia historia - Romania chini ya Ceausescu lianza hivi hivi na watu walibeza hivi hivi. Ikafuata Mao Tse Tung wa China na si ajabu ikafuata Kikwete wa Tanzania, akina nziku wakabeza mmhh!!! kalagabaho!!

Haya tuendelee...........pendekezo linaweza kuzaa mwamko halafu...pole pole mwamko ukazaa guess what?? mmmhh... Ukweli ni kuwa wanaobeza wana hofu kubwa na kinachowasababishia hofu kiko wazi.
 
M

MiratKad

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2008
Messages
294
Likes
0
Points
0
M

MiratKad

JF-Expert Member
Joined May 2, 2008
294 0 0
Will you be on the FRONTLINE Sir or Madam?
Acheni uoga...Si mlishaambiwa hakuna cha kuogopa isipokuwa uoga wenyewe! We are going to do this. Bring out the plan and let's do it!

jmushi1,

Ishu sio priveledges peke yake. Watu wa kawaida watahamasishwa pia. Hapa JF ni jikoni tu mkuu, sio lazima ulie jikoni.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Kiasi WaPemba wadai Nchi yao, maana kusonga mbele kwa wengine ni tatizo la uhai na kifo ,lakini nikiangalia naona siku hazipo mbali kwa tanzania kufikia stage ya kuandamana.
 

Forum statistics

Threads 1,239,121
Members 476,369
Posts 29,343,328