Trump awaonya Iran wasicheze na Moto

Trump awaonya Iran wasicheze na Moto

Putin atagombana na Trump siku si nyingi mana Trump kumbe ujinga wake ni mwingi sana akitaka kuipiga Iran naamini itazusha mambo makubwa sana sawa atashinda lakini je Mrusi ataacha hiv hivi???

Gobachev ( Rais wa Mwisho wa USSR) kishasema anaona Third World War is around the Corner!
 
kakojoe ulale dogo, Iran ana nyuklia ya kuipiga US?
Aisee ccm ilaaniwe Kwa kuharibu kizazi hiki.

Marekani angekuwa na uweza wa kuzuia nuclear warhead angekuwa ameshapiga vinchi hivyo tayari zamani sana,,, go and read bwana mdogo tatizo hamsomi,, kasoma Understanding ya nuclear reduction agreement ya Urusi na Marekani,, "Nuclear war has no winner or loser, it creates a GMD, (Guaranteed Mutual Destruction).
 
Mbwa koko kachomeka mkia katikati ya miguu yake ya nyuma; chezea kumwona simba mbele wewe; lazima akimbie upande upande kama amekata "cetre-bolt". Huyo waziri ni wa kufukuza mara moja; kaitia aibu nchi hata kama alichoongea ni ukweli.
Ulitaka wapigane vita kwa lipi?
 
Uchumi na vita vinaweza visishabiane sana,, maana kama Iran ana Nuclear weapons,, then hakuna janja ya mmarekani kuretaliate.
Kwa akili yako yooote unadhani Marekani hawana nuclear weapons? Janja yao ya kuiziba Iran wanataka wabaki nazo peke yao, kumbuka yaliyotokea Hiroshima na Nagasaki.
 
Iran nikweli anacheza na moto.
Note
Yupo on list ya nchi zakuwa hit muda mrefu. Israel ndio eng yani itakuwa majivu. Usa wanakisasi kikali na hwa jammaa yan full hatar
Halafu wakidevelop makombora yao ili wajilinde watu wanatokwa mapovu wakati USA na washirika wake wanafanya maujinga ..

Njia nzuri ya kujilinda ni kumiliki nucleur hebu tizama India na Pakistan wanavyoheshimiana

Iran haijawahi kumshambulia yeyote yule.

Lakini USA ana history mbovu kaangusha Atomic Japan na kashambulia nchi kibao na wamefanya war crimes tele eti Leo anatoa hoja North Korea na Iran ni tishio wakati hawana bad record yeyote ile

Maneno ya fashisti "Usa" ni ya kutupilia mbali
 
"We'll never initiate war" hii kauli ya woga sana na Israel itavimba kichwa sana hapo mashariki ya Kati.....hebu tungoje
Hio ni kauli ya kawaida ya Irán, kwamba ye hatomshambulia mtu, ila akipigwa Basi atajihami .....Swali Moja ...Kule Afghanistan kwani vipi ?
 
nilimpenda yule mwanamume rais wa iran aliye pita hii mambo angeiweza vizuri. pia sioni busara kumdhihaki mtangulizi wake anachofanya trumph sipo fair hasa ukizingatia hana madaraka yoyot pale tehran
 
Watu wa humu uwa mnanjifurahisha....hivi mnadhani hizi kitu ni kama kudaka panzi pori la kadumzungwi?[emoji57] [emoji57] [emoji57] [emoji57]
Tena km kuua mbu, rejea shughuli ilyofanya Iron dome kule Israel ilvyokua ikidaka vikombora vya Hamas km inadaka nzi.
 
Tena km kuua mbu, rejea shughuli ilyofanya Iron dome kule Israel ilvyokua ikidaka vikombora vya Hamas km inadaka nzi.
Dome ilifeli kwa hizbullah rejea youtube the failure of merkava tank.ila vurugu au vita yoyote na iran ni israel attasuffer vibaya mno maana atapigwa na irans proxy armies zilizopo syria lebanon na iraq na pia unlike iraq iran kuna majeshi mawili moja chini ya raisi na la pili chini ya ayatollah na yote yana divisheni zote anga maji etc. ila mwisho wa yote usa anaweza akashinda ila it will no longer remain as super power na pia mtoto wao hapo middle east atakuwa wiped out.
 
Back
Top Bottom