Tuache kunyosheana vidole wanaume wote wachepukaji.

Tuache kunyosheana vidole wanaume wote wachepukaji.

Mkuu Molembe binafsi nachukulia mchepuko sio sifa ya uanaume... bali ni tabia ya mtu mmoja mmoja kaka.

Bahati mbaya kufanikiwa kwa Watanzania wengi kumezidi kujionesha kwenye idadi ya vilevi na wanawake anaomiliki nje ya ndoa yake. We really need to change guys..... Kama Mtambuzi alivyosema, hatuhitaji kuwa kama kila mtu, na hatuhitaji kufanya kitu kwa kuwa kila mtu anafanya.

Pesa watu wanazo lakini hawachepuki,kuchepuka sio ujanja
 
Mkuu napingana na wewe hapo kwenye red kwa nguvu zote, kwa kijana anaejitambua wakati wa ujana ndiyo nafasi iliyonzuri ya kutengeneza maisha yako ya kesho.

Sio kutumia wakati huo kubalidisha wanawake.

Kama ukiamua kutumia muda huo kuchepuka basi jua hata kesho yako itaenda kwa misingi hiyo hiyo.

Hapo kwenye blue naomba nikuoache na maswali kidogo, maana kwa maelezo yako ni kama umefanya utafiti mpaka ukaamua kuweka kiwango kwa asiliamia.

1. Huo utafiti wako umehusisha wanaume wa jamii ipi?

2.Umetumia vingezo/njia zipi kufanya huo utafiti.

3.Wanaume wasiochepuka wakiwa hawajaingia kwenye ndoa wanapungukiwa nini? au wanakosa nini amabacho kitawafanya wachepuke wakiwa wameingia kwenye ndoa?

Sasa wewe endelea hivyo hivyo. Utaishia chepuka ndoani
 
Back
Top Bottom