Trump awambia Iran wanacheza na moto, na yeye hatakuwa mwema sana kama alivyokuwa Obama.
View attachment 466802
Iran kupitia waziri wa ulinzi Javaz Zarif yajibu, Pasipo kuendeshwa na Vitisho vya Mmarekani haiwezi kuanzisha vita.
View attachment 466805
Sasa sijui kwanini Trump inamuuma hawa jama wakifanya kile yeye anachokifanya
UPDATE
Just an update, Marekani muda mfupi uliopita wameongeza vikwazo zidi ya Iran. Hivi vimetarget baadhi ya watu kwenye uongozi wa Iran, lakini bado haijajulikana how far America is ready to go. Maana inavyosemekana vikwazo hivyo vinavyunja makubaliano ya UN ya nuclear kati ya Obama (Marekani na Iran.
Treasury Dept. hits Iran with new sanctions for testing ballistic missile