Keyboard_Warrior
JF-Expert Member
- Oct 10, 2015
- 6,362
- 11,204
watekaji ni watu wasiojulikana. wewe unawajua ?MMESHINDWA kuwanyoosha watekaji unampiga mkwara trump.
Walikuwa wanaweweseka ?Na huo ndo ukwelii, bila Marekan, Israel ni weupe kabisaa
Kabla ya ukuaji wa technology ya habari tulikua tunadanganywa saana vijiweni
Kuhusu Israel, ila kwa ss kila mwenye akilii anajionea ukwelii
Mbona inajulikana kitambo Israel hata Hamas hawezi kuwashinda bila AmericaTrump anakwambia bila yeye Iran ilikuwa inaenda kuibananga na kuisambaratisha kabisa Israel.
Vipi Wayahudi wa Nampula, Matuta na Segera, mna nini cha kumuambia Trump!?
jamaa mshamba sanaMMESHINDWA kuwanyoosha watekaji unampiga mkwara trump.
vipi wabadhilifu wa wizara tajwa na CAG mbona hawawajibishwi? Na wao huwajui?watekaji ni watu wasiojulikana. wewe unawajua ?
Ni noma mzee!This pissed off lot of zionist,wamemmaind hatari sana asee
Mtag Echolima1Trump anakwambia bila yeye Iran ilikuwa inaenda kuibananga na kuisambaratisha kabisa Israel.
Vipi Wayahudi wa Nampula, Matuta na Segera, mna nini cha kumuambia Trump!?
This is Bullshit!! Wajinga tu ndiyo wataamini!!Trump anakwambia bila yeye Iran ilikuwa inaenda kuibananga na kuisambaratisha kabisa Israel.
Vipi Wayahudi wa Nampula, Matuta na Segera, mna nini cha kumuambia Trump!?
Waarabu-Koko wa BONYOKWA sometimes hapa muelewe ili siku nyingine muache kubwabwaja ovyo kwa mambo msiyoyajua!!Trump anakwambia bila yeye Iran ilikuwa inaenda kuibananga na kuisambaratisha kabisa Israel.
Vipi Wayahudi wa Nampula, Matuta na Segera, mna nini cha kumuambia Trump!?