Tuache kunyosheana vidole wanaume wote wachepukaji.

Tuache kunyosheana vidole wanaume wote wachepukaji.

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Posts
9,933
Reaction score
11,864
Watu wanaita wenzao wachepukaji mara #Teambazazi hivi kweli kuna mwanaume humu hachepuki tunajuana sisi wanaume karibia wote tunachepuka na kama kuna mwanaume hachepuki basi huyo ni domo zege au hana kisu kikali (pesa).
kny; Asprin Mwenyekiti chama cha wachepukaji.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Molembe binafsi nachukulia mchepuko sio sifa ya uanaume... bali ni tabia ya mtu mmoja mmoja kaka.

Bahati mbaya kufanikiwa kwa Watanzania wengi kumezidi kujionesha kwenye idadi ya vilevi na wanawake anaomiliki nje ya ndoa yake. We really need to change guys..... Kama Mtambuzi alivyosema, hatuhitaji kuwa kama kila mtu, na hatuhitaji kufanya kitu kwa kuwa kila mtu anafanya.
 
Last edited by a moderator:
Ulichosema sio kweli kabisa, inaonekana umetumwa na Ibilisi kuhalalisha uchebukaji. I am sorry for you!!!
Watu wanaita wenzao wachepukaji mara #Teambazazi hivi kweli kuna mwanaume humu hachepuki tunajuana sisi wanaume karibia wote tunachepuka na kama kuna mwanaume hachepuki basi huyo ni domo zege au hana kisu kikali (pesa).
kny; Asprin Mwenyekiti chama cha wachepukaji.
 
Mkuu Molembe binafsi nachukulia mchepuko sio sifa ya uanaume... bali ni tabia ya mtu mmoja mmoja kaka.

Bahati mbaya kufanikiwa kwa Watanzania wengi kumezidi kujionesha kwenye idadi ya vilevi na wanawake anaomiliki nje ya ndoa yake. We really need to change guys..... Kama Mtambuzi alivyosema, hatuhitaji kuwa kama kila mtu, na hatuhitaji kufanya kitu kwa kuwa kila mtu anafanya.

Kula like, mwambie msemaji ajisemee nafsi yake asipende kuwajumlisha na wengine!
 
Tized asante sana kwa ujumbe wako ambao umetoa ukweli halisi wa mambo
Yaani imekuwa sifa kuwa mwanaume asiyechepuka anakuwa kuna kitu amekosa na wapo wengi wanaojifisia kutokana na kuchepuka kwao au idadi ya michepuko waliyo nayo na namna wanavyoweza kuihimili bila kujulikana
Hii nafikiri ni wrong sana na hii kugeneralize kuwa wanaume wote wanachepuka sio sawa kabisa wapo ambao wamebaki njia kuu na familia zao bila kuchepuka
 
Last edited by a moderator:
Kuchepuka ni muhimu kabla ujala kiapo. Pindi unapoamua kuoa,ni muhimu kubaki njia kuu.
Wanatakaopinga hili ninauhakika asilimia 99.99% wakishaoa watakuwa wanaendekeza michepuko,kwani huwezi kuruka stage za maisha,bali waweza zisogeza mbele tu.
 
Molembe umekosea sana mkuu kugenerelaze eti wanaume wote!are you sure?lengo lako nini ni nini kuanzisha hii thread moyo unakuuma kwa tabia zako za uchepukaji na kwa hiyo unataka support kutoka kwa wengine ili ujihisi uko salama kwa kujua si wewe tu mwenye michepuko?ple mkuu umekosea sana ninaamini kuna wanaume wengi tu humu hawana michepuko na nafikiri mpaka sasa umejionea mwenyewe Mr Rocky Tized,na kwa taarifa yako fupi tu wala michepuko sio uanaume au urijali ni kukosa mapenzi ya dhati kwa mwenzi wako na pia kukosa hofu ya Mungu full stop na si vinginevyo so you better stop and thik twice dude.
 
Last edited by a moderator:
Bora umesema ukweli. Kunawatu humu mtu akisema ukweli kuwa ana mchepuko wanakuwa wa kwanza kumzodoa kumbe wao ndio wa kwanza kushinda guest.
Mfano: ninapofanya kaz mm hakuna mwanaume ambaye hana mchepuko tena zaidi ya mmoja na ni watu zaidi ya 200. Kila mwanaume anamchepuko labda liwe joka la kibisa
 
watu wanaita wenzao wachepukaji mara #teambazazi hivi kweli kuna mwanaume humu hachepuki tunajuana sisi wanaume karibia wote tunachepuka na kama kuna mwanaume hachepuki basi huyo ni domo zege au hana kisu kikali (pesa).
Kny; asprin mwenyekiti chama cha wachepukaji.

bora umesema ukweli. Kunawatu humu mtu akisema ukweli kuwa ana mchepuko wanakuwa wa kwanza kumzodoa kumbe wao ndio wa kwanza kushinda guest.
Mfano: Ninapofanya kaz mm hakuna mwanaume ambaye hana mchepuko tena zaidi ya mmoja na ni watu zaidi ya 200. Kila mwanaume anamchepuko labda liwe joka la kibisa

shut up
 
Last edited by a moderator:
Molembe umekosea sana mkuu kugenerelaze eti wanaume wote!are you sure?lengo lako nini ni nini kuanzisha hii thread moyo unakuuma kwa tabia zako za uchepukaji na kwa hiyo unataka support kutoka kwa wengine ili ujihisi uko salama kwa kujua si wewe tu mwenye michepuko?ple mkuu umekosea sana ninaamini kuna wanaume wengi tu humu hawana michepuko na nafikiri mpaka sasa umejionea mwenyewe Mr Rocky Tized,na kwa taarifa yako fupi tu wala michepuko sio uanaume au urijali ni kukosa mapenzi ya dhati kwa mwenzi wako na pia kukosa hofu ya Mungu full stop na si vinginevyo so you better stop and thik twice dude.

mm sikubaliani na ww mm nina sampling za kutosha kila unapowakuta wanaume mia basi watatu hawana michepuko ila waliobaki wote wanayo...

Mwanaume mtu hatar sana kuna ma silent killer huwez kujua kuwa wanamichepuko lakin ukiwakuta maeneo ni nouma
 
Last edited by a moderator:
Nakubalia na Tized na Mr Rocky kuwa ni Hapana sio wooote nakataaa
Kuna wanaume wanaojua value zao kuchepuka ni tabia ya mtu mpenda umalaya sio kila mwanaume ni mchepukaji

Mm sio mwanaume ila nakataa kabisa
Sema mpo mnaopenda hyo tabia

Kila mwanaume ana tabia tofauti na mwenzie
 
Last edited by a moderator:
Nakubalia na Tized na Mr Rocky kuwa ni Hapana sio wooote nakataaa
Kuna wanaume wanaojua value zao kuchepuka ni tabia ya mtu mpenda umalaya sio kila mwanaume ni mchepukaji

Mm sio mwanaume ila nakataa kabisa
Sema mpo mnaopenda hyo tabia

Kila mwanaume ana tabia tofauti na mwenzie

ICHANA sikatai unalosema ww kwasababu kuna baadhi ya wanawake hawana hata wasi wasi na waume zao kuwa wanamchepuko lakn siku ya siku wanakuja kubaki midomo wazi. Jaman hiz guest zina siri nzito sana acha tu.
 
Last edited by a moderator:
ICHANA sikatai unalosema ww kwasababu kuna baadhi ya wanawake hawana hata wasi wasi na waume zao kuwa wanamchepuko lakn siku ya siku wanakuja kubaki midomo wazi. Jaman hiz guest zina siri nzito sana acha tu.

Nielewe mkuu nimesema sio wote wachepukaji wapo ambao wanaficha makucha bt ni wachepukaj wazur tuu....wapo magubegube yaloshindikana wanachepuka bila wasiwasi na kuna walotulia na ndoa zao

Ndo mana nimesema tabia ya NTU na NTU mkuu
 
Last edited by a moderator:
Mimi sichepuki na wala sina mpango wa kuchepuka. Kuhusu domo zege, siku hizi huhitaji kupiga domo ili kuwapata watani wa jadi hata vidole tu vinatosha kuongea na kueleweka.
 
Back
Top Bottom