Trump awaonya Iran wasicheze na Moto

Trump awaonya Iran wasicheze na Moto

Una maana David (myahudi) aliyempiga Goliati (mfilisti) kwa kombeo habari hii ni ya kutunga?

Walijipangaje kupigana kama wayahudi walijuwa watumwa wa wafilisti?

Jibu ni kuwa hizi zilikuwa na bado ni falme mbili tofauti.
Wayahudi wakiwa superior pamoja na uchache wao.
Iran atapigwa kwa tomahawk, cruise missile from insilic, from sea, from satellite guided missile, from f 35, from nuclear submarine.

Wala siwashauri wajivunie vi-katyusha bom vyao.

Iraq iliwashinda leo wanajitutumua kwa hawa jamaa??????

Hawawapendi wananchi wao.
Sasa mkuu jogi nani hapa ana mhemko kama si wewe?

Kwanza wapalestina sio wafilisti,
pili karudie kuisoma story ya wafilisti,je wakumbuka nani alimwuua Saul?,

unakumbuka wakati samsoni anateswa na wafilisti kuwa kipindi hicho wayahudi walikuwa chini ya wafilist?,

unafahamu jamaa wanaiitwa waasyria,wababel ,wapersia,
je wajua kuwa kama si mfalme koreshi wa iran kuwakomboa wayahudi toka babel mpaka leo wangekuwa wamepotelea babel?,
 
Uchumi wa Texas ni zaidi ya uchumi wa Ufaransa miongoni mwa mataifa yenye nguvu kubwa za kiuchumi duniani. Sasa huyo Irani na US wapi na wapi? Sana sana janja yake ni kufadhili vikundi vya kigaidi kufanya hujuma; na Trump kawapiga ban imewauma hapana mchezo.
Usisahau kama marekani na majimbo yake kuwa makubwa kuliko ufaransa kiuchumi na kiuwezo wa silaha pale somalia kakimbia kamuacha mkenya akitoka mapovu..... Ukubwa wa pua sio wingi wa mafua
 
Hivi iran alipokuwa anapigana na sadam huseni wakati huo ulikuwa hujazaliwa eeh!???
Hivi Tanzania walivyopigana vita na iddi Amini ina maana Tanzania ndio walikuwa wachokozi??

Iddi Amin alivyovamia kagera sini nyerere akafanya counter attack kujitetea

Same kwa Iran ,..Iraq walimshambulia Iran ardhini na angani na Iraq alikuwa anapewa sapoti na USA kiufupi USA/Iraq walimshambulia Iran sasa ulitaka Iran afanyaje? Asijitete na ukitaja vita ya Iran na Iraq basi moja kwa moja USA ndio anahusika ni warmonger halafu Leo hii anatuambia Iran ni tishio..

Iran hajawahi kumshambulia yeyote Bali alijitetea baada ya Saddam na USA kumvamia eneo lake

Bado hakuna hoja ya ku justify kuwa Iran ana rekodi mbaya

Ishu ya Iran inafanana na ishu ya Tanzania kwenye vita ya maji maji..Iraq/USA ndio walikuwa kama idi Amini
 
Una maana David (myahudi) aliyempiga Goliati (mfilisti) kwa kombeo habari hii ni ya kutunga?

Walijipangaje kupigana kama wayahudi walijuwa watumwa wa wafilisti?

Jibu ni kuwa hizi zilikuwa na bado ni falme mbili tofauti.
Wayahudi wakiwa superior pamoja na uchache wao.
Iran atapigwa kwa tomahawk, cruise missile from insilic, from sea, from satellite guided missile, from f 35, from nuclear submarine.

Wala siwashauri wajivunie vi-katyusha bom vyao.

Iraq iliwashinda leo wanajitutumua kwa hawa jamaa??????

Hawawapendi wananchi wao.
sauli aliuliwa na wafilisti,

golgotha hajauliwa na Daud ni story tu,
nachomaanisha wakati huo mnasema saul alikuwa mtawala mwenye nguvu ,wakati si kweli alikuwa ni chifu tu wa kagroup kadogo mfano tuweka group la wasukuma wachungaji huko morogoro si lazima wana mkuu wao,sasa sauli ndo alikuwa hivyo,lakini kipindi hicho wafilisti walikuwa wanawatawala,
lakini mind you mfilist sio mpalestina.
Mfalme zedekia kama sikosei alichukuliwa na wababel akawekwa lokapu,na wakaweka mfalme mpya,inshort wale wafalme wa israel karibu wote walikuwa wakiwekwa na either Egypt empire,asyrian,persia,kutokana na nani alikuwa superpower kipindi hicho,


jitahidi mkuu ,jogi uwe unaclose check na history,
sasa we mkuu unammeza tu maneno ya mchungaji bila hata kutafuna?
 
Una maana David (myahudi) aliyempiga Goliati (mfilisti) kwa kombeo habari hii ni ya kutunga?

Walijipangaje kupigana kama wayahudi walijuwa watumwa wa wafilisti?

Jibu ni kuwa hizi zilikuwa na bado ni falme mbili tofauti.
Wayahudi wakiwa superior pamoja na uchache wao.
Iran atapigwa kwa tomahawk, cruise missile from insilic, from sea, from satellite guided missile, from f 35, from nuclear submarine.

Wala siwashauri wajivunie vi-katyusha bom vyao.

Iraq iliwashinda leo wanajitutumua kwa hawa jamaa??????

Hawawapendi wananchi wao.
sauli aliuliwa na wafilisti,

golgotha hajauliwa na Daud ni story tu,
nachomaanisha wakati huo mnasema saul alikuwa mtawala mwenye nguvu ,wakati si kweli alikuwa ni chifu tu wa kagroup kadogo mfano tuweka group la wasukuma wachungaji huko morogoro si lazima wana mkuu wao,sasa sauli ndo alikuwa hivyo,lakini kipindi hicho wafilisti walikuwa wanawatawala,
lakini mind you mfilist sio mpalestina.
Mfalme zedekia kama sikosei alichukuliwa na wababel akawekwa lokapu,na wakaweka mfalme mpya,inshort wale wafalme wa israel karibu wote walikuwa wakiwekwa na either Egypt empire,asyrian,persia,kutokana na nani alikuwa superpower kipindi hicho,


jitahidi mkuu ,jogi uwe unaclose check na history,
sasa we mkuu unammeza tu maneno ya mchungaji bila hata kutafuna?
 
Watu wote wanaoipenda Marekani huwa hawapendi kukubali kuwa USA hawana uwezo mkubwa wa kijeshi zaidi ya vifaa vya kisasa walivyonavyo. Wakati USSR anapokea kichapo Afghanistan, USA ndiyo walikuwa wanawapa msaada hao Afghanstan. Lakini hutasikia USSR/Russia ikisema ilipigwa na USA, walipigwa na waafghanistan.

Ndiyo maana hatupaswi kuichukulia poa Malawi kijeshi sababu ya udogo wake. Vita ina mikono mingi inayoonekana na isiyoonekana. Lazima ujue kwamba tukiingia vitani hatutapigana na Malawi peke yao. Hata sisi hatuwezi kupigana peke yetu.
Kasome historia ya vita vya Kagera ujifunze ni nchi ngapi zilishiriki katika vita ile. Tena kuna nchi zilikuwa zinacheza pande zote mbili.

Nitajie vita ambayo USA imewahi kupigana peke yake.
Hahaha braza Naomba uni amini mimi in short ni kwamba USA ni level nyingine kabisa kwenye ishu za ki jeshi. Yaani ni nachojua buana Hawa jamaa wako na nguvu Sana naposema nguvu kubwa Naomba uelewe ni nguvu kubwa Sana tena Sana.
 
Juzi hapa hao jamaa wanaitwa SEAL wametua yemen nakwavile wako incompetent,si wakaonekana wakazi wana approach ngome ya algaida,
wakaanza kurushiana risasi na wamama wa kiyemeni,comando mmoja akafa na wengine wakajeruhiwa ,SEAL TEAM SIX kuona wanazidiwa wakaita ndege zije kuwaokoa ,wanaita kuextract,

osprey ya kwanza ikafika,wamama wa kiyemeni wakaitungua,
ilibidi zije ndege zingine kuwaokoa makomando,
it was a total disaster and a mission failure.
 
Trump usituletee vita. Hawawezi Iran wewe.Hapa najiuliza Russia anasimama na Iran au Trump ?
Yani Iran azichape na Marekani alafu Vladimir Putin akae kimya, huo utakuwa upumbavu tuu. [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16]

Middle East, Ulaya na Marekani kitawaka
 
Hivi iran alipokuwa anapigana na sadam huseni wakati huo ulikuwa hujazaliwa eeh!???
wewe kama mimi hatuna tunalolijua kwenye
haya mambo tusome tu comment ww unaulizwa vita gani aliyoanzisha iran unataja mambo ya iraq wakati hvyo vita alianzisha sadam kwa msaada wa usa
 
Hahaha braza Naomba uni amini mimi in short ni kwamba USA ni level nyingine kabisa kwenye ishu za ki jeshi. Yaani ni nachojua buana Hawa jamaa wako na nguvu Sana naposema nguvu kubwa Naomba uelewe ni nguvu kubwa Sana tena Sana.
hakuna vita mmarekani kashinda tangu 1945,
hata vita ya pili wajapani walimzidi nguvu ikabidi acheze faulo,

kule korea,kim alimtoa kamasi mpaka wakaomba yaishe,

kule vietnam mmarekani aliamua kukimbia mwenyewe bila kupenda.

Afaghnistan,bado talban wako na wanaendelea kumshughulisha leo miaka imepita 15,

iraq,ilibidi marekani awageukie wazee wa kisuni na kuanza kuhawahonga pesa na kauli mbiu ya ,"baba ongea na mwanao",ili vijana wa ramadi waache kupigana nao,
syria-licha ya assad kuvuka redline,marekani waligwaya kuingia nae vitani baada ya waingereza kukataa kuwasaidia,

inshort marekani hawezi kutuma askari wake iran,maana wanajua watakufa mno,sanasana atumie ndege,No boot on the ground
 
Hahaha braza Naomba uni amini mimi in short ni kwamba USA ni level nyingine kabisa kwenye ishu za ki jeshi. Yaani ni nachojua buana Hawa jamaa wako na nguvu Sana naposema nguvu kubwa Naomba uelewe ni nguvu kubwa Sana tena Sana.
hakuna vita mmarekani kashinda tangu 1945,
hata vita ya pili wajapani walimzidi nguvu ikabidi acheze faulo,

kule korea,kim alimtoa kamasi mpaka wakaomba yaishe,

kule vietnam mmarekani aliamua kukimbia mwenyewe bila kupenda.

Afaghnistan,bado talban wako na wanaendelea kumshughulisha leo miaka imepita 15,

iraq,ilibidi marekani awageukie wazee wa kisuni na kuanza kuhawahonga pesa na kauli mbiu ya ,"baba ongea na mwanao",ili vijana wa ramadi waache kupigana nao,
syria-licha ya assad kuvuka redline,marekani waligwaya kuingia nae vitani baada ya waingereza kukataa kuwasaidia,

inshort marekani hawezi kutuma askari wake iran,maana wanajua watakufa mno,sanasana atumie ndege,No boot on the ground
 
Mkuu

Hivi Iran amewahi kumshambulia Nani?

Iran ametumia missiles zake kumpiga Nani??


Usa ameangusha Atomic Bomb Japan

Usa ameshambulia nchi kibao kama Vietnam nk

Usa amefanya war crimes tele

Kama anayepaswa kunyooshewa kidole na Ku dismantle nucleur ni usa.

Usa anatuaminisha eti north Korea na Iran ni tishio kwa dunia wakati wao wanatengeneza kwaajili ya kujilinda na kuweka heshima ,NK aliwahi kumshambulia Nani wakati wanajilinda dhidi ya silaha za thaad zilizomlenga yeye ,Iran ana maadui tele nk

Pakistan na India wana nucleur saizi wanaheshimiana

Usa hawezi kutuaminisha uongo wake wakati yeye ndiye ana bad record na amefanya warcrimes


Iran ana bad record gani???

Acheni kula propaganda za kijinga kutoka usa ,halafu kwa masikitiko watu wengi ni kama vile bendera Wanaamini

Watandikwe wamefanya kosa gani??

Wataishia kuweka vikwazo tu.

UN security council mpaka waweke veto na urusi&China ni washirika wa Iran .so possibly haiwezi kutokea

Usa fascist hawezi kutulisha maneno


Eti Iran ataharibu dunia ni tishio my ass
Ahsante sana mkuu
 
Katika vita hakuna mshindi. Pande zote mbili huwa 'zinashindwa'. Iraq mpaka leo inasumbua Marekani japo ni taifa dogo. Vietnam ndo nchi pekee kuwahi kuipiga Marekani baada ya WW2 na haikuwa nchi kubwa na sio nchi kubwa mpaka leo.
Haikuwa total war halafu walipigana vita wananchi wanapinga nahaikuwa na maslai kwao so wakaquit na hata ujiangalia
 
Ili kuidhoofisha Iraq kama sio Iran!!!
Nadhani unaipata picha vizuri.
wewe kama mimi hatuna tunalolijua kwenye
haya mambo tusome tu comment ww unaulizwa vita gani aliyoanzisha iran unataja mambo ya iraq wakati hvyo vita alianzisha sadam kwa msaada wa usa
 
hakuna vita mmarekani kashinda tangu 1945,
hata vita ya pili wajapani walimzidi nguvu ikabidi acheze faulo,

kule korea,kim alimtoa kamasi mpaka wakaomba yaishe,

kule vietnam mmarekani aliamua kukimbia mwenyewe bila kupenda.

Afaghnistan,bado talban wako na wanaendelea kumshughulisha leo miaka imepita 15,

iraq,ilibidi marekani awageukie wazee wa kisuni na kuanza kuhawahonga pesa na kauli mbiu ya ,"baba ongea na mwanao",ili vijana wa ramadi waache kupigana nao,
syria-licha ya assad kuvuka redline,marekani waligwaya kuingia nae vitani baada ya waingereza kukataa kuwasaidia,

inshort marekani hawezi kutuma askari wake iran,maana wanajua watakufa mno,sanasana atumie ndege,No boot on the ground
Mkuu una darasa zuri sana tena sana, na inaonekana sio mtu wa kuegemea upande wowote ule.

Big up [emoji651]
 
Usisahau kama marekani na majimbo yake kuwa makubwa kuliko ufaransa kiuchumi na kiuwezo wa silaha pale somalia kakimbia kamuacha mkenya akitoka mapovu..... Ukubwa wa pua sio wingi wa mafua
Kwani marekani kapigana vita na somalia duh aiseee watu waongo ile si ilikuea mission ilioenda ndivyo sivyo marekani hawezi pigana vita na somalia dunia itamcheka ile ulikuwa mission za kawaida
 
Goliath - Wikipedia
sauli aliuliwa na wafilisti,

golgotha hajauliwa na Daud ni story tu,
nachomaanisha wakati huo mnasema saul alikuwa mtawala mwenye nguvu ,wakati si kweli alikuwa ni chifu tu wa kagroup kadogo mfano tuweka group la wasukuma wachungaji huko morogoro si lazima wana mkuu wao,sasa sauli ndo alikuwa hivyo,lakini kipindi hicho wafilisti walikuwa wanawatawala,
lakini mind you mfilist sio mpalestina.
Mfalme zedekia kama sikosei alichukuliwa na wababel akawekwa lokapu,na wakaweka mfalme mpya,inshort wale wafalme wa israel karibu wote walikuwa wakiwekwa na either Egypt empire,asyrian,persia,kutokana na nani alikuwa superpower kipindi hicho,


jitahidi mkuu ,jogi uwe unaclose check na history,
sasa we mkuu unammeza tu maneno ya mchungaji bila hata kutafuna?
 
Back
Top Bottom