Sijui kama umesoma vizuri. Kuna sehemu nimesema tunaficha maradhi? Kwenye post niliandika instead yakujitangaza kama wewe nimjinga, fanya juhudi usiwe mjinga.
Kama mtu kaniita masikini, siwezi kutoka nikajitangaza mimi ni masikini, instead nitakaa kimya niwaze jinsi ya kutoka kwenye umasikini. Najua watu wanaona mimi masiki, sitaki kuweka mawazo kuwa sitokuwa tajiri. Watanzania wenzangu, mnashabikia maneno ya Trump, hata kama ni kweli, kwanini tuyarudie?? Let's work on ourselves atuone masters instead of slaves
Ey, huu ni mtazamo wangu tu.
-callmeGhost